Hashim Rungwe Live Star TV kipindi cha tuongee asubuhi

Kinambeu

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
867
500
Tuongee asubuhi wakati huu Hashim Rungwe akiwa Live on star tv.

Ajadili mada Serikali changa inahitaji kukosolewa?

Angalieni mambo motomoto
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
32,082
2,000
Ukiona wapinzani wanaanza kumkubali Hashim Rungwe ujue kuna jambo huko upinzani
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,729
2,000
huyu bituro hovyo kabisa anaongea utadhani hajui kinachoendelea,Heche yupo makini sana
 

edu88

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
701
1,000
Huyu nae watu wanamchukulia serious?? Kweli Watanzania ni vigeugeu sana.
 

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,289
2,000
Swali la na mada nzima ni ya kijinga?Watz huwa wanajiuliza maswali ya kijinga ili wapate majibu ya kijinga. Huyo rungwe nae aombe msamaha na aiondoe CCM mwenyewe kwa vile ndie mmoawapo walioidhamini kwa watanzania kwa nguvu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom