Hata kama rais akitoka kwao...tumepata ushidi wa demokrasia!


IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
150
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 150 60
Kwanza napenda Kuwashukuru watu wote waliokuja na Wazo la Kuanzisha Chama cha CHADEMA. Nasema hivyo kwa sababu katika Historia ya siasa za Tanzania,Ni Chadema pekee iliyoleta Mapinduzi Makubwa ya Kidemokrasia nchini. Kwanza Madiwani wengi zaidi wa upinzani wameshinda,Wabunge wengi zaidi wa upinzani wanaingia Bungeni.Sijali kama Rais katoka katika Kambi ya Kijani lakini Kwangu MSHINDI WA DEMOKRASIA ni Dr. Slaa,shujaa pekee aliyeleta mabadiliko katika sura ya siasa za Tanzania na kuzima Ngonjera za CCM za ushindi katika Udiwani na Ubunge

KIKWETE AJIFUNZE NINI KUTOKANA NA MATOKEO YA UBUNGE?
Kwanza Kikwete atambue kuwa hadi Vijijini watu wameamka sasa,nani alifikirikia Wasukuma wanetoa Channgamoto kwa CCM huko Maswa na MEATU? Nani alifikiria Wakara na Wakerewe huko Visiwani wangetoa Chanamoto? Kikwete anapaswa Kujifunza kuwa:
  1. Watanzania Wameichoka CCM- Dr.Slaa Kuvuna Kura Vijijini (Japo hazitoshi) ni dalili kuwa hata watu wa vijijini wameichoka CCM
  2. Watanzania Wamewachoka WatAwala-Kuangushwa kwa Dialo,Masha, Batilda na watawala wenine wengi ni dalili tosha kuwa Wananchi wameacha sasa Kuangalia KIJANI na sana wanataka Mabadiliko
  3. Watanzania wanataka Mabadiliko- Mabadiliko ya Kiuchumi yameanza kwa kuwabadilisha Viongozi
Jambo ninalowaomba Wanajeshi wetu wa UPINZANI Wanaoelekea Bungeni (Wakiongozwa na wa CHADEMA) kuwa Msilale, Mpachimbe Bungeni Pachimbike Haswa.....Mpachakachue pachakachulike Haswaaaa.. Msisinzie kama akina Komba ambao hawasemi Chochote.
Kumbukeni Kuwa hata Kama Rais Katoka Kwao,Nguvu tuliyonayo katika Bunge na Mabaraza ya Madiwani inatosha kabisa kuleta Mabadiliko katika Nchi hiii.
Na kama CCM Ikikosea mwaka 2015 ikamleta Ole Ed Lowassa kama ambavyo source zangu zinanijulisha.. Basi Historia ya nchi itageuka kabisa.
Na pia Utulivu ndani ya Vyama ni jambo la Msingi Adui wa Chadema ni CCM na umaskini siyo Wanachadema...Tusiombane..Tusirumbane.
Nawatakieni uwakilishi mwema katika Bunge na Mabaraza ya Madiwani
Najua Dr. Slaa atakuwa Source Nzuri sana ya Data za ufisadi akiwa nje ya Bunge ili wapambanaji waliomo wapachimbe.

