Harmonise aliedaiwa kuwatusi wakenya ageuka lulu mbele ya Uhuru na Odinga leo.


M

Msapere

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,410
Likes
1,124
Points
280
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,410 1,124 280
Una bahati umekiri wazi kwamba Tanzanian music is superb, and that's fact, huwezi hata siku moja kuuweka mziki wa Kenya na Tanzania in the same sentence na inakulikana wazi Tanzanian musicians are gods in Kenya, mwanamziki wenu ambae ndio star hit maker of your level ni Khaligraph and Sauti Soul ambao wote walikua listed kwenye wasafi assistant featured performers,

Hakuna mwanamziki Kenya anaweza kuja Tanzania na kuandaa show then amuweke hata muimba singeli kama local artist, never.
congo,jamaica have good music than you and also very poor
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,434
Likes
742
Points
280
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,434 742 280
Hii nugu inapenda kujisifu vitu valueless kama mtoi Wa class2,
Na bado mnamuentertain.
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
Hakuna mziki Kenya tena, mziki ulikua kipindi cha kina nameless, wahuu, nyota ndogo, jua kali, Sarah K

Hawa mlionao saivi ni waropokaji
Naskia daimon alikosana na dem wake tanesco halafu anapanga kuishi Kenya.atapewa uraia sasa mtakuwa mnaringa na celeb yupi?
https://l.facebook.com/l.php?u=https://www.wasafibible.com/2019/01/nitahamia-kenya-wakenya-wananipenda.html&h=AT1INOUuzI21q8o4-q4S63Thsuo7SgVhR3JyAY6Q1ES8NR4g9-99EV2xTGjoUATDJr_3q9PdRYAjkRISdjq6qkdKcXN3d_e5pE_hcD61WpJy4g-Mmt31xneF0o64HJsqWI8s0FLEzA
Cutie from Sudan:eek:
mondi-jpg.989714
x
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Kumbe alikosana na dem wake tanesco? Subiri akosane na mobisol ndio tujue inakuaje
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
Kumbe alikosana na dem wake tanesco? Subiri akosane na mobisol ndio tujue inakuaje
Lazima ningemwita jina la kitz japo ni Sudanese.seductive lady
Basata wanawadhibiti wanamuziki wa kitz. Hamna Uhuru wa kujieleza.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
1,974
Likes
1,531
Points
280
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
1,974 1,531 280
Tanzania music is the African or East African in particular is the dope heroine, its the unescapable addition which will rule you whether like it or not, nilishangaa hivi viwakora filthy huku vilivyoshadadia that fake fabricated jealous, kumbe madingi zao wanawacheki tu kwa zarau πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ what a karma

Nyie tulieni tuwatawale taratibu punguzeni mbwembwe mazee

View attachment 989407


Povu linaruhusiwa ila la viwango.
Hii video ndio imefanya ukatokwa na broken English hivyo? Kwani hujawahi ona watu wakidance?
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
4,051
Likes
3,473
Points
280
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
4,051 3,473 280
Tanzania music is the African or East African in particular is the dope heroine, its the unescapable addition which will rule you whether like it or not, nilishangaa hivi viwakora filthy huku vilivyoshadadia that fake fabricated jealous, kumbe madingi zao wanawacheki tu kwa zarau πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ what a karma

Nyie tulieni tuwatawale taratibu punguzeni mbwembwe mazee

View attachment 989407


Povu linaruhusiwa ila la viwango.
Kawaida yetu kama wakenya hatuweki grudges za kitoto .... Sasa unaiona in action.... Next time ukiskia mtu anasema wakenya wanachukia watanzania, ukumbuