Hata kama CHADEMA ingeasisiwa na mgogo toka Dodoma


M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 0
Mngeiita ni ya wagogo eti ni kwa kuwa tu kiliasisiwa na kaskazini mwakiita chama cha kikabila toka kaskazini. Kwa mara nyingine watanzania wamepata pa kuanzia kuitoa ccm na genge lao madarakani, kianzio hicho ni CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO.

Msikipopoe mawe wala kukikata matawi yake yaliyoenea nchi nzima. Utunzeni mti huu, umwagilieni maji ya busara kisonge mbele kama chama kinachochukua uongozi wame kipopoa tangu shinani makao makuu kwa viongozi wake,zile single za udini, ukabila, wakaanza ku marge kwamba upo ufisadi ndani ya CHADEMA ili tu ionekane kwamba vyama vyote fisadi.

Mti huu majani yake (wanaokiunga mkono) wametishwa na baadhi yao wameuliwa.ule mpango wa nyuma ya pazia wa kujeruhi na hata kumwaga damu ili kuuaminisha umma kuwa ni chama cha fujo dhana hiyo ilikemewa vikali na kiranja mkuu wa chama chao kuwa wasitegemee polisiccm kuwatetea.Huo ungekuwa ushahidi tosha wa kimahakama kwa matukio ya Igunga, Arusha,Mbeya,Morogoro na mjini Iringa.

swali langu ni je?

1.baada ya kuambiwa msitegemee polisi mbali na makada wake kwenda majimboni kujibu hoja mtategemea nini tena,

2.tume ya uchaguzi ya bwana Kiravu tupeni matokeo ya uraisi ya kila mkoa mbona mnaipopoa sana CHADEMA na aliyekuwa mgombea wake?.Ipo siku mtakuja kusema docta kala chakuka kwa mikono bila kijiko kama hoja majukwaani mwenu.
Uacheni mti huu umee tuyaone matunda yake.
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,681
Points
1,500
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,681 1,500
Stay blessed Mwanakidagu, you are the among of who talks the truth. Bila shaka wenye ufahamu mzuri usio na mafilifili wamekuelewa.
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,254
Points
1,195
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,254 1,195
Thread ina point fulanifulani nzuri, ila ipige msasa (fanya editing) ili ikae vizuri mkuu!
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 0
nilikuwa sijui, kumbe mti upo kaskazini na kwengine ni matawi tu. sote tunajua mti hunawiri kupia shina kwani ndo hufyonza maji na madini. matawi sana sana chanikiwiti hata likikatika mti unaendelea kusurvivor. hao ndo chadema.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Na ccm ilianzia wapi? Cdm forever!
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top