Mungu Ibariki CHADEMA...Mungu mbariki Dr.Slaa...Mungu Ibariki Tanzania
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,427
Likes
1,380
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,427 1,380 280
so exciting guys chadema hoyeeeeeee
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Saaafi!!! Safi sana.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
2015 kuna haja tukisimamishe chama kimoja tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Na asiyetaka atakuwa mwana CCM
Joining hands is the only way to uproot CCM
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Kura za urais lazima nazo wameiba. Tutajipanga tu mpaka kieleweke hata kwenye nafasi ya urais. Tusikubali kijingajinga tu Dr. Slaa ashindwe kwa umbali kiasi hicho.
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,029
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,029 41 145
MBONA HUMU JAMVINI PROPOGANDA NI KUKUBLI DR SLAA KASHINDWA WAKATI CHANNEL 10 WAMEZUIWA KUTANGAZA MOJA KWA MOJA KAMA WALIVYOANZA KUFANYA MWANZO NA TREND IKAANZA KULETA MATUMAINI CHADEMA? MBONA TUME IMEKATAZA MAJIMBONI YASITANGAZWE MATOKEO YA URAIS? MBONA WATU WAMEANZA KUKAMATWA NA KURA ZA WIZI HUKO MITAANI? kURA HIZI ZA WIZI ZIMETOKA WAPI? MBONA KATIKA MAENEO MENGI YA UPINZANI VING'AMUZI VINAKUWA NA KIGUGUMIZI NA SEHEMU WANAZOSHINDA CCM MITANDAO INAWAHI? KUNA MENGI YA KUJIULIZA KABLA YA KUKIMBILIA CONCLUSION. KATIKA SCIENCE CONCLUSION NI HATUA YA MWISHO SIO YA MWANZO AU KATIKATI. UNLESS MNATAKA NASI TUCHAKACHUE KAMA REDET NA SYNONOVET
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,572
Likes
2,987
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,572 2,987 280
Itafikia wakati watu uvumulivu utawashinda na hapataeleweka kabisa hapa nchini. Watu wanacezea sana hii amani tuliyonayo. Sisi tutawatoa tu madarakani hata wafanye vipi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,201
Likes
3,370
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,201 3,370 280
tutaingia msituni 2015....lazima mafisadi watoke madarakani
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,146
Likes
9
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,146 9 135
Naona humu Jamvini kuna watu waliojichomeka kuendeleza Propaganda kuwa DR Silaa Atashindwa!!!. This is another Psychological warfare from CCM Preparing people to accept cooked Results.....Hatudanganyiki Ng'oooooooooooo!!

Hatukubali Mpaka Kieleweke!!

Nanaedhani JK atashinda amepata wapi data wakati matokeo hayajatangazwa???
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 22 0
Hatudanganyiki, tynajua walivyochakachua A-Z... kinachofuata ni movement ya kuwang'oa kote waliko chakachua... hakuna kungoja 2015.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,610
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,610 715,065 280
MBONA HUMU JAMVINI PROPOGANDA NI KUKUBLI DR SLAA KASHINDWA WAKATI CHANNEL 10 WAMEZUIWA KUTANGAZA MOJA KWA MOJA KAMA WALIVYOANZA KUFANYA MWANZO NA TREND IKAANZA KULETA MATUMAINI CHADEMA? MBONA TUME IMEKATAZA MAJIMBONI YASITANGAZWE MATOKEO YA URAIS? MBONA WATU WAMEANZA KUKAMATWA NA KURA ZA WIZI HUKO MITAANI? kURA HIZI ZA WIZI ZIMETOKA WAPI? MBONA KATIKA MAENEO MENGI YA UPINZANI VING'AMUZI VINAKUWA NA KIGUGUMIZI NA SEHEMU WANAZOSHINDA CCM MITANDAO INAWAHI? KUNA MENGI YA KUJIULIZA KABLA YA KUKIMBILIA CONCLUSION. KATIKA SCIENCE CONCLUSION NI HATUA YA MWISHO SIO YA MWANZO AU KATIKATI. UNLESS MNATAKA NASI TUCHAKACHUE KAMA REDET NA SYNONOVET
Haya yanathibitisha uchaguzi huu siyo wa huru, haki na wa kweli.................DHULUMA ZA CCM ZIMETANDA KILA MAHALI............
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
25
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 25 0
2015 kuna haja tukisimamishe chama kimoja tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Na asiyetaka atakuwa mwana CCM
Joining hands is the only way to uproot CCM
The only way for real.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
25
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 25 0
Naona humu Jamvini kuna watu waliojichomeka kuendeleza Propaganda kuwa DR Silaa Atashindwa!!!. This is another Psychological warfare from CCM Preparing people to accept cooked Results.....Hatudanganyiki Ng'oooooooooooo!!

Hatukubali Mpaka Kieleweke!!

