harusi nyingi wanawake hawapendezi ukilinganisha na wanaume


2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
nimekuwa nikishuhudia harusi nyingi ambapo wanaume tu ndio wanaopendeza, . kinachopelekea hali hii ni mkorogo ulipita kiasi na kupelekea hata sura ya huyo mwanamke isiwe natural look, na ikawa mchina hivi, especialy kama mwanamke ni mweusi na bwana ni mweupe kwa rangi. hapa kwenye sekta ya reception ambapo upakaji wanja, lipstic na mafuta usoni na mchanganyiko mwingineo unakuwa too much mpaka anakuwa kama mcheza ngoma za kienyeji hivi. na mwonekano wake mpya unapelekea kama ulikuwa unamjua bibi harusi, umwone ni mgeni machoni na yule uliyekuwa unamfahamu kabla. pengine wana jamvi ningeomba maoni yenu kwenye hili jambo.

View attachment 126323
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Ungesema wanawake wapaka mkorogo hawapendezi kwny harusi,wengi sana wadada wanapendeza tena sanaa
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
Aisee wazee wa weka picha tunaendelea kuumia.
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,053
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,053 1,759 280
Nikweli kabisa hawapendez sanasana usoni, mtu ana harusi mwez ujao uso unaandaliwa kama vile ni lami inajengwa makorokoro kibao. Tatizo sio ma bi harusi hao wapambaji na mashangaz nk. Ila jitaidini muwe simple. Biharusi wa kwenye picha afananii hata kidogo na wa kesho yake mchana.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Kila kazi ina professional wake tatizo nipale unapoanza kujifanya unajua jinsi ya kuchanganya make up while hujui chochote matokeo yake ya mwisho inaanza na yamwanzo ndo unaimalizia.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hahahahahhh...nimempenda bwanaharusi kwenye picha...tatzo kwenye harusi wadada tunajazwa vipozi vingi mpaka uhalisia unapotea..sasa usiombee uson kuwe na mafuta mengi majasho yakiaza kutoka michilizi kama matuta ya viazi..
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
ila wengine wanaojali nature yao hupendeza sana..kwaupande wa mavazi tunataka kuvaa kama fulan au nguo ya bei bila kuangalia umbo lako kama linaendana na hiyo nguo.kiatu kirefu mpaka unashindwa kutembea...
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,675
Likes
2,410
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,675 2,410 280
Ni kweli, maana utaona mwanamke anajichubua kupita kiasi na kupaka mavi/hina mwilini kuongeza uchafu zaidi wa taswira.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
hili la vipodozi hasa harusi za tanzania ndio unakuta make up inazidi hadi mtu anakuwa anachukiza. ila nimeona harusi za wenzetu hata hapo kenya tu, bibi harusi anakuwa simple tu na vipodozo vya kawaida ambavyo havimbadilishi sana sura yake. hata hivyo nadhan pia ni maamuzi yamtu kama hupendi vipodozi sana wanakuweka vile vya kawaida tu.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Harusi za zamani hizo ambazo bi harusi akiwa anarembwa hafungui mdomo na anachofanyiwa ndicho,wa siku hizi akikuona mpambaji hueleweki anaomba mwenyewe make up set na anatoka poa tu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Harusi za zamani hizo ambazo bi harusi akiwa anarembwa hafungui mdomo na anachofanyiwa ndicho,wa siku hizi akikuona mpambaji hueleweki anaomba mwenyewe make up set na anatoka poa tu.
Nice avatar
umependeza
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,566
Likes
653
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,566 653 280
Mimi niko gizani kabisa, sasa kwenye picha hiyo nani hasa kapendeza? Mwanaume naona kama vile yuko msibani au ni macho yangu?
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303