Hatari ya Kufanyika kwa Kosa kubwa la kihistoria: Viongozi CHADEMA kutaneni kwa dharura!


Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Jamani ! chonde chonde! chonde! Viongozi wa CHADEMA,


  • Naomba kwa heshima kubwa Viongozi wa CHADEMA (waandamizi) wakutane kwa haraka kadiri iwezekanavyo, Waridhiane na kuita vyombo vya habari na kuwaeleza maeneno machache tu "Tumeyamaliza, yaliyopita yamepita, tuko pamoja na tunasonga mbele" au maneno yenye maudhui kama hayo.Ni muhimu kuwaona Mbowe, Dr.Slaa na Zitto wakiwa kwenye press conference kwa pamoja huku wakishikana mikono. Nivyema kufanya hivyo bila kupoteza hata dakika. tafadhali sana!
  • Wafute shutuma zote zinazomkabili Zitto bila masharti. Kuhusu wengine wanaokabiliwa na shutuma watumie busara tu kufikiri ni nini wanaweza kufanya.
  • Chonde chonde tafadhali; fanyeni hivyio ikiwezekana leo.Msisubiri zile siku kumi na nne zifike.Fanyeni hivyo kabla tuhuma hizo 11 hazijavuja kwa wananchi na kujadiliwa. Mkichukulia masikhara, Muda si mrefu linaweza kutokea kosa kubwa sana la kihistoria litakalobadilisha kabisa historia ya chama chetu na kukifanya kionekane kwa sura tofauti kabisa.Chonde chonde viongozi wa chama fanyeni hivyo kukinusuru chama tafadhali.
  • Mtu anaweza kusema hatuwezi kuwachagulia viongozi chakufanya: Tafadhali sana: naomba tusilaumiane, kuzozana au kuendelea kunyosheana vidole katika wakati huu.Tufanye hili kwanza halafu ndo tuendelee na mengine.Ni hatua ya dharura!
Tumieni busara kufikiri hili ninalolisema. Ninyi ndio mmeandika tuhuma 11, zinazowakabili Zitto na wenzake na mnazijua vizuri na mnafahamu mengi. Kadhalika nina uhakika mnapata idea ya ninachokisema.

Nawahakikishieni:
Nina akili timamu wakati huu naandika hapa, nina nia njema na nimefanya utafiti wa kutosha kabla ya kuongea ninachoongea. Ukali wa kichwa cha habari hapo juu ni halisia na sio kuigiza. Tafakarini kwa haraka na kuchukua hatua tafadhali sana sana!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
Ushauri wako ni mzuri sana ila kumbuka taasisi inapoaamua jambo zito kwa manufaa makubwa huwa imejiridhisha vya kutosha.

wish maamuzi yale yangekuwa ya mtu binafsi ila ni maamuzi ya kamati kuu,pamoja na kwamba inaongozwa na binadamu kama ww ila pia inamisingi yake na taratibu zake ni vzr tuziheshimu.

Since hii platform ina watu wenye hekima bs watakuja na mazuri zaidi ya kuboresha tahadhali yako,kikubwa nikuacha uoga na kuface reality,sisi wanachama tuko tayari kwa lolote litakalotokea kwa hali yoyote ile,ukiyaogopa maisha utakuwa mtumwa
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Prof. Baregu na mwengine yeyote atakaeweza: jaribuni ku modarate maridhiano hayo kwa weledi na nguvu zenu zote.Tangulizeni nia njema na dhamira ya kufikia muafaka mwema.Nawaombeni sana sana! Mh.Mbowe, Dr.Slaa, Zitto na wengineo, ziwekeni hisia zenu katika lengo na mtizamo wa maridhiano na kusameheana. Tangazeni kusameheana kwa moyo mmoja.Zilazimisheni nafsi zenu kusameheana hata kama hazitaki. Hii ndio njia pekee yenye faida kwa dakika au masaa machache sana yaliyobakia kunusuru hali ya mambo.

