Hata Rais akiwa kanisani hawezi kuchangamana na waumini wengine?


H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
520
Likes
1,675
Points
180
Age
29
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
520 1,675 180
Ni kweli kua rais anapaswa kulindwa na kuhakikishiwa ulinzi masaa 24 7.

Naomba kuuliza, je rais anapokua kanidani haruhusiwi kuchagamana na waumini wengine?

Kwa mfano katika hii picha walinzi wa rais wamemzunguka na kumtenga rais na watu wengine. Je hii haiondoi dhana nzima ya kua ibadani? Hakuna namna nyingine ya kuharmonize ulinzi wa rais katika mazingira kama haya maana kwa hii inaondoa kabisa ile ari ya kusali.

Nimeuliza tu.
img_20190210_091041-jpg.1018569
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,148
Likes
38,841
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,148 38,841 280
Mi najua raisi sehemu zote analindwa ila naskia chooni tu ndio anakuwa mwenyewe

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
356
Likes
684
Points
180
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
356 684 180
Ni kweli kua rais anapaswa kulindwa na kuhakikishiwa ulinzi masaa 24 7.

Naomba kuuliza, je rais anapokua kanidani haruhusiwi kuchagamana na waumini wengine?

Kwa mfano katika hii picha walinzi wa rais wamemzunguka na kumtenga rais na watu wengine. Je hii haiondoi dhana nzima ya kua ibadani? Hakuna namna nyingine ya kuharmonize ulinzi wa rais katika mazingira kama haya maana kwa hii inaondoa kabisa ile ari ya kusali.

Nimeuliza tu. View attachment 1018569
Ameenda kutubu??
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,154
Likes
33,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,154 33,110 280
Nyerere alikuwa anasali kila siku pale St Peters lakini mbwembwe zilikuwa zinaachwa nje ya kanisa. Mwinyi msikitini alienda, Mkapa naye na hata JK alienda sio msikitini tuu bali hata mazishini alienda na mbwembwe hatukuziona.
Huyu wa kwetu sasa haya ndio anapenda, kwanza alipenda hata asindikizwe na ndege za kivita na vifaru ni basi tuu inakuwa ngumu. Ni mpenda sifa sana
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,787
Likes
911
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,787 911 280
Nyerere alikuwa anasali kila siku pale St Peters lakini mbwembwe zilikuwa zinaachwa nje ya kanisa. Mwinyi msikitini alienda, Mkapa naye na hata JK alienda sio msikitini tuu bali hata mazishini alienda na mbwembwe hatukuziona.
Huyu wa kwetu sasa haya ndio anapenda, kwanza alipenda hata asindikizwe na ndege za kivita na vifaru ni basi tuu inakuwa ngumu. Ni mpenda sifa sana
Unajua Indira Gandhi alivyo uwawa na Pia Sanjay kama sio Rajiv Gandhi? au Olof Palme wa Sweden. Akili za kuambiwa changanya na zako
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,181
Likes
1,933
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,181 1,933 280
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
575
Likes
830
Points
180
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
575 830 180
Nyerere alikuwa anasali kila siku pale St Peters lakini mbwembwe zilikuwa zinaachwa nje ya kanisa. Mwinyi msikitini alienda, Mkapa naye na hata JK alienda sio msikitini tuu bali hata mazishini alienda na mbwembwe hatukuziona.
Huyu wa kwetu sasa haya ndio anapenda, kwanza alipenda hata asindikizwe na ndege za kivita na vifaru ni basi tuu inakuwa ngumu. Ni mpenda sifa sana
Zama zinabadilika Boss, Ulinzi sio inshu static kwamba strategies walizotumia kumlinda Nyerere ndo zitumike kwa Mkwere au Magu hio hapana, Sisi tunachotaka ni Kuwa Rais awe salama kwa gharama yoyote ile.
Kitengo k
 
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
1,392
Likes
1,338
Points
280
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
1,392 1,338 280
Ni kweli kua rais anapaswa kulindwa na kuhakikishiwa ulinzi masaa 24 7.

