Hata Maulidi Kitenge?


Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti eti ili mradi suti yako ionekane ni brand new na haijashonwa mwenge? Nafikiri hili liliwahijadiliwa kwenye michuzi japo sina uhakika hapa JF!

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

Hapa ilikuwa ni sherehe ya kuukaribisha mwaka mpya weekend hii pale Movenpick hotel.

Nawasilisha!!!!!!

kitenge.jpg
 

Attachments:

carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
si watu muwe mnaangalia thread za kuanzisha, maana si lazima uanzishe thread. whats this now?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,547
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,547 36,959 280
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti eti ili mradi suti yako ionekane ni brand new na haijashonwa mwenge? Nafikiri hili liliwahijadiliwa kwenye michuzi japo sina uhakika hapa JF!

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

Hapa ilikuwa ni sherehe ya kuukaribisha mwaka mpya weekend hii pale Movenpick hotel.

Nawasilisha!!!!!!
Jana hata Isack Gamba nilimwona na mlebo wake kwenye kipindi cha asubuhi njema.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti eti ili mradi suti yako ionekane ni brand new na haijashonwa mwenge? Nafikiri hili liliwahijadiliwa kwenye michuzi japo sina uhakika hapa JF!

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

Hapa ilikuwa ni sherehe ya kuukaribisha mwaka mpya weekend hii pale Movenpick hotel.

Nawasilisha!!!!!!
Boss mbona hata Mwenge wanabandika tu!!
 
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
si watu muwe mnaangalia thread za kuanzisha, maana si lazima uanzishe thread. whats this now?
Si watu muwe mnaangalia/mnachagua thread za kusoma, thread gani sasa hii unasoma wakati haina umuhimu kwako??
 
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
si watu muwe mnaangalia thread za kuanzisha, maana si lazima uanzishe thread. whats this now?
You must be SHE, ndio maana huoni umuhimu wa hii thread, kwani tunaongelea lebo za kwenye suti za kiume!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Utamtambuaje kama kavaa suti?
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 51 145
kwangu mimi haina tofauti iwe imeshonwa manzese au kijichi kilichobora ni nguo anayovaa mtu ikampendeze kuvaa lebo eti tu kwa kuwa uonekana kuwa imetoka majuu ni kama ushamba tu. kwanza inawezekana kabisa kanunua ya mtumba akaipeleka dry-cleaner. ukizingatia siku hizi mafundi wengi wakishona nguo wanaweka lebo. hata mimi nikishona hata vitenge nawekewa lebo na fundi wangu. kwa hiyo sioni cha ajabu.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,890
Likes
462
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,890 462 180
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti eti ili mradi suti yako ionekane ni brand new na haijashonwa mwenge? Nafikiri hili liliwahijadiliwa kwenye michuzi japo sina uhakika hapa JF!

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

Hapa ilikuwa ni sherehe ya kuukaribisha mwaka mpya weekend hii pale Movenpick hotel.

Nawasilisha!!!!!!
Yaani wewe ni bonge la kiazi, mimi nilifikiri label ya kununing'inia kama ile ya ngwasuma au twanga! yaani unataka kuniambia kama suit yangu ni French connection au Blazer nikae chini na wembe nianze kubandua kile ki label. Kwa taarifa yako watu wanavaa label sio hilo fabric unaloliona! Unataka kutuambia hata kwenye hizo capelo za kina Jay-Z eti umwambie atowe hiyo NY sio! Wewe wa kishimundu kweli
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,591
Likes
656
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,591 656 280
Yaani wewe ni bonge la kiazi, mimi nilifikiri label ya kununing'inia kama ile ya ngwasuma au twanga! yaani unataka kuniambia kama suit yangu ni French connection au Blazer nikae chini na wembe nianze kubandua kile ki label. Kwa taarifa yako watu wanavaa label sio hilo fabric unaloliona! Unataka kutuambia hata kwenye hizo capelo za kina Jay-Z eti umwambie atowe hiyo NY sio! Wewe wa kishimundu kweli
Basi naona wewe ndio kilaza kweli kweli.

Hizo lebel ni kwa ajili ya kuku -convience kuwa imetoka wapi. Baada ya kufanya uamuzi wa kununa unatakiwa uibandue maana imewekwa temporary tu. Ukiendelea kuivaa unaonekana mshambaaa lakini kwa wajuoao tu sio kama wewe.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Hiyo suti uliangalia vizuri? huko nyuma haijaandikwa IPP MEDIA?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mbona hiyo simple sana kumbe lebo kwenye suti siku hizi dili dah unabandika tu
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti eti ili mradi suti yako ionekane ni brand new na haijashonwa mwenge? Nafikiri hili liliwahijadiliwa kwenye michuzi japo sina uhakika hapa JF!