Tafadhali sana viongozi! chonde! chonde!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Sasa na wewe unatuzingua... hebu nenda zako huko...
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
244
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 244 160
Kweli warudi kwenye meza ya maridhiano
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Ushauri wako ni mzuri sana ila kumbuka taasisi inapoaamua jambo zito kwa manufaa makubwa huwa imejiridhisha vya kutosha.

wish maamuzi yale yangekuwa ya mtu binafsi ila ni maamuzi ya kamati kuu,pamoja na kwamba inaongozwa na binadamu kama ww ila pia inamisingi yake na taratibu zake ni vzr tuziheshimu.

Since hii platform ina watu wenye hekima bs watakuja na mazuri zaidi ya ili kuboresha tahadhali yako,kikubwa nikuacha uonga na kuface lolote litakalotokea kwa hali yoyote ile.
Mkuu tunaheshimu na tutaendelea kuheshimu maamuzi ya kamati kuu. Ni nachokisema sio kuvunja maamuzi ya kamati kuu bali kufikiri tofauti kwa sababu za dharura. Hiyo kamati kuu ikibidi na ihusishwe vile vile. Mkuu kuna mambo mengi nimeyagundua mkuu ila naomba nisiyaweke hapa kwa sababu za kiuadilifu na nikiyaweka hapa yatavuruga maridhiano. Kwa sababu hiyo naomba tu utumie historia yangu kufikiri umuhimu wa ninachokisema.Naomba tu tuaminiane ndugu yangu. Zaidi ya hapo, kama tuko tayari la kutokea litokee basi bwana! dunia yetu chaguo letu.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Sikio la kufa halisikii dawa...
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Likes
1
Points
35
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 1 35
Ushauri wako ni mzuri sana ila kumbuka taasisi inapoaamua jambo zito kwa manufaa makubwa huwa imejiridhisha vya kutosha.

wish maamuzi yale yangekuwa ya mtu binafsi ila ni maamuzi ya kamati kuu,pamoja na kwamba inaongozwa na binadamu kama ww ila pia inamisingi yake na taratibu zake ni vzr tuziheshimu.

Since hii platform ina watu wenye hekima bs watakuja na mazuri zaidi ya kuboresha tahadhali yako,kikubwa nikuacha uoga na kuface reality,sisi wanachama tuko tayari kwa lolote litakalotokea kwa hali yoyote ile,ukiyaogopa maisha utakuwa mtumwa
Nakubaliana na wewe kwa asilimia miamoja, kwani watu wengine wamejaa hofu ambayo haina msingi. Hayo ni maamuzi ya Kamati Kuu, ni maamuzi ya watu wengi na ambao wameaminiwa na wanachama wa CDM kwahiyo sidhani kama kunatatizo lolote.
 
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
248
Likes
2
Points
35
Age
28
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
248 2 35
hamna. betlehm yuko sahihi kwa faida ya chama wakae chini tena na wa vunje ukabira kama hawataki watapata pigo
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,148
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,148 280
Ndugu Mbona unaangaika sana? Hivi unataka CHADEMA iendelee kuwepo ikiwa vipande vipande ili MUNGU saidia 2015 wamechukua nchi waka Iv unje Tanzania Vipandevipande? Hivi huoni hii ni faida kubwa sasa tumewajua walivyo na kama kufa bora wafe sasa kuliko kuja kuiua Tanzania?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,148
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,148 280
hamna. betlehm yuko sahihi kwa faida ya chama wakae chini tena na wa vunje ukabira kama hawataki watapata pigo
Ndugu unaamini Ukabila utaisha kwa kukaa chini?

