Harmorapa amerudi tena, anataka kumlipia Babu Tale Milion 250 anazodaiwa

MumbaZ

Senior Member
Jan 28, 2018
133
250
Harmorapa msanii wa kiki mjini, baada ya kukaa muda mrefu amekuja na style hii akiwakejeli WASAFI kwa kushindwa kumlipia meneja wao Babu Tale pesa anazodaiwa mpaka kwenye kesi yake. Sasa katoa video akiongelea kuwa anataka kumsaidia BABU TALE MAANA wasafi wanahanya.

 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
42,704
2,000
ha hahaa ..ila Hawa Jamaa si wanasemaga kuwa wana pesa"" sasa mbona wanamuacha Jamaa yao adharilike hivi aisee..""
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
42,704
2,000
Show off tu zile mkuu. Si unajua wanapenda sana kujiona wao wa tofauti
mtihani sana "" ...kwahiyo wanawaonaga" watu wanaoficha mafaniko yao ni wajinga "" daaahh haya balaa hilo alie nalo tu"" hapo hata kama atatoka "* lakini lazima aweke"" bond nyumba yake ili aweze kukopeshwa hizo pesa ..hakuna mtu wakumpa kiasi chote hicho bure bure tu""".....hiyo ndio ile aliyosema pr.jay " unapiga hatua 10 mbele"" unarudi nyuma kwenye mbili nakujipongeza...."""
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom