Hatari: Dini Mpya ya "ushoga" itakuzwa haraka ktk kizazi 1 kuliko dini zilivyitumia karne nyingi.

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,260
7,197
Its unfortunate kwamba sasa dini ya hii moja yenye nguvu sana ya "ushoga" imepata support kubwa sana kwa wanaotaka tawala dunia, na kuua dini na tamaduni zetu zilizokuwa zikijitahidi kudhibiti huu ulemavu..

Ushoga utatumia muda mfupi sana kuwa dini rasmi ya dunia...utakuwa kuliko hata ukristu na uislam katika historia ya dunia. Ni kipindi mashoga watakuwa si huru tuu kuishi maisha yao, hata kushawishi wadogo zetu, watoto wetu na hata marafiki zetu waingie katika hizi mila, utaitwa fashion, watakaopiga kelele wataiatwa wameitwa na wakati, wataotwa wabaguzi...waapewa dawa kw ahila ili kubalance hormones..wanaume wengi watajikuta wakigeuka vibaya na kujikuta wakishawishiwa kujtangaza kwa kujitambua.

Inaumiza na kuogopesha, ila sijui tutabaki wapiganaji wangapi? Surprises zitakuwa nyingi sana....huku mimea yetu ya asili ikiwekwa katika copyright za watu na kutakiwa limwa mara moja tuu, ukirudia unashtakiwa, baadaye hadi "genes za binadamu zitakuwa mali ya mtu fulani" Tayari gadi sasa hivi wanaume wengi sana wameshakuwa dhaifu sana katika nguvu za kiume..wanwake nao wanazidi kuwa active..hawaoni tena kitu cha maana kwa wanaume wengi wanaojinenepea kwa pombe na nyama za viwandani.

Huu ni uharibu wa binadamu kwa kiasi cha kutisha...watu sasa wataanza zalishwa katika maabara kwa vile binadamu watakuwa hawazalishi tena kama kuku wa kiwandani....tayaribu hao watakaozalisha binadamu watakuwa katika hali nzuri ya kumwondoa "Mungu "katika taswira ya dunia...Shetani anajitahidi kumwondoa Mungu km alivyoiangamiza "Sodoma" and "Gomora". Shetani karudisha maangamizi duniani km alivyoangamizwa na Mungu.Walio wa Mungu wanatakiwa sana kuomba na kupambana hii vitu iliyo ngumu na yenye sura nyingi kuliko ugaidi,kuliko hata CCM na CHADEMA katika siasa za Tanzania.

Mara kadhaa watu straight wanashangaa list ya wanaume wanaodai "kujitambua" wakiongezeka.Ni mara ya kwanza uemavu kupigia upatu namna hii....hakuna ajuaye km dini hii ndio ile maarufu ktk pwani ya E.A "Mombasa.." au lah ila ni dini hatari sana.

USHOGA NI ULEMAVU...wether ni wa kuzaliwa au kujipatia au kupatiwa....Hat vilema wengine nao pia kuna wa kuzaliwa, kuna wa kulemazwa aua kulemaa ..ila watu waathirika hawajawahi penda.Ni mashoga tuu ndio wameupenda na kuamua ufanya dini wanayodhani kila mtu anaihitaji.

JK anatakiwa waambia watanzania hautaki na Obama nae anatakiwa waambia mashoga wa kimarekani kuwa Ametangaza na kumwambia JK live ....tunasubiri.
 
Hizi ni siku za Kushi/Africa kujitofautisha,hivi nivitu vinavyotupa kujua kama tuna viongozi wanaomcha Mungu au wanaabudu wazungu na kila takataka zao? Ni zama za sisi kusimama kwani tuna kila kitu ukiondoa ufisadi ambao ndiyo sababu kubwa inayotufanya tuonekane tuna nakisi,lakini kiukweli tuna kila kitu kinachoweza kutufanya tujiamulie mambo yetu wenyewe bila shinikizo zozote kutoka kwa hizi bigpowers duniani.
 
"KAUMMU LLUT" is now revealed n campaighned,,....OH LORD have a mercy to our GENERATIONS,,,...!!
 
"KAUMMU LLUT" is now revealed n campaighned,,....OH LORD have a mercy to our GENERATIONS,,,...!!

By the way ni km Shetani kafunguliwa...sasa anafanya exactly malipizi kwa walio wa Mungu km Mungu alivyofanya kwake na wafuasi wake..nao wanaangamiza kwa moto(makanisa na watu) km Shetani alivyopewa jehanum, wanaongeza na kuwafanya waumini kuwa mashoga zaidi ya enzi ya Gomora na sodoma....hata ktk jf kuna watu wanafanya mizaha dhidi ya wenzao km wale jamaa wa sodoma na gomora..kuwa wanawataka...watu wanampigia shetani magoti, kwa kumfuata kuzitu kabisa.

Shtani anakajaga Accelerator ili kipenga kikilia basi basi awe kadaka wengi sana.
 
vijana wanaomeza unga ,wanaweza kuwa wengi wao wameshaingia ktk hii business kwani ,si nyuma sana palikuwa na kshfa ya hawa vijana kuingia ktk ushoga ili waendeshe magari mazuri...sasa ni unga.

Hii ni perfect behaviour ya drug criminals, huwa wanabadili sana vijana ktk uhalifu ili wawatumishe kirahisi....slowly tutakuwa na vijana wengi sana watakaohubiri imani hii mpya ktk mchi yetu kwa uwazi na nguvu mbaya sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom