Hatimae SUA wapata DVC(AF) mwingine.


Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Ni siku, wiki na miezi ilipita kwa Prof Pereka kuwa DVC (AF) na leo hatimaye amemaliza muda wake na Prof Matovelo ameteuliwa na search team kuwa DVC(AF) mpya wa SUA.Tunampongeza Prof Pereka kwa uongozi wake imetosha sana na tunamkaribisha Prof Mtovelo kutuongoza, yale mabaya ya aliye pita aachane nayo na mazuri aendeleze na tunamuomba aangalie maslahi ya watumishi ili angalau wadumu na kufanya kazi kwa bidii.KILA LA KHERI PROF.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kwa nini perreka hajaendelea? au naye ni kama 6
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
huyu alikuwa mnoko sana
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
alinichapa below sana wakati niko pale VET ...yaani ana arrogance za kijinga sana huyu mama..bora kapigwa chini...bado kutolewa kwenye ile bodi ya madawa na chakula
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
alinichapa below sana wakati niko pale VET ...yaani ana arrogance za kijinga sana huyu mama..bora kapigwa chini...bado kutolewa kwenye ile bodi ya madawa na chakula
Alikuwa anaingia darasani akaanza na kukagua usafi na mavazi kwanza ndo afundishe, kama mwalimu wa s/msingi wa zamaaaaaani zile
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
alinichapa below sana wakati niko pale VET ...yaani ana arrogance za kijinga sana huyu mama..bora kapigwa chini...bado kutolewa kwenye ile bodi ya madawa na chakula
Huenda wewe ulitongoza wale mabinti zake!
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
SUA kweli shule ya msingi...kukaguana mavazi????
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kwa nini perreka hajaendelea? au naye ni kama 6
SUA wameamua kumpa mwanaume nafasi hiyo! Retirement njema Prof Apolinaria Pereka! Nadhani Kikwete atampa ubunge na uwaziri lol!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Huenda wewe ulitongoza wale mabinti zake!
Wapi? yule mama ni mnoko ile mbaya! haeleweki kabisa. Mabinti zake uwaone wapi tena? aliwahi kulazimisha ndoa kwa wapenzi fulani baada ya kupeana mimba na ndume akawa anataka kumwacha mdada. akawafungisha ndoa
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Mtwa na Kalamu, huyo ndio Apolinary,asingeweza kuendelea maana ana miaka 2 na miezi 5 tu kustaafu so sheria inambana licha na kutaka kufanya hivyo, SUA watu wamemchoka ngoja arudi VET akaendeleze kukamata MAVET.Leo shangwe huko hilo liko wazi.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Wapi? yule mama ni mnoko ile mbaya! haeleweki kabisa. Mabinti zake uwaone wapi tena? aliwahi kulazimisha ndoa kwa wapenzi fulani baada ya kupeana mimba na ndume akawa anataka kumwacha mdada. akawafungisha ndoa
Pamoja na unoko wake mabinti zake walikuwa wakali sana! Nilikjuwa naye kwenye kikao kimoja cha harusi mama ni mnoko kweli kweli anahasira zisizo na sababu, ilibakia kidogo kamati tumwachie
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Mtwa na Kalamu, huyo ndio Apolinary,asingeweza kuendelea maana ana miaka 2 na miezi 5 tu kustaafu so sheria inambana licha na kutaka kufanya hivyo, SUA watu wamemchoka ngoja arudi VET akaendeleze kukamata MAVET.Leo shangwe huko hilo liko wazi.
kweli kabisa walimchoka sana yule mama, maana siku chache tu niliwakuta watu wakisema 'kazidi sana tutaona' sikujua nini wanazungumzia nikajua lbda kumwangusha kikazi. kumbe labda ilikuwa hiyo.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Duuu Pereka alikuwaga mkwe wangu zamani, lakini kale katabia kakaingia mpaka kwa watoto wake, nikaingia mitini. Bahati nzuri siku zile nilikuwa nakaa vibandani (off-campus) kwa hiyo nilikuwa silent in-law. Angenijua aisee saa hii JF msingenisoma.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Bora maana mama nilikua namwogopa ka ukoma japo hakunifundisha.

Alikuwa anawapangia mabinti nguo za kuvaa kwenye session yake. Ole wako uende asivyotaka.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Duuu Pereka alikuwaga mkwe wangu zamani, lakini kale katabia kakaingia mpaka kwa watoto wake, nikaingia mitini. Bahati nzuri siku zile nilikuwa nakaa vibandani (off-campus) kwa hiyo nilikuwa silent in-law. Angenijua aisee saa hii JF msingenisoma.
Uwe unaenda kusalimu watoto mlioacha kule vibandani mkuu!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
okay so whats nest for Prof. Pereka? Ina maana wakati akiwa DVC Finance alikuwa hafundishi? nakumbuka alinifundisha Animal physiology ila sikuwa na tishio la kukamatwa wala hajawahi kunikamata.....in fact tulikuwa friends

Hivi ana binti zaidi ya mmoja? eti Jafar?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Aisee mimi nimeoa pale pale vibandani (fimbo ya mbali haiui nyoka) mkuu, first sight nikabeba.
Safi sana kijana! Mambo ya MUGRO hongera sana. Kuna jamaa waliwazalisha wale waluguru na kuingia mitini
 

Forum statistics

Threads 1,236,902
Members 475,327
Posts 29,271,842