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

Hapa ilikuwa ni sherehe ya kuukaribisha mwaka mpya weekend hii pale Movenpick hotel.

Nawasilisha!!!!!!
Hii kitu hata mimi Mkulu inanisumbua,
Kuna wakati fulani nilikua kwenye kongamano huko magharibi ya Ulaya,nimetinga suti langu la kichina (nilinunua huko) na lebo ya Pierre Cardin,nilipoingia ndani mimi pekee yanggu ndio suti inalebo ikawa kama ina uzwa bado dukani nikakimbia msalani kuitoa na kusabisha kukaribia kuharibika kwani sikuwa na wembe nilitumia meno.
Lakini nilipo rudi bongo nikakuta watu wanavaa na malebo sasa hata sijui nivae na labo au la ila !
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
You must be SHE, ndio maana huoni umuhimu wa hii thread, kwani tunaongelea lebo za kwenye suti za kiume!
unajua sina shida na context ya thread, shida yangu ni mtu anapoamua kuingiza jina la mtu, kwa kesi yako ungesema tujadili kama lebo ya suit inatakiwa itolewe au isitolewe ingeeleweka kwangu lakini ukishaamua kumjadili mtu inakuwa too personal, and you never know may be i am his wife or cousin or.......and btw, suti za kiume naziuza so its not true that iam that much ignorant kuhusu suti za kiume. You can place order through pm just in case:rolleyes:
Na kama nimekukwaza, kiustarabu kabisa i am sorry, i didnt mean to!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Hivi Maulidi hana undugu na JK... Maana hiyo smile...pose na hata haiba kama ya JK...
 
T

tony25

Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
53
Likes
5
Points
15
T

tony25

Member
Joined Aug 1, 2008
53 5 15
Jamani hizi lebo it is original zimeshonewa habo kama lebo nyingine za kwenye kola za mashati, sasa ukinunua itabidi uibandue halafu uache kama suti imechanika au kuna kama kauzi fulani kamebaki au? PLEASE tuangalie mambo mengine
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
unajua sina shida na context ya thread, shida yangu ni mtu anapoamua kuingiza jina la mtu, kwa kesi yako ungesema tujadili kama lebo ya suit inatakiwa itolewe au isitolewe ingeeleweka kwangu lakini ukishaamua kumjadili mtu inakuwa too personal, and you never know may be i am his wife or cousin or.......and btw, suti za kiume naziuza so its not true that iam that much ignorant kuhusu suti za kiume. You can place order through pm just in case:rolleyes:
Na kama nimekukwaza, kiustarabu kabisa i am sorry, i didnt mean to!
kwa kuwa Mkulu Carmal,amesema naziuza basi atuambie,atupe ushauri je tunavaa nazo au tunaondoa?
majibu yako ni muhimu ili ku-spare sisi wengine kuonekana washamba
 
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
Yaani wewe ni bonge la kiazi, mimi nilifikiri label ya kununing'inia kama ile ya ngwasuma au twanga! yaani unataka kuniambia kama suit yangu ni French connection au Blazer nikae chini na wembe nianze kubandua kile ki label. Kwa taarifa yako watu wanavaa label sio hilo fabric unaloliona! Unataka kutuambia hata kwenye hizo capelo za kina Jay-Z eti umwambie atowe hiyo NY sio! Wewe wa kishimundu kweli
Mbona baba wa Taifa halikuwa hakulupuki hivyo mkuu? Unaonaje ubadilishe hapo kwenye avatar?

Mkuu, many thanks kwa matusi yako MR. GRITI SINKER wa JF!

Kama ni Blazer, mimi ninazo za kutosha na hakuna hata yenye mlebo unaoufagilia!

Ndio maana nikasema umekurupuka japo umetumia picha ya Nyerere (au unahitaji total ban?) Mara unasema watu wanatumia lebo sio hiyo fabric, sasa mimi nimeongelea ipi na wewe unaongelea ipi? Ushawai kumwona hata Jayz, Tiger Wood, 50cent ama R. Kelly kakupigia suti na mlebo unaninginia.

Kuna tofauti na lebo za kwenye caps mzee. You have gone too far mkuu, hadi utasema nikabandue na neno prado kwenye gari yangu?

LEARN TO CHEW BEFORE YOU SWALLOW!
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Wadau, mimi huwa najiuliza kama kuna umuhimu wa kuing'ang'ania hii lebo ya kwenye suti ........

Nimeshangaa kumwona na Celebrity wetu, Maulidi Baraka wa Kitenge, Jezi Namba 9 mgongoni, naye anadunda na lebo kwenye suti yake.

.......
Haihusu jamani. Labda kaazima dukani, atazirudisha iendelee kuuzwa. Usilolijua kamuulize mhusika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,412
Members 474,534
Posts 29,221,235