Naomba kuuliza, je rais anapokua kanidani haruhusiwi kuchagamana na waumini wengine?

Kwa mfano katika hii picha walinzi wa rais wamemzunguka na kumtenga rais na watu wengine. Je hii haiondoi dhana nzima ya kua ibadani? Hakuna namna nyingine ya kuharmonize ulinzi wa rais katika mazingira kama haya maana kwa hii inaondoa kabisa ile ari ya kusali.

Nimeuliza tu.r View attachment 1018569
Waliokamuona Nyerere kipindi hiko kanisani na pia wamefanikiwa kumuona Magufuli kanisani akisali wanakuambia bora Rais Magufuli anakaa na watu kuliko Nyerere
Pascal Mayalla
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,544
Likes
7,130
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,544 7,130 280
Hili jambo la Rais kwenda Kanisani na mbwembwe zote za dola, limetukwaza wengi.

Tunaosali St Peters, kila mmoja analalamika. Siku Rais akija kusali inakuwa ni kero kubwa.

Siku anayoenda kusali, hakuna mtu anayeruhusiwa kuingia kabla ya walinzi kuingia na mbwa na kufanya ukaguzi kila mahali. Mbwa wanapelekwa mpaka madhabahuni kwenda kukagua.

Magari yote yanayoingia kwenye eneo la kanisa au hukaguliwa kwa vifaa maalum au yanazuiwa kuingia eneo la kanisa. Waumini wote kabla ya kuingia kanisani, hukaguliwa kwa metal detectors, mikoba yote ya akina mama inakaguliwa.

Wakati wa kutoa sadaka na kupokea ekaristi takatifu, walinzi wa Rais hujipanga mistari miwili, na waumini wote hulazimishwa kupita katikati ya hiyo mistari miwili ya walinzi wa Rais.

Kuna wakati Rais hukaa mstari wa mbele na mlinzi wake, nyuma yake hupangwa masisita. Wakati mwingine hukaa nyuma ya masista, na mistari inayofuata wanakaa walinzi wake.

Wakati ibada ikiendelea, baadhi ya walinzi wa Rais, husimama mbele na kuwaangalia waumini, huku wengi wakiwa wametapakaa maeneo mbalimbali.

Kwa ujumla, siku Rais akienda pale St Peters ni kama siku hiyo huwa hakuna ibada ila maonesho ya mbwembwe za walinzi wa Rais.

Tunashauri uongozi wa kanisa, Rais awe na ibada yake pekee yake na watu wake anaowaamini kuwa ni salama kwake. Maana kwa sasa ukienda halafu na Rais akawa anakuja siku hiyo kusali, unajilaumu kwa nini ulienda kwenye ibada hiyo.

Kama uongozi wa kanisa hauwezi kuzingatia maoni yetu haya, kuna siku watashangaa waumini wote wakitoka na kuwaacha na Rais na walinzi wake. Kwa ujumla siku Rais akienda Kanisani, hakuna ibada. Rais inaonekana haendi kwenye ibada bali kwenye maonesho. Kama kanisani ni hatari kiasi hicho, mapadre waweke utaratibu wa kwenda kumsalisha Rais Ikulu ambako, nina imani kuna usalama wa kutosha.

Na hawa viongozi wetu wa kanisa wanatukwaza kiasi cha kujiuliza kama kweli wapo na Roho ya Mungu. Itawezekana vipi, madhabahuni ambako sisi tunaamini ni eneo takatifu, leo wanapitishwa mbwa kila eneo, kama wanavyotaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,563
Likes
6,866
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,563 6,866 280
Nyerere alikuwa anasali kila siku pale St Peters lakini mbwembwe zilikuwa zinaachwa nje ya kanisa. Mwinyi msikitini alienda, Mkapa naye na hata JK alienda sio msikitini tuu bali hata mazishini alienda na mbwembwe hatukuziona.
Huyu wa kwetu sasa haya ndio anapenda, kwanza alipenda hata asindikizwe na ndege za kivita na vifaru ni basi tuu inakuwa ngumu. Ni mpenda sifa sana
Mbwembwe gani tena!!!wale jamaa wenye siraha wako wapi hapo kanisani??si wako nje huko??

