Harufu na moshi kutoka soko la samaki la Ferry zinawakera Ikulu-Waziri wa Uvuvi


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Leo waziri wa uvuvi na mifugo alitembelea soko la samaki la kimataifa la ferry maeneo ya Kigamboni na kuwalalamikia wakaanga samaki kuwa harufu na moshi wa samaki unamkera sana maana unawanyima watu wa pale Ikulu ya Magogoni...
Anaendelea kwa kusema kuwa hata wageni wanaotembelea pale Ikulu hawakai kwa raha sababu ya hizo harufu
Hivi huyu waziri ametumia akili zake sawasawa katika kuongelea hii hoja? Mi nilidhani angeenda pale na mkakati wa namna ya kuhakikisha mazingira yale ni safi na angesema serikali imejipangaje kuhakikisha kuwa harufu na moshi huo unadhibitiwa
Hebu changieni wanaJF
Source...ITV news
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Sidhani kama kweli waziri huyu anajua au anaamini alilolizungumza. Wageni kukerwa na hiyo harufu,mmmh, hapana si wote except George Bush! Alipokuja Bush mwaka 2008 hiyo harufu ilipotezwa kabisa for almost wiki tatu. Baada ya hapo hali ilirudi kama zamani. Je ina maana kwamba kumbe ile harufu ni uzembe fulani. Tujiulize ziara ya Bush ilitumia dawa gani kui-suspend hiyo harufu, na kwa nini kwa wakati huo tu? Je wakaaji wa pale ikulu wa kila siku walikuwa wanalijua hilo ila hawakuwa na mbinu mbadala?
 
Dadii

Dadii

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
142
Likes
4
Points
35
Dadii

Dadii

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
142 4 35
kila waziri anajifanya ameanza kazi kwa ziara za kushtukiza na kuongea utumbo,tumemsikia shukuru,na wengine wengi mpaka walioliwa na fataki. Badala ya kuongelea ni jinsi gani washirikiane kubolesha mazingira ya soko,sijamuelewa vizuri huyu mustachi.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Hao ndo wale wanaopewa kazi kwakujuana maana hata common sense hana wala sio hatumii!!!
Wahamishe ikulu kuikimbia hiyo harufu kama hawawezi kuleta mabadiliko yakuikimbiza yenyewe!
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Naomba kuuliza, hivi lile bomba la maji taka linalovuja miongo kadhaa sasa na inayochafua bahari hadi inabadilika rangi haiwezi ikawa ndo chanzo kikubwa zaidi cha 'harufu' kuliko Ferry na samaki?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Hamisheni Ikulu kama mnakereka.......
Nendeni Manzese, ila baadaye msilalamike vibaka wakiwakwapulia vyupi vyenu......
Uzuri wa Bongo hata rais anapata tabu kutokana na maisha valu-valu tunayoishi.......
Mara tairi imepata pancha kwenye msafara, mara mafuta mchafu kwenye gari, bado tu kukwapuliwa simu.....
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Hamisheni Ikulu kama mnakereka.......
Nendeni Manzese, ila baadaye msilalamike vibaka wakiwakwapulia vyupi vyenu......
Uzuri wa Bongo hata rais anapata tabu kutokana na maisha valu-valu tunayoishi.......
Mara tairi imepata pancha kwenye msafara, mara mafuta mchafu kwenye gari, bado tu kukwapuliwa simu.....
Hahahaaaa unajuaje labia kishakwapuliwa cheni hawasemi tu
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Najua pale ni soko la kuuzia samaki. Tunakaangia nyumbani na kama ni kuhifadhi watoe majokofu ya kuhifadhia hao samaki. Mpeni alternative, moshi unaingia pale Ikulu na inawezekana hiyo ndiyo assignment ya kwanza kwake
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Najua pale ni soko la kuuzia samaki. Tunakaangia nyumbani na kama ni kuhifadhi watoe majokofu ya kuhifadhia hao samaki. Mpeni alternative, moshi unaingia pale Ikulu na inawezekana hiyo ndiyo assignment ya kwanza kwake
amaa kweli tumepata mawaziri...eti wote wanaiga style ya magufuli ya kushitukiza, i mean sfari za ghafla...tatizo ni kwamba hata wakishtukiza wanaongea utumbo. hivi hizi ni safari za kushtukiza kweli? mbona wanakuwa wanamsururu wa waandishi wa habari ili wapate coverage?
Shame on them!!!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Leo waziri wa uvuvi na mifugo alitembelea soko la samaki la kimataifa la ferry maeneo ya Kigamboni na kuwalalamikia wakaanga samaki kuwa harufu na moshi wa samaki unamkera sana maana unawanyima watu wa pale Ikulu ya Magogoni...
Anaendelea kwa kusema kuwa hata wageni wanaotembelea pale Ikulu hawakai kwa raha sababu ya hizo harufu
Hivi huyu waziri ametumia akili zake sawasawa katika kuongelea hii hoja? Mi nilidhani angeenda pale na mkakati wa namna ya kuhakikisha mazingira yale ni safi na angesema serikali imejipangaje kuhakikisha kuwa harufu na moshi huo unadhibitiwa
Hebu changieni wanaJF
Source...ITV news
Ndio haya tu aliyoongea waziri au ni sehemu ya mazungumzo yake.????!!!!! Kama kweli Inashangaza

