Hashtag na petitions ni kelele za mitandaoni hazina msaada wowote

gstar

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
618
500
Kuweka hashtag kama #BringbackMdudeAlive kisha baada ya hapo unavuta shuka unalala haitosaidia chochote hawa jamaa kama wamefumba macho vile wala hawaoni.
Hata kusaini petition mitandaoni nayo nionavyo mimi ni kama kelele za chura hazimzuii tembo kunywa maji.
Sijui tutumie njia gani...
 

Percy

JF-Expert Member
Jul 21, 2014
6,438
2,000
huwa nawaza hivi Tanzania kuna petition yoyote iliyowahi kuleta impact na kufanyiwa kazi? kama ndiyo basi zinasaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom