Hashim Thabeet | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashim Thabeet

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pilato2006, Apr 23, 2010.

  1. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa nasikiliza mahojiano kwenye Cloud FM mida kama ya saa 8 hivi ya yule kijana mcheza Baske ball USA, Hashim Thabeet. Kwa niliishiwa nguvu sana pale mtangazaji namuulia vizuri sana ktena kwa kiswahili, lakini yeye kila mara anaanza yuo know... kila mara anachanganya mara kiingereza mara kiswahili. yaani wabongo bwana baala. sema nilikuw a nasinnzia kwenye daladala kwa sababu ya joto a foleni kubwa, kwa hiyo sikufuatila
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,778
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kiswahili na Kiingereza zote lugha za taifa!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kwahiyo tatizo hapo ni nini sasa? kuchanganya lugha? au kusinzia kwako? au Hasheem?
     
  4. J

    Janjaman Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,sasa umeandika kitu gani, au bado unasinzia?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Juzi serikali imetangaza kutumia kiswahili katika shughuri zote za serikali na hata sheria zitatafsiriwa ktk kiswahili, toba!
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hujaweka wazi tatizo nini hasa kwa bwana Hashim kuchanganya lugha. Je hukumwelewa au nini, kuwa muwazi basi
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,175
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Hii thread haina mashiko.............Iondolewe
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kaka, you've nailed it.....ukubwa dawa!
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Pilato... he has rights to speak any language as long as he is understood, kumbuka kiswanglish ni lugha ya clouds kama wewe ni msikilizaji wa clouds. he spends more time in US and there is no harm to practice more and more whenever he gets a chance, na ni bora ajaribie english interview huku ili akiwa huko states aweze kuwa more confident

    Hapo kwenye umeandika ukiwa unakimbizwa?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    Lugha yetu ya taifa ni Kiswahili.
    Kiingereza ni lugha kwa ajili ya matumizi ya kiofisi.
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,660
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Solder na wewe pia hapa ulikuwa unakimbizwa au?
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Vipi ujumbe ulipata au hukupata?
     
  13. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,778
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    so?
     
Loading...