Sasa waziri na yeye akiwa mtu wa kuelezea matatizo wananchi wengine wafanyaje? Hilo soko kumbe lipo chini ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi.

Ngoja tumpe idea anatakiwa awe sehemu ya solution

  • Shirikiana na wizara husika waweke miundombinu ya majiko ya gesi mbapo wakangaji samaki watakodishwa kwa masaa kwa bei nafuu kabisa kukaanga samaki wao. Tatizo la moshi litapungua
  • Harufu sio tatizo halisi ni matokeoa ya tatio halisi amablo ni Usafi. Kwenye menagement ya utawala wa soka iwepo idara ya safi na mku wa kitengo apewe majukumu ya usafi

Wajapan wanaweza kulia wakirudi kuchki soko walilojenga. Badala yakukuta maendeleo watakuta linarudi nyuma
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Wauze BMW mbili za ikulu na hela inayopatikana lijengwe jiko la geso hiyo sehemu.

Hii itasidia hakutakuwa na moshi tena ikulu, mazingira hayaharibiwa kwa kuharibu miti etc na raisi wetu bado atabakia na fleet ya Landcruiser, Nissan na Benz.

Waziri kwa kweli statement yako ya jana ni kituko cha mwaka.
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Najua pale ni soko la kuuzia samaki. Tunakaangia nyumbani na kama ni kuhifadhi watoe majokofu ya kuhifadhia hao samaki. Mpeni alternative, moshi unaingia pale Ikulu na inawezekana hiyo ndiyo assignment ya kwanza kwake
Ferry ni soko la wabichi na waliokaangwa......kwa hiyo jamani punguzeni kukaanga moshi unatukera ati!
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Nilipomsikiliza anaongea sikuamini kama ni waziri au mpiga debe wa mwaloni. Rais unapokuwa na waziri zezeta kama huyu ujue umewaliza waliokuchagua. Hicho ndio kiwango chake cha juu cha kufikiri, tutegemee sampuli ya aina hiyo itufikishe kwenye asali na maziwa.Tumekwisha watanzania. Hao ndio viongozi waliopewa nyadhifa sio kwa umahiri wao kuongoza bali kwa fadhila fulani. Pole Kikwete. Hatutegemei mtu wako huyo anaweza kujenga hoja ili kukushauri kufanya maamuzi yenye maana, ameachwa nyuma mno kwenye enzi za kifalme ambapo kumtetea mfalme ilifaa sana kupalilia ugali wako na watoto wako enzi hizo.

Ushauri wa bure, apigwe chini kwenye dirisha la mabadiliko kama hajui kusoma nyakati ukutani.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Sometimes common sense ain't common
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hao ndo wale wanaopewa kazi kwakujuana maana hata common sense hana wala sio hatumii!!!
Wahamishe ikulu kuikimbia hiyo harufu kama hawawezi kuleta mabadiliko yakuikimbiza yenyewe!

Wahamishie ikulu dodoma:A S-alert1:
 
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
344
Likes
4
Points
35
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
344 4 35
Leo waziri wa uvuvi na mifugo alitembelea soko la samaki la kimataifa la ferry maeneo ya Kigamboni na kuwalalamikia wakaanga samaki kuwa harufu na moshi wa samaki unamkera sana maana unawanyima watu wa pale Ikulu ya Magogoni...
Anaendelea kwa kusema kuwa hata wageni wanaotembelea pale Ikulu hawakai kwa raha sababu ya hizo harufu
Hivi huyu waziri ametumia akili zake sawasawa katika kuongelea hii hoja? Mi nilidhani angeenda pale na mkakati wa namna ya kuhakikisha mazingira yale ni safi na angesema serikali imejipangaje kuhakikisha kuwa harufu na moshi huo unadhibitiwa
Hebu changieni wanaJF
Source...ITV news
Yeye ndo anaona kero sana kwa kuwa na mamlaka ya kuwaagiza wengine waondoe hiyo harufu. Na wavuvi na wakaanga samaki wasemewe na nani? au wao pua zao hazioni kero. Dawa yake ipo jikoni
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266