Harusi New York City na CHALLA, Sumbawanga


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
mmmh......bora ya NYC.....matatizo ya nini......
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,006
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,006 2,000
Both are circuses, what's your point?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,449
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,449 2,000
Hahahaaaa wanachotafuta ni starehe ya ngono
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
jamani bwana harusi ndo katupia suti lakini bi harusi....mh
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Mkombe misnomer ,tena sie wa Challa ndo tunafurahia zaidi, hao wa marekani mi formalities kibao, twataizya kalesa
 
Last edited by a moderator:
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Points
1,195
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 1,195
unajikuna mkono unapofika ndugu yangu ila jamani sasa kweli nikipata kijana wa hii harusi ya pili kwa nini nisikumwage maskini maisha yenyewe hayajirudii
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Hapo juu,bibi harusi kashonesha nguo kwa fundi hamis mjomba'ke na mwantumu...hakuna presha ya kuagiza nguo UK wala Dubai.. Na mwisho siku full enjoyment. Na mume ndo keshamuweka kiganjan...chezeyaaa..
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Huyo Bwana Harusi wa Uswazi anaenda kupigana?Naona kama ameshika vitu vyenye ncha kali!!!!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,151
Points
2,000
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,151 2,000
Muhimu ktk maisha ni kufurahia (happiness), haijalishi una suti, ndala, unaishi NYC, Sumbawanga, nk.
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 0
Picha ya juu inaonyesha watanzania halisi i.e. 70% ya watanzania wanaishi vijijini! Inasikitisha sana.
 
K

kiwososa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,112
Points
1,250
K

kiwososa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,112 1,250
Hicho kijiji cha CHALA nakijua ni mojawapo ya vijiji maarufu sana Wilayani NKASI na sio Sumbawanga. ni mojawapo ya vijiji vikongwe sana ila kuna upepo wa kufa mtu maana wapo karibu na mlima fulani halafu miti yote wlishafyeka
NIMEONA HIYO PICHA IMENIKUMBUSHA MBALI SANA
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top