Harusi ya Mdogo wake rais Kikwete Ikulu ndogo Bagamoyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Mdogo wake rais Kikwete Ikulu ndogo Bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calnde, Jul 16, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika pitapita yangu Michuzi naona harusi ya mdogo wake kikwete. Mambo machache yananivutia

    1. Kwanza kama vile anayeoa ni mkubwa kuliko mh (facial expression)

    2. Harusi imefanyika VIWANJA VYA IKULU NDOGO BAGAMOYO. Sijui kama mie nawaonea wivu ila hii ya harusi kufungiwa Ikulu ndogo, mh


    [​IMG]

    Rais jakaya Kikwete na Makamu wake Dkt Mohammed Gharib Bilal, wakiongozana katika Uwanja vya Ikulu Ndogo Bagamoyo wakati walipofika kuhudhuria sherehe ya ndoa ya mdogo wake na rais Kikwete, Yusuf Kikwete, iliyofungwa leo mchana katika uwanja huo na kuhudhuriwa na mbalimbali pamoja na wake za viongozi.
    [​IMG]

    Bwana harusi, Yusuf Kikwete akiongozana na wapambe wake wakati wakiingia katika uwanja huo kwa ajili ya kufunga ndoa.
    [​IMG]

    Sheikh, akitoa mawaidha baada ya bwana harusi kufungishwa ndoa.
    [​IMG]

    Bwana Harusi, Yusuf Kikwete , akifungishwa ndoa na Sheikh. Aliyemshikia mike ni kaka yake Mohamed Kikwete
    [​IMG]

    Bwana Harusi Yusuf na waumini wa dini ya Kiislamu wakiomba dua baada ya tendo la kufungishwa ndoa.
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete na Makamu wake Dkt. Bilala, wakiwa katika meza kuu kwenye Sherehe hiyo iliyofanyika Bagamoyo leo.
    [​IMG]

    Rais jakaya Kikwete, akiwa katika picha ya pamoja na mkewe Mama Salma Kikwete na Bwana na Bi Harusi.
    [​IMG]

    Rais Jakaya akisalimiana na Mudhihir Mudhihir, walipokutana katika sherehe hiyo.
    [​IMG]

    Miraji Kikwete, naye hakuwa mbali katika kunasa matukio, hapa alikuwa akimpiga picha baba yake mdogo.
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete, akiwa katika picha ya pamoja na mkewe Mama Salma Kikwete na Bwana Yusuf Kkikwete na Bi Harusi Mariam Ombaka.
    [​IMG]

    Bwana harusi akipiga picha ya kumbukumbu ya pamoja na wake za viongozi.
    [​IMG]

    Mama Salma Kikwete (kushoto) akiwa na Mama Zakhia Bilal (katikati) na Mama Asha Bilal, wakati wakiwa katika sherehe hiyo ya ndoa ya mdogo wake na Rais Jakaya Kikwete, Yusuph Kikwete leo mjini Bagamoyo.
    [​IMG]

    Bwana Harusi, Yusuph Kikwete akiwa na mkewe Mariam Ombaka, baada ya kufungishwa ndoa.

    [​IMG]



    [​IMG]




    matukio-michuzi: JK NA DKT BILAL WAHUDHURIA NDOA YA YUSUPH KIKWETE BAGAMOYO LEO
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,145
    Likes Received: 10,472
    Trophy Points: 280
    huyo mama mwenye miwani ndo bi harusi?
    mbona kanuna hivyo af ni harusi kweli? asa mbona hujatuwekea picha
    ya bwana na bi harusi?ulukuwa unafanyaje huko ikulu?
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa waache watese wakati watu wakipoteza maisha hospitali zetu...hiyo pesa wanayoitumia hata ya mafuta kupeleka viongozi wa serikali, ulinzi, maandalizi yote ni kodi za walala hoi....... Eeee Mungu tuone nasisi...kwa kusikia sala zetu ili wezi kama hawa wapatwe na gharika...kwa wizi wao.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,586
    Likes Received: 15,020
    Trophy Points: 280
    mbona huyu mdogo ndio anaonekana kama mzee?au life msoto.. JK naona kawa mweupe kiyoyzi nini? au kwa vile anaishi kwenye ndege?
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,748
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ameukanyanga muda 2,
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Samahani, naomba kuuliza.

    Hiviii! Alieoa ni mdogo wake kikwete au mkubwa wake kikwete!

    Alafu amemwoa huyu Bi Mariam kama mke wa ngapi?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mkubwa aliyekuwa na skendo ya baarabara ya msata to bmoyo!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    dah kuwa M.K.W.E.R.E Shida! maendeleo yao ni kujaza wake tuuuuuuuu
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu mkubwa si alikuwa south africa jana sijui juzi?kafika south saa ngapi akahudhuria mkutano saa ngapi akrudi saa ngapi na akaelekea kunako harusi saa ngapi?? Mmmh!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    umesahau ana kandege kake? ni kama ww unvyotoka tabata ukaenda sinza afu ukaenda buguruni na tuk tuk yako.
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu sio lelemama! Kwake hayo ni jambo dogo, sio wewe ukifanya kazi moja basi ndio basi!
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eji imetembea ile mbaya kwa bwana na bibi harusi, inakuwaje wamechelewa namna hii?
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Jamaa si alikuwa south juzi..au ili happen before.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!Amekula miguu ya kuku sana alivokuwa mtoto, sasa anazurura tu, miguu inawasha.
     
  15. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Atakua wa nne!!!
    Ila nae lazima atakua na vyuo kadhaa
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikulu siku hizi ni kama D jubilee haina thamani.
     
  17. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ntaomba na mie nikafanye besidei yangu pale magogoni! Au ikishindikana pale waniruhusu hata ile ya Moshi au bagamoyo
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    walikua wanasubiri kikwete apate urais
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    hii ndo shida ya kuwakabidhi nchi mamwinyi,wao ni busy kuongezea wake tuu
     
  20. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanaJF, Kwenye news feed ya fb, ndugu Mtanzania Halisi ametoa hoja hii ya mdogo wa rais Kikwete kufungia ndoa Ikulu. Sasa kwa kuwa huku ndo kwenye Great Thinkers, nimeona niilete huku ili tuweze kupata darasa. Je ni sahihi? WAHESHIMIWA , TUPENI MUONGOZO..RAIS ANAPOSHIRIKI KUTUMIA MALI ZA UMMA KWA MASLAHI BINAFSI !!...Au kutokana na Edson..Je haya ndo matumizi ya Ikulu yetu?...http://www.globalpublishers.in​fo/profiles/blogs/ndoa-ya-mdog​o-wa-rais-kikwete
     
Loading...