Hivi wakichukua nchi hawa na Serekali si itakuwa ya Kikabila? Sasa si bora wafe sasa kuliko kuja kuiua Tanzania?
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Sasa na wewe unatuzingua... hebu nenda zako huko...
Mkuu Tuko samahani kama nimekukwaza. Naomba unisamehe halafu nitakuja kukupa habari zinazonisukuma leo hii niseme hivi hapo baadae kidogo.Naomba uniamini.Ila kama nafsi yako inakataa kuniamini basi samahani Ila baada ya muda utakuja kufahamu nilikuwa nasema nini.Elewa wakati fulani, mapenzi au chuki huweza kumziba mtu macho asione ulimwengu katika uhalisia wake. (aone mambo kama alivyo yeye badala ya kuona mambo kama yalivyo)
 
Last edited by a moderator:
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,592
Likes
5,283
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,592 5,283 280
Mkuu Betlehem

Labda nikwambie tu kuwa chadema ni taasisi sio Slaa au mbowe,

Maamuzi yoyote yale ysnafanywa kwamjibu wa katiba na miiko ya chama,

Zitto na wahuni wenzake sio watu wakwanza kuchukuliwa hatu na vyama vya siasa,

Ccm katika kipindi cha miaka nane tu imebadili makatibu zaidi ya wanne ilihali katiba inataka kiongozi wa chama hicho ahudumu kwa miaka kumi.

Chadema ilishafukuza katibu wake "mkuu" lakini hakukuwa na kinachoitwa maridhiano,

Hivi unafanyaje maridhiano kwa maamuzi halali ya chombo halali cha chama?

Haiingii akilini eti katiba iwekwe kando na maneno ya vinywani (vijiweni) yashike hatamu.

Tuache porojo, tusimamie katiba na sheria na tuheshimu maamuzi halali ya mamlaka zetu.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
Mkuu tunaheshimu na tutaendelea kuheshimu maamuzi ya kamati kuu. Ni nachokisema sio kuvunja maamuzi ya kamati kuu bali kufikiri tofauti kwa sababu za dharura. Hiyo kamati kuu ikibidi na ihusishwe vile vile. Mkuu kuna mambo mengi nimeyagundua mkuu ila naomba nisiyaweke hapa kwa sababu za kiuadilifu na nikiyaweka hapa yatavuruga maridhiano. Kwa sababu hiyo naomba tu utumie historia yangu kufikiri umuhimu wa ninachokisema.Naomba tu tuaminiane ndugu yangu. Zaidi ya hapo, kama tuko tayari la kutokea litokee basi bwana! dunia yetu chaguo letu.
Mkuu kama mbwai acha iwe mbwai,huwezi batilisha uamzi wa kamati kuu kisa kuna baya linataka tokea,chadema sio chama cha upinzani tu bali ni mwalimu wa democrasia hapa nchini.

Kumuogopa mtu mmoja ni ujinga na upumbavu,kuna watu kipindi mwalimu anafariki walisema nchi inakufa leo mbona mimi na ww tuko hapa na nchi iko imara?

tuacheni uoga,tuface challanges ili tuwe imara zaidi.

kama zito alikuwa na nia ya kuiboa cdm bs acha atimizi malengo yake,ila kama hakuwa na nia hyo bs ataisimamisha chadema zaidi ya hapa ilivyo sasa
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Naona ZITTO anaanza kutafuta huruma kupitia ID zake,msaliti huwa hasamehewi.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Ndugu Mbona unaangaika sana? Hivi unataka CHADEMA iendelee kuwepo ikiwa vipande vipande ili MUNGU saidia 2015 wamechukua nchi waka Iv unje Tanzania Vipandevipande? Hivi huoni hii ni faida kubwa sasa tumewajua walivyo na kama kufa bora wafe sasa kuliko kuja kuiua Tanzania?
Mkuu tatizo la msingi ndani ya CHADEMA kwa sasa ,ni tatizo la kutengenezwa na sio tatizo halisia.Kuridhiana ndio kujenga, ndio kuunganisha, ndio kupatana na kinyume chake ndio kugawanyika, kugombana kuzozana n.k mkuu kibanga usinisukume nikaongea kitu ambacho sitaki kukiongea. naomba kama unaniamini niamini.Maridhiano kwa sasa ni jambo muhimu kuliko kitu kingine chochote. Zaidi ya hapo kama tunaamua liwalo naliwe, basi dunia yetu, chaguo letu.
 
