Hatari: Vita hailetwi na CCM wala CDM, anaeileta ni huyu hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari: Vita hailetwi na CCM wala CDM, anaeileta ni huyu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Dec 2, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachawi1 001.jpg Wachawi1 001.jpg
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Duh! Bismillah kwenye uchawi? ipo hii?
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zingine zimenishinda kuzipachika ngoja internet ikirudi nitazidumbukiza
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hueleweki!!:juggle:
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikimalizia kuziattach na zingine utanielewa tu
     
  6. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    nakumbuka 'biashara ya uchawi Tanzania' ya Maji moto, bila shaka hapa kuna koneksheni fulani, ila bismilahi hata mie hoi.
    Mwaga vitu fasta tujionee maruweruwe.
     
  7. k

    kabindi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vita italetwa na CCM tu! usituletee vimaandishi vya kubuni na kuhamisha attension za watu! watu kwa sasa wanaelewa adui yao ni CCM tu na si hivyo vitu vya kubuni!
     
  8. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 80
    Hizi conspiracy noma!!! Na nia yake ni moja tu...kuwatoa watu kutoka kwenye ukweli halisi na kuwaaminisha uongo! Pole sana mkuu kwa kutumika vibaya!!! Wamekulipa shilingi ngapi?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Logo... huwezi kupata hizi attachments kama wewe si mmoja wao

    Ntavuana nguo woote na laana zenu
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    is it?
     
Loading...