Mtapinga mpaka uraia wa wazazi wenu maipokuwa makini.
 
Abby The Rider

Abby The Rider

Senior Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
178
Likes
169
Points
60
Abby The Rider

Abby The Rider

Senior Member
Joined Jul 1, 2018
178 169 60
Hili jambo la Rais kwenda Kanisani na mbwembwe zote za dola, limetukwaza wengi.

Tunaosali St Peters, kila mmoja analalamika. Siku Rais akija kusali inakuwa ni kero kubwa.

Siku anayoenda kusali, hakuna mtu anayeruhusiwa kuingia kabla ya walinzi kuingia na mbwa na kufanya ukaguzi kila mahali. Mbwa wanapelekwa mpaka madhabahuni kwenda kukagua.

Magari yote yanayoingia kwenye eneo la kanisa au hukaguliwa kwa vifaa maalum au yanazuiwa kuingia eneo la kanisa. Waumini wote kabla ya kuingia kanisani, hukaguliwa kwa metal detectors, mikoba yote ya akina mama inakaguliwa.

Wakati wa kutoa sadaka na kupokea ekaristi takatifu, walinzi wa Rais hujipanga mistari miwili, na waumini wote hulazimishwa kupita katikati ya hiyo mistari miwili ya walinzi wa Rais.

Kuna wakati Rais hukaa mstari wa mbele na mlinzi wake, nyuma yake hupangwa masisita. Wakati mwingine hukaa nyuma ya masista, na mistari inayofuata wanakaa walinzi wake.

Wakati ibada ikiendelea, baadhi ya walinzi wa Rais, husimama mbele na kuwaangalia waumini, huku wengi wakiwa wametapakaa maeneo mbalimbali.

Kwa ujumla, siku Rais akienda pale St Peters ni kama siku hiyo huwa hakuna ibada ila maonesho ya mbwembwe za walinzi wa Rais.

Tunashauri uongozi wa kanisa, Rais awe na ibada yake pekee yake na watu wake anaowaamini kuwa ni salama kwake. Maana kwa sasa ukienda halafu na Rais akawa anakuja siku hiyo kusali, unajilaumu kwa nini ulienda kwenye ibada hiyo.

Kama uongozi wa kanisa hauwezi kuzingatia maoni yetu haya, kuna siku watashangaa waumini wote wakitoka na kuwaacha na Rais na walinzi wake. Kwa ujumla siku Rais akienda Kanisani, hakuna ibada. Rais inaonekana haendi kwenye ibada bali kwenye maonesho. Kama kanisani ni hatari kiasi hicho, mapadre waweke utaratibu wa kwenda kumsalisha Rais Ikulu ambako, nina imani kuna usalama wa kutosha.

Na hawa viongozi wetu wa kanisa wanatukwaza kiasi cha kujiuliza kama kweli wapo na Roho ya Mungu. Itawezekana vipi, madhabahuni ambako sisi tunaamini ni eneo takatifu, leo wanapitishwa mbwa kila eneo, kama wanavyotaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah aiseee umeongea kwa hisia sana. Ila kwa jinsi nilijuavyo kanisa katoliki... Sitegemei kama kutakua na mabadiliko yoyote.
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
972
Likes
1,698
Points
180
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
972 1,698 180
Ukitengeza maadui kila pembe lazima ujilinde vizuri.

Ni kweli kua rais anapaswa kulindwa na kuhakikishiwa ulinzi masaa 24 7.