W

Wa mgao

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
321
Likes
1
Points
0
Age
58
W

Wa mgao

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
321 1 0
Mkuu, mbona huonyeshi huo umuhimu wa kukutana kwa dharura? Umepiga lamri ama umeota vibaya nini? Thread imekaa kinajimu najimu hivi... kama walimu aka majini yamepanda kamanda.
Ok mnafiki MM ni wakutoa chamani.
Mtoa hoja katoka mirembe,ila kanuni ya maridhiano ni mkosaji kuomba msamaha. Zitto kajaa jeuri na kiburi,hata wakiridhiana hawataweza kufanya kazi pamoja.Namshauri zitto aende cuf.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,445
Likes
3,115
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,445 3,115 280
Jamani ! chonde chonde! chonde! Viongozi wa CHADEMA,


  • Naomba kwa heshima kubwa Viongozi wa CHADEMA (waandamizi) wakutane kwa haraka kadiri iwezekanavyo, Waridhiane na kuita vyombo vya habari na kuwaeleza maeneno machache tu "Tumeyamaliza, yaliyopita yamepita, tuko pamoja na tunasonga mbele" au maneno yenye maudhui kama hayo.Ni muhimu kuwaona Mbowe, Dr.Slaa na Zitto wakiwa kwenye press conference kwa pamoja huku wakishikana mikono. Nivyema kufanya hivyo bila kupoteza hata dakika. tafadhali sana!
  • Wafute shutuma zote zinazomkabili Zitto bila masharti. Kuhusu wengine wanaokabiliwa na shutuma watumie busara tu kufikiri ni nini wanaweza kufanya.
  • Chonde chonde tafadhali; fanyeni hivyio ikiwezekana leo.Msisubiri zile siku kumi na nne zifike.Fanyeni hivyo kabla tuhuma hizo 11 hazijavuja kwa wananchi na kujadiliwa. Mkichukulia masikhara, Muda si mrefu linaweza kutokea kosa kubwa sana la kihistoria litakalobadilisha kabisa historia ya chama chetu na kukifanya kionekane kwa sura tofauti kabisa.Chonde chonde viongozi wa chama fanyeni hivyo kukinusuru chama tafadhali.
  • Mtu anaweza kusema hatuwezi kuwachagulia viongozi chakufanya: Tafadhali sana: naomba tusilaumiane, kuzozana au kuendelea kunyosheana vidole katika wakati huu.Tufanye hili kwanza halafu ndo tuendelee na mengine.Ni hatua ya dharura!

Tumieni busara kufikiri hili ninalolisema. Ninyi ndio mmeandika tuhuma 11, zinazowakabili Zitto na wenzake na mnazijua vizuri na mnafahamu mengi. Kadhalika nina uhakika mnapata idea ya ninachokisema.

Nawahakikishieni: Nina akili timamu wakati huu naandika hapa, nina nia njema na nimefanya utafiti wa kutosha kabla ya kuongea ninachoongea. Ukali wa kichwa cha habari hapo juu ni halisia na sio kuigiza. Tafakarini kwa haraka na kuchukua hatua tafadhali sana sana!
Wewe una akili sana lakini wale ma-F4F hawatakuelewa.
Jana Mnyika kaongea nini sijui, watu wakifikiri atasaidia kutatua tatizo linaloikabili CHADEMA yeye kaongea mambo ya kufikirika ambayo wala hayaingii akilini, kwa kulifikiria jiwe lililo shingoni mwa chama chenu.

Sisi wengine wa buku 7 hatutaki kulumbana na ma F4F bali watu ambao shule imepanda.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013