Hata madogo nao wanapiga 'chabo'!


Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
watoto wa karne hii ya sayansi na teknolojia si sawa na wale wa miaka ya '70. Hawa wanafunguka macho na akili mapema. mmmmh, kanashangaa tu.
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Hawa wenye makengeza huwa wananichanganya sana uaweza fikiri anaangalia pembeni kumbe anakuangalia.
 

Forum statistics

Threads 1,204,014
Members 457,048
Posts 28,138,293