Naomba kuuliza, je rais anapokua kanidani haruhusiwi kuchagamana na waumini wengine?

Kwa mfano katika hii picha walinzi wa rais wamemzunguka na kumtenga rais na watu wengine. Je hii haiondoi dhana nzima ya kua ibadani? Hakuna namna nyingine ya kuharmonize ulinzi wa rais katika mazingira kama haya maana kwa hii inaondoa kabisa ile ari ya kusali.

Nimeuliza tu. View attachment 1018569
 
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
575
Likes
830
Points
180
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
575 830 180
Hili jambo la Rais kwenda Kanisani na mbwembwe zote za dola, limetukwaza wengi.

Tunaosali St Peters, kila mmoja analalamika. Siku Rais akija kusali inakuwa ni kero kubwa.

Siku anayoenda kusali, hakuna mtu anayeruhusiwa kuingia kabla ya walinzi kuingia na mbwa na kufanya ukaguzi kila mahali. Mbwa wanapelekwa mpaka madhabahuni kwenda kukagua.

Magari yote yanayoingia kwenye eneo la kanisa au hukaguliwa kwa vifaa maalum au yanazuiwa kuingia eneo la kanisa. Waumini wote kabla ya kuingia kanisani, hukaguliwa kwa metal detectors, mikoba yote ya akina mama inakaguliwa.

Wakati wa kutoa sadaka na kupokea ekaristi takatifu, walinzi wa Rais hujipanga mistari miwili, na waumini wote hulazimishwa kupita katikati ya hiyo mistari miwili ya walinzi wa Rais.

Kuna wakati Rais hukaa mstari wa mbele na mlinzi wake, nyuma yake hupangwa masisita. Wakati mwingine hukaa nyuma ya masista, na mistari inayofuata wanakaa walinzi wake.

Wakati ibada ikiendelea, baadhi ya walinzi wa Rais, husimama mbele na kuwaangalia waumini, huku wengi wakiwa wametapakaa maeneo mbalimbali.

Kwa ujumla, siku Rais akienda pale St Peters ni kama siku hiyo huwa hakuna ibada ila maonesho ya mbwembwe za walinzi wa Rais.

Tunashauri uongozi wa kanisa, Rais awe na ibada yake pekee yake na watu wake anaowaamini kuwa ni salama kwake. Maana kwa sasa ukienda halafu na Rais akawa anakuja siku hiyo kusali, unajilaumu kwa nini ulienda kwenye ibada hiyo.

Kama uongozi wa kanisa hauwezi kuzingatia maoni yetu haya, kuna siku watashangaa waumini wote wakitoka na kuwaacha na Rais na walinzi wake. Kwa ujumla siku Rais akienda Kanisani, hakuna ibada. Rais inaonekana haendi kwenye ibada bali kwenye maonesho. Kama kanisani ni hatari kiasi hicho, mapadre waweke utaratibu wa kwenda kumsalisha Rais Ikulu ambako, nina imani kuna usalama wa kutosha.

Na hawa viongozi wetu wa kanisa wanatukwaza kiasi cha kujiuliza kama kweli wapo na Roho ya Mungu. Itawezekana vipi, madhabahuni ambako sisi tunaamini ni eneo takatifu, leo wanapitishwa mbwa kila eneo, kama wanavyotaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu poleni sana kwa adhaa hiyo, Unajua kikubwa ni Rais awe salama ila pia kuna kuangalia Kutowakera wengine haswa maeneo hayo ya ibada, Japani Hata msafara wa Rais barabarani hau block section wala kusimamisha magari kwa Lisaa ili mkuu apite hio halipo, Hawa walinzi wanatulindia Rais wetu kishamba sana kiasi mpaka audience inabaki kuwashangaa tu kuliko kufatilia kinachoendelea, Sasa nini maana ya wao kuvaa suti kama bado wanaleta mambo izo si bora wawe armed tu kuliko kuvaa suti ambazo zinawafananisha kimazingira na wanae mlinda, Rais alindwe kwa gharama yoyote ila pia kwa mbinu zaidi kuliko minguvu
 
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
505
Likes
618
Points
180
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
505 618 180
Ni kweli kua rais anapaswa kulindwa na kuhakikishiwa ulinzi masaa 24 7.

