Hatimae Ommy Dimpoz aweka picha akiwa na mpenziwe Instagram


mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
469
Likes
905
Points
180
Age
25
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
469 905 180
Baada ya maneno mengi kutoka kwa mashabiki wa upande wa pili kuwa ommy hapigi mechi na pia hawamjui shemeji

Ommy dimpoz ameamua kuweka picha ya shem wetu wakiwa pamoja
Hata hivyo picha hiyo ilikuwa na emoji zenye ishara ya malovee lakini kitu kilichoshangaza wengi ni Ommy kublock comment katika picha hiyo,,yani picha hiyo huwezi ku°° comment
1481556806835-jpg.445436
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,254
Likes
48,299
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,254 48,299 280
Sio Dada yake uyo?
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,381
Likes
25,914
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,381 25,914 280
Hahahaaaaaa kawakomeshaje wambea wa mtaa wa pili?
Picha tu comment yako baki nayo kama ni bomu likuue mwenyewe.

Ila simuungi mkono katika hilo,angeendelea kuwa yeye kama yeye na sio kuweka picha akiwa na mpenziwe (kama ndiye) kisa watu wanasema.

No matter what,ni vizuri kubaki wewe,na sio wewe wa kutengenezwa na maneno ya watu.
Period
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Kwa ambayo huwa nayasikia sikutegemea kumuona mpenziwe akiwa ni mvaa sketi.

Hiyo picha hata haioneshi kama ni mpenzi wake its a very very normal picture
Kwa hiyo huwa unayaamini hayo unayoyasikia?
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Likes
19,216
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 19,216 280
Mbona hajiamini?? Mimi hizi reaction zake ndio zinanifanyage kiasi fulani niamini labda hizi tuhuma zina kijiukweli Fulani..

Yani akiambiwaga tu anapu**liwa anapaniki anaanza kurusha vipicha na videmu..

Kipindi kile Nay wa mitego kamchana jamaa alipaniki akatoa bonge la povu alafu akaweka video na kale kademu kazungu sijui halfcast..
Baada ya lile timbwili kutulia hatujaona picha nyingine zozote na yule demu..

Sasa hivi tuhuma zimeanza upya, jamaa ameanza tena vipicha vyake na videmu!!

Kama tuhuma hazina ukweli why anahangaika sana kuprove ni "mzima"??
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,414
Likes
7,264
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,414 7,264 280
ameandika wapi kuwa ni mtu wake?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
ameandika wapi kuwa ni mtu wake?
Kama kaandika basi itakuwa si hapo kwenye picha na kilichopo ni imaginations tu za watu ambao wana obsession na maisha yake binafsi.

Sielewi kwa nini watu wanakuwa na raghba ya kutaka kujua analala na nani.
 
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
911
Likes
704
Points
180
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined Nov 17, 2015
911 704 180
:D:D:D i can even see Her
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,381
Likes
25,914
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,381 25,914 280
Mbona hajiamini?? Mimi hizi reaction zake ndio zinanifanyage kiasi fulani niamini labda hizi tuhuma zina kijiukweli Fulani..

Yani akiambiwaga tu anapu**liwa anapaniki anaanza kurusha vipicha na videmu..

Kipindi kile Nay wa mitego kamchana jamaa alipaniki akatoa bonge la povu alafu akaweka video na kale kademu kazungu sijui halfcast..
Baada ya lile timbwili kutulia hatujaona picha nyingine zozote na yule demu..

Sasa hivi tuhuma zimeanza upya, jamaa ameanza tena vipicha vyake na videmu!!

Kama tuhuma hazina ukweli why anahangaika sana kuprove ni "mzima"??
Huu ni udhaifu mkubwa sana,ipo siku watu watazusha hana nyeti...
Sijui ataweka picha ya nyeti zake?

Nashangaa watu wanasema hakuna uhakika wa kama huyo ni mwanamke wake, tokea lini Ommy akaweka picha akiwa na mwanamke Instagram?
Hili ni jibu kwa wanaomsema anapumuliwa.

Fine tuseme sio mwanamke wake kweli,bado haiondoi maana ya kwamba kawajibu wanaomtuhumu...
Kinachomatter hapa ni response...
Ambayo ndilo kosa lenyewe.
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,750
Likes
5,717
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,750 5,717 280
Kamnunua apige naye picha ili aonekane hapumuliwi... Huyo mpenzi ni janja janja.
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,321