Hatari::Forum ya TACAIDS yatangaza Ngono hadharani.Live Porn Video


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Wakuu heshima mbele,
niliskuwa napitia tovuti ya TACAIDS NA NIikaenda katika link ya forum na huku ndipo nikakuta picha za ngono. http://www.tacaids.go.tz/modules/phpBB2/viewtopic.php?t=8107&sid=507f4c1bd005c25b591b50242afa59bf

hii yote inaonesha jinsi pesa yetu inavyoliwa na wahuni na Mafisadi,Wanatoa pesa nyingi kudevelop website na wanashindwa kuweka moderator wa Forum.hata kuedit website yao.Jambo la pili waliingizwa changa la Macho na Watu wa UCC ambao waidesign website hiyo kwamba watawekewa forum ,ila UCC wameshindwa kucutomize hata Phpbb2.

Nachofahamu UCC wanafanya webiste kuanzia $ 8,000-22,0000,sasa sijui hii iligharimikiwa sh . ngapi?na ni utumbo mtupu.

suala la Pili UCC wamekuwa wkipewa kutengeneza website ila wanarudia layout hiyo hiyo kwa kila website

angalia website ya National Audit Office www.nao.go.tz na hii ya www.tacaids.go.tz na www.nimr.go.tz ,hakuna ubunifu wanabadilisha contents tu.

Suala lingine angalia na webiste ya National Auidt haina habai ambazi ni za hivi karibuni,najiuliza hao wafanyakazi ambao ni systems analysts wanafanya kazi gani zaidi ya kukimbilia semina?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Mkuu gembe kweli hii ni hatari, lakini mainly ni kuweka watu wenyemawazo mgando ktkl hizi agency, wao kila siku wanawaza semina, kongamano n.k, the able ones utakuta wamekuwa frustrated na basi mambo yanaenda tu. Usije ukashangaa ukaambiwa moderator ni mkurugenzi mwenyewe!!!!! Lakini pia dot.com gov employees bado ni mtego!!!!!!!
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Mkuu Gembe, thread na contents zako kidogo zinakinzana, ume base zaidi kwenye UCC na photocopy za design za website wanazozitengeneza kuliko porno katika tacaids.
Kuhusu porno, si unajua mambo ya forums ze sem as darhotwire et al, ni vema kuwashitua kuwa website yao imeingiliwa, si unajua wako busy na kupambana na ukimwi!
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Mkuu Gembe, thread na contents zako kidogo zinakinzana, ume base zaidi kwenye UCC na photocopy za design za website wanazozitengeneza kuliko porno katika tacaids.
Kuhusu porno, si unajua mambo ya forums ze sem as darhotwire et al, ni vema kuwashitua kuwa website yao imeingiliwa, si unajua wako busy na kupambana na ukimwi!
Mkuu umenifurahisha
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
ooohh my God!!! this is shocking...
 
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
3,923
Likes
1,068
Points
280
Age
68
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
3,923 1,068 280
Hawa jamaa inabidi wa-upgrade forum yao. Ukiangalia version ya phpbb wanayotumia utajua tatizo lao. Inaeleweka katika fani hii kwamba forum ya phpbb ina security loopholes kibao kama mtu hafuatilii mabadiliko ambayo hutangazwa mara kwa mara.

Kama Kasana alivyosema, inabidi jamaa washtuliwe. Tatizo hata contact info ya TCAIDS ni vigumu kupatikana. Shauri yao sasa! Hii ni nzito, yaani aibu tupu.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hawa jamaa wa UCC lazima wa-upgrade hiyo phpbb forum. Ukiangalia version wanayotumia ni ya zamani. Tatizo la phpbb ni kwamba imejaa security loopholes. Kila mara inabidi uiwekee patches ambazo hutangazwa kwenye mtandao wao. Inaonyesha UCC hawana system ya kufuatia mabadiliko ya kasi yanayotokea kwenye taaluma hii. Kama Kasana alivyokomenti, ni vizuri kuwashtua jamaa.
Rungu, Hilo swala hapo juu linaibua mengi, mojawapo kimfano ni 'usifanye ngono kama hujui faida,gharama, athari na matokeo yake'..... katika hilo, naona waliamua kuanzisha website bila kujua gharama na athari zake... walifikiria faida na matokeo tu....

Gembe, nimependa criticism yako. Inapendeza kwa kweli, na itakuwa mahili na maradufu zaidi pale utakapokuwa unatoa alternatives ya vitu unavyo criticise. Well done bruv!!

SteveD.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Kama kuna mwana JF ana mobile ya MD wa TACAIDS Dr. Fatma Mrisho au mfanyakazi mwenye authority basi amtumie haya ni mambo ni aibu kwa Tanzania- sii mambo ya kushabikia na kukaa pembeni!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Ni aibu manake ninavojua na kusikia ni kuwa hao jamaa wana helo nyingi sana kutoka kwa wafadhili, wak nini wasiajiri watu wa uhakika na kutengeneza vitu vya uhakika, ama ndo wanatufanya tuanze kuhisi kuna mambo ya 10%? Hivi hizi PhBb sio free kweli?
 
K

Kochokocho

Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
5
Likes
0
Points
0
K

Kochokocho

Member
Joined Nov 9, 2007
5 0 0
Hii Ni Aibu Kubwa Lakini Na Uhakika Tacaids Hawajui Kuingiliwa Kwenye Mtandao Na Hao Wahuni
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Asante Vijana wangu wa hapo UCC kwa kupita hapa na kuamaua kuweka version mpya ya phbb2.Naona mnaendelea kucustomize na sasa inavutia na naamini mtakuwa mmepata fundisho.na ninaamini mtafanikisha.Mkishamaliza naomba mnitumie e-mail mkomboziufisadi-at-yahoo-dot-com.na nitawapa Mwanga Zaidi.
wakuu mnaweza sasa kuangalia forum hii katika link hii.
http://www.tacaids.go.tz/modules/discussion/index.php

Ole naomba u close hii topic.JF we dare talk openly!

naomba kutangaza ushindi kwa kumkoma Nyani Giladi.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Mkuu Gembe, thread na contents zako kidogo zinakinzana, ume base zaidi kwenye UCC na photocopy za design za website wanazozitengeneza kuliko porno katika tacaids.
Kuhusu porno, si unajua mambo ya forums ze sem as darhotwire et al, ni vema kuwashitua kuwa website yao imeingiliwa, si unajua wako busy na kupambana na ukimwi!
Hahahahahaha!!!!! Hiyo inafanana na ule usemi wa dawa ya moto ni moto. Kuzima UKIMWI kwa kuigiza hadharani yale ya vyumbani.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Tehe tehe!

Naona kuna mtu kawatonya... wameitoa haraka haraka mkuu!

Naona kuna uzembe fulani ulifanyika hapo. LOL

./MwanaHaki
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,134
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,134 280
Tehe tehe!

Naona kuna mtu kawatonya... wameitoa haraka haraka mkuu!

Naona kuna uzembe fulani ulifanyika hapo. LOL

./MwanaHaki
Sana tu, hata mie nilitaka kuiona forum yao jana lakini naona walikuwa wameshaiondoa.
Hiyo ndiyo kazi ya Jamboforums bwana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992