Harusi ya Marehemu Oscar Kambona - Best Man Marehemu Julius Nyerere


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,282
Likes
1,407
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,282 1,407 280
Wakuu natumaini kichwa cha habari hapo juu kinahusiana na watu wawili katika historia ya nchi hii ya Tanzania, nikiwa nimezaliwa baada ya uhuru wa nchi hii nilishapata story kua jamaa hawa wawili walikua pamoja katika kudai uhuru wa nchi hii na pia walikua marafiki sana hata kufikia hatua ndoa ya marehemu Oscar Kambona ndoa yake ilisimamiwa na marehemu Julius Nyerere lakini chakushangaza nikaambiwa kua marehemu hawa walikuja kutofautiana! jamani je kuna mtu mwenye kumbukumbu ya picha ya harusi hii ya hawa mababa wa taifa hili na sisi tuweze kupata angalua tuweke kwenye kumbukumbu ya nchi hii?

Nawasilisha!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
bilashaka ukienda kwenye maktaba na makumbusho zetu, utapata kila kitu. Natumaini utajua na kupata ukweli zaidi ya unavyosikia.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,233
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,233 280
Nenda Maktaba ukaulize. Ukipata jibu,I am sure wengi watataka kufahamu.
 
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
260
Likes
3
Points
33
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
260 3 33
NYerere hamuwa best man Bali alikuwa "baba " es bibi harusi Flora. Harusi ilifungwa kwenye Kanksa moja London. Wakati huo Kambona alikuwa waziri es elimu. Alimpa Flora scholarship ili harusi ifanyike Ulaya, na Nyerere alisafiri kwenda huko kumwakisha baba mzazi wa Flora. Mdogo wake Flora tulikuwa naye shule ya bweni Waikato huo.

macinkus
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
NYerere hamuwa best man Bali alikuwa "baba " es bibi harusi Flora. Harusi ilifungwa kwenye Kanksa moja London. Wakati huo Kambona alikuwa waziri es elimu. Alimpa Flora scholarship ili harusi ifanyike Ulaya, na Nyerere alisafiri kwenda huko kumwakisha baba mzazi wa Flora. Mdogo wake Flora tulikuwa naye shule ya bweni Waikato huo.

macinkus
.

Kwa hiyo Kambona alikuwa anatoa scholarship kama maandazi?
 

Forum statistics

Threads 1,235,650
Members 474,678
Posts 29,229,600