Naomba kuuliza, je rais anapokua kanidani haruhusiwi kuchagamana na waumini wengine?

Kwa mfano katika hii picha walinzi wa rais wamemzunguka na kumtenga rais na watu wengine. Je hii haiondoi dhana nzima ya kua ibadani? Hakuna namna nyingine ya kuharmonize ulinzi wa rais katika mazingira kama haya maana kwa hii inaondoa kabisa ile ari ya kusali.

Nimeuliza tu. View attachment 1018569
Tafuta picha za JK wakati akiwa Rais anapokuwa msikitini mkuu tuone.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,745
Likes
3,863
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,745 3,863 280
Hili jambo la Rais kwenda Kanisani na mbwembwe zote za dola, limetukwaza wengi.

Tunaosali St Peters, kila mmoja analalamika. Siku Rais akija kusali inakuwa ni kero kubwa.

Siku anayoenda kusali, hakuna mtu anayeruhusiwa kuingia kabla ya walinzi kuingia na mbwa na kufanya ukaguzi kila mahali. Mbwa wanapelekwa mpaka madhabahuni kwenda kukagua.

Magari yote yanayoingia kwenye eneo la kanisa au hukaguliwa kwa vifaa maalum au yanazuiwa kuingia eneo la kanisa. Waumini wote kabla ya kuingia kanisani, hukaguliwa kwa metal detectors, mikoba yote ya akina mama inakaguliwa.

Wakati wa kutoa sadaka na kupokea ekaristi takatifu, walinzi wa Rais hujipanga mistari miwili, na waumini wote hulazimishwa kupita katikati ya hiyo mistari miwili ya walinzi wa Rais.

Kuna wakati Rais hukaa mstari wa mbele na mlinzi wake, nyuma yake hupangwa masisita. Wakati mwingine hukaa nyuma ya masista, na mistari inayofuata wanakaa walinzi wake.

Wakati ibada ikiendelea, baadhi ya walinzi wa Rais, husimama mbele na kuwaangalia waumini, huku wengi wakiwa wametapakaa maeneo mbalimbali.

Kwa ujumla, siku Rais akienda pale St Peters ni kama siku hiyo huwa hakuna ibada ila maonesho ya mbwembwe za walinzi wa Rais.

Tunashauri uongozi wa kanisa, Rais awe na ibada yake pekee yake na watu wake anaowaamini kuwa ni salama kwake. Maana kwa sasa ukienda halafu na Rais akawa anakuja siku hiyo kusali, unajilaumu kwa nini ulienda kwenye ibada hiyo.

Kama uongozi wa kanisa hauwezi kuzingatia maoni yetu haya, kuna siku watashangaa waumini wote wakitoka na kuwaacha na Rais na walinzi wake. Kwa ujumla siku Rais akienda Kanisani, hakuna ibada. Rais inaonekana haendi kwenye ibada bali kwenye maonesho. Kama kanisani ni hatari kiasi hicho, mapadre waweke utaratibu wa kwenda kumsalisha Rais Ikulu ambako, nina imani kuna usalama wa kutosha.

Na hawa viongozi wetu wa kanisa wanatukwaza kiasi cha kujiuliza kama kweli wapo na Roho ya Mungu. Itawezekana vipi, madhabahuni ambako sisi tunaamini ni eneo takatifu, leo wanapitishwa mbwa kila eneo, kama wanavyotaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wapo wengi tu wanaofurahia na wengine utakuta wapo nyumbani, wakiambiwa rais kaja wanakuja fasta na ibada wanasali..
Wapo ambao wanaenda wakijua rais atakuwepo,mwisho wa siku wanakuwa wanasali na sadaka wametoa..