Nanaedhani JK atashinda amepata wapi data wakati matokeo hayajatangazwa???
Kwani ataesema Dr Slaa kashinda atakuwa kapata wapi data wakati matokeo hayajatangazwa?
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,146
Likes
9
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,146 9 135
Kwani ataesema Dr Slaa kashinda atakuwa kapata wapi data wakati matokeo hayajatangazwa?
Basi waache Propaganda. Waendelea kushiriki katika kulinda Matokeo yasichakachuliwe vituoni na kuendelea kuishinikiza Tume Itangaze matokeo sehemu ambazo haijatanaza.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
25
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 25 0
Basi waache Propaganda. Waendelea kushiriki katika kulinda Matokeo yasichakachuliwe vituoni na kuendelea kuishinikiza Tume Itangaze matokeo sehemu ambazo haijatanaza.
Unahakika kama wewe huna propaganda?
 
K

Kaka Mdogo

Member
Joined
Aug 4, 2008
Messages
61
Likes
1
Points
13
K

Kaka Mdogo

Member
Joined Aug 4, 2008
61 1 13
Lakini nafikiri mtoa hoja ameangalia kwenye maeneo yote kabla hajatoa hoja yake. Mie nasema, tukubali tu kuwa Slaa ameshinda. Ameshinda, sio kwa kuwa rais lakini kwa kuleta mabadiliko makubwa ambayo hayajapata kutokea katika historia ya nchi hii tokea ipate uhuru wake miaka hamsini na ushee iliyopita. Wananchi wamefunguliwa macho na masikio na wameuona uovu wa CCM. Watanzania wanahitaji muda wa kusoma sura ya mchezo kabla hawajafanya a complete change of regime. Wengi wetu huwa tunaogopa mabadiliko. Lakini kama kuna kundi litaleta mabadiliko, na mabadiliko hayo yakaonekana yana maana, basi wengi watahamia kwenye kundi la mabadiliko. Kama wabunge wetu wapya wa Chadema watafanya kazi yao ipasavyo, basi Tanzania ya mwaka 2015 itakuwa ni Tanzania tofauti.
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
150
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 150 60
Lakini nafikiri mtoa hoja ameangalia kwenye maeneo yote kabla hajatoa hoja yake. Mie nasema, tukubali tu kuwa Slaa ameshinda. Ameshinda, sio kwa kuwa rais lakini kwa kuleta mabadiliko makubwa ambayo hayajapata kutokea katika historia ya nchi hii tokea ipate uhuru wake miaka hamsini na ushee iliyopita. Wananchi wamefunguliwa macho na masikio na wameuona uovu wa CCM. Watanzania wanahitaji muda wa kusoma sura ya mchezo kabla hawajafanya a complete change of regime. Wengi wetu huwa tunaogopa mabadiliko. Lakini kama kuna kundi litaleta mabadiliko, na mabadiliko hayo yakaonekana yana maana, basi wengi watahamia kwenye kundi la mabadiliko. Kama wabunge wetu wapya wa Chadema watafanya kazi yao ipasavyo, basi Tanzania ya mwaka 2015 itakuwa ni Tanzania tofauti.
Kaka Mdogo Unaona Mbali sana mkuu
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,687
Likes
248
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,687 248 160
So far nimeridhika kabisa!
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Lakini nafikiri mtoa hoja ameangalia kwenye maeneo yote kabla hajatoa hoja yake. Mie nasema, tukubali tu kuwa Slaa ameshinda. Ameshinda, sio kwa kuwa rais lakini kwa kuleta mabadiliko makubwa ambayo hayajapata kutokea katika historia ya nchi hii tokea ipate uhuru wake miaka hamsini na ushee iliyopita. Wananchi wamefunguliwa macho na masikio na wameuona uovu wa CCM. Watanzania wanahitaji muda wa kusoma sura ya mchezo kabla hawajafanya a complete change of regime. Wengi wetu huwa tunaogopa mabadiliko. Lakini kama kuna kundi litaleta mabadiliko, na mabadiliko hayo yakaonekana yana maana, basi wengi watahamia kwenye kundi la mabadiliko. Kama wabunge wetu wapya wa Chadema watafanya kazi yao ipasavyo, basi Tanzania ya mwaka 2015 itakuwa ni Tanzania tofauti.
Kabisa
Kikubwa pamoja na yote we need to build CHADEMA from the roots, itakuwa raha sana ukiwa kijijini Mtwara unakuta branch ya CHADEMA, hapo kwa kweli 2015 njia itakuwa nyeupe!!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,746
Members 486,019
Posts 30,162,312