Hata kama ni kweli Boniface Jacob ndiye anayetuletea mtiririko wa kesi ya Mbowe kutokea mahakamani, kuna ubaya gani?

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
4,383
2,000
We ndio kilaza wa vilaza haswaa! Kuegemea upande mmoja vipi wakati mtiririko wa kesi ni maswali na majibu baina ya mawakili na mashahidi wa pande mbili! Au ulitaka upande wa pili waandike maelezo ya Mwendachato?! Mmezoea vya kunyonga vya kuchinja haviwezi! Nyau we!
Wamezoea uongo hao watu.!
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,196
2,000
Atatoka !!! Mnajipa matumaini karibu anakata mwezi na ndio kwanza kesi imeanza ,pale ni kesi ndogo ndani ya kesi kubwa Kama tano hata akikaa miezi minne bado atakuwa akili zimerudi akija uraiani atakuwa amekaa sawa

USSR
Haikusaidii dada

Hata akifungwa haikuongezei chochote . Mtu moja alitamani wenye mawazo tofauti naye wafe wote. Na bado akatamani kuongeza muda wa kututawala. Leo chakula ya funza . Yuko wapi ?! Alitaka kila kitu kiende kwao. Kaviacha ache Mungu aitwe Mungu na ni fundi mkuu
 

Bunyamboh

Senior Member
Sep 22, 2017
136
250
Atatoka !!! Mnajipa matumaini karibu anakata mwezi na ndio kwanza kesi imeanza ,pale ni kesi ndogo ndani ya kesi kubwa Kama tano hata akikaa miezi minne bado atakuwa akili zimerudi akija uraiani atakuwa amekaa sawa

USSR
Hata mkifunga ,tunaamani sana maana walau Mambo mazito tumeyaona.Hata akifungwa tutamshukuru MUNGU kwa tote yeye mwenyewe Mungu anajua zaidi yetu sisi .Mwisho wa siku Mimi na USSR tutaonana Mbinguni tukifurahi pamoja na Magufuri
 

issenye

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
3,522
2,000
Inawasaidia nini kuleta mtiririko unaoegemea upande mmoja ,huo sio uandishi na mwish wa siku mbowe analiwa kichwa

USSR
Na wewe leta mtiririko unaoegemea upande unaotaka, ndio maana ya jukwaa huru.
 

issenye

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
3,522
2,000
Atatoka !!! Mnajipa matumaini karibu anakata mwezi na ndio kwanza kesi imeanza ,pale ni kesi ndogo ndani ya kesi kubwa Kama tano hata akikaa miezi minne bado atakuwa akili zimerudi akija uraiani atakuwa amekaa sawa

USSR
Mwezi mbona kidogo, alishawahi kaa miezi minne na hakutetereka kwenye msimamo. Rugemalira amekaa miaka zaidi ya mitano lakini leo yuko huru na anakula maisha kuliko wewe ambaye unaishi kwa kulamba miguu ya wapanda vieite
 

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,642
2,000
Mi naona alichofanya yule dada ni makosa kwa sababu polisi wanaweza kumuwinda Bon ikasababisha tukakosa habari...
 

mtanzania1989

JF-Expert Member
May 20, 2010
3,845
2,000
Haikusaidii dada

Hata akifungwa haikuongezei chochote . Mtu moja alitamani wenye mawazo tofauti naye wafe wote. Na bado akatamani kuongeza muda wa kututawala. Leo chakula ya funza . Yuko wapi ?! Alitaka kila kitu kiende kwao. Kaviacha ache Mungu aitwe Mungu na ni fundi mkuu
Kwani akirudi uraiani anatusaidia nini ? Acha alale lupango huko afunzwe adabu na ulimwengu.
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
2,611
2,000
MATAGA unaona jinsi tawi B lenu la policcm linavyoaibika !

Are you taking notes or you are just yapping week in week out?
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
3,048
2,000
Nimekuta malumbano huko twitter na baafhi ya watu wanakejeli kuwa anayeandika mtiririko wa kesi ni Bonny Jacob na siyo MMM kama wengi wanavyofikiria.

Ndio nauliza, huyo Bonny kazuiwa na katiba kuripoti kesi ya Mbowe?

Mbona inakuwa nongwa?!
Nafikili Hili hatakiwi kua mjadala ,chamsingi tunafuatilia live kutoka mahakamani Basi,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom