Hasira za ma RC,DC na DEDs zitaoshia kwa watumishi wa umma


Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,473
Likes
4,844
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,473 4,844 280
Naiona hatari hii inakuja kwa watumishi wa umma kwa sasa , maana ndio sehemu na kundi pekee lililo kwa watu hawa kupatia sifa kwa MHESHIMIWA SANA Kwa maana kundi hili ndilo yatima kwa sasa tena niyatima wasio na hata na mzazi achilia mbali mtetezi, kwa Maana wakiwagusa wananchi wasio watumishi tu ni hatari kwao na kwa ajira zao,
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
ni kweli mana kila mtu atasisita kufanya kazi yake kwenye maeneo ya jamii
Sasa atarudi kwa hawa anaoishi nao nyumba moja
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
7,036
Likes
5,310
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
7,036 5,310 280
Dah! Hasa wale wateule wa Mwanza, mamlaka ya uteuzi imewadhalilisha sana. Hivi watakuwa na la kusema tena mbele ya wamachinga! Hakika hawa wateule wanapaswa kujiuzulu vibginevyo walio chini yao watapata shida sana. Hasira yao yote kwao, liwalo na liwe!
 
Ihoyelo

Ihoyelo

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
288
Likes
148
Points
60
Ihoyelo

Ihoyelo

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2016
288 148 60
Kwa walichokifanya unafikiri watanusurika subiri kiama chao hao si muda mrefu tunao mitaani tu.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Naiona hatari hii inakuja kwa watumishi wa umma kwa sasa , maana ndio sehemu na kundi pekee lililo kwa watu hawa kupatia sifa kwa MHESHIMIWA SANA Kwa maana kundi hili ndilo yatima kwa sasa tena niyatima wasio na hata na mzazi achilia mbali mtetezi, kwa Maana wakiwagusa wananchi wasio watumishi tu ni hatari kwao na kwa ajira zao,
Sure, na Mkuu hana mapenzi na watumishi watajuta kuzaliwa
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,473
Likes
4,844
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,473 4,844 280
Sure, na Mkuu hana mapenzi na watumishi watajuta kuzaliwa
Hili kundi la watumish wa umma utadhani halina mchango kwenye serikali maana mh wamefanyiwa madhila mengi sana na hawa wateule tena mengine yakidhalilishaji kabisa lakini kimyaa utadhani sio wapiga kura kabisa .
Ingawa nampongeza mheshimiwa rais kwa maamuzi aliyo yafanya huko mwanza maana wamachinga wa mwanza wameteseka sana siku nne zilizo pita aisee
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,879
Likes
3,793
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,879 3,793 280
Naiona hatari hii inakuja kwa watumishi wa umma kwa sasa , maana ndio sehemu na kundi pekee lililo kwa watu hawa kupatia sifa kwa MHESHIMIWA SANA Kwa maana kundi hili ndilo yatima kwa sasa tena niyatima wasio na hata na mzazi achilia mbali mtetezi, kwa Maana wakiwagusa wananchi wasio watumishi tu ni hatari kwao na kwa ajira zao,

Wakizidi mipaka tutatengeneza dossier za madudu yao na kuambatanisha na clip za video kisha kuzisambaza mitandaoni; kwisha habari yao, wawe wapole, wakae kimya wanyolewe; hizi ni zama za kutetea wanyonge, wakubwa wametetewa sana kwa miaka 50 nzima!
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756