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,155
Likes
597
Points
280
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,155 597 280
Nyerere alikuwa anasali kila siku pale St Peters lakini mbwembwe zilikuwa zinaachwa nje ya kanisa. Mwinyi msikitini alienda, Mkapa naye na hata JK alienda sio msikitini tuu bali hata mazishini alienda na mbwembwe hatukuziona.
Huyu wa kwetu sasa haya ndio anapenda, kwanza alipenda hata asindikizwe na ndege za kivita na vifaru ni basi tuu inakuwa ngumu. Ni mpenda sifa sana
Hujawahi kuhudhuria misa zinazohudhuriwa na Rais kuanzia Nyerere,Mkapa na sasa hivi Magufuli, hivyo ndivyo ulinzi ulivyo siku zote.Kaa kimya usitulishe matango pori
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
972
Likes
1,698
Points
180
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
972 1,698 180
Pole sana, mkuu. Nimeguswa na kilio chako.

Hili jambo la Rais kwenda Kanisani na mbwembwe zote za dola, limetukwaza wengi.

Tunaosali St Peters, kila mmoja analalamika. Siku Rais akija kusali inakuwa ni kero kubwa.

Siku anayoenda kusali, hakuna mtu anayeruhusiwa kuingia kabla ya walinzi kuingia na mbwa na kufanya ukaguzi kila mahali. Mbwa wanapelekwa mpaka madhabahuni kwenda kukagua.

Magari yote yanayoingia kwenye eneo la kanisa au hukaguliwa kwa vifaa maalum au yanazuiwa kuingia eneo la kanisa. Waumini wote kabla ya kuingia kanisani, hukaguliwa kwa metal detectors, mikoba yote ya akina mama inakaguliwa.

Wakati wa kutoa sadaka na kupokea ekaristi takatifu, walinzi wa Rais hujipanga mistari miwili, na waumini wote hulazimishwa kupita katikati ya hiyo mistari miwili ya walinzi wa Rais.

Kuna wakati Rais hukaa mstari wa mbele na mlinzi wake, nyuma yake hupangwa masisita. Wakati mwingine hukaa nyuma ya masista, na mistari inayofuata wanakaa walinzi wake.

Wakati ibada ikiendelea, baadhi ya walinzi wa Rais, husimama mbele na kuwaangalia waumini, huku wengi wakiwa wametapakaa maeneo mbalimbali.

Kwa ujumla, siku Rais akienda pale St Peters ni kama siku hiyo huwa hakuna ibada ila maonesho ya mbwembwe za walinzi wa Rais.

Tunashauri uongozi wa kanisa, Rais awe na ibada yake pekee yake na watu wake anaowaamini kuwa ni salama kwake. Maana kwa sasa ukienda halafu na Rais akawa anakuja siku hiyo kusali, unajilaumu kwa nini ulienda kwenye ibada hiyo.

Kama uongozi wa kanisa hauwezi kuzingatia maoni yetu haya, kuna siku watashangaa waumini wote wakitoka na kuwaacha na Rais na walinzi wake. Kwa ujumla siku Rais akienda Kanisani, hakuna ibada. Rais inaonekana haendi kwenye ibada bali kwenye maonesho. Kama kanisani ni hatari kiasi hicho, mapadre waweke utaratibu wa kwenda kumsalisha Rais Ikulu ambako, nina imani kuna usalama wa kutosha.

Na hawa viongozi wetu wa kanisa wanatukwaza kiasi cha kujiuliza kama kweli wapo na Roho ya Mungu. Itawezekana vipi, madhabahuni ambako sisi tunaamini ni eneo takatifu, leo wanapitishwa mbwa kila eneo, kama wanavyotaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,514
Members 485,585
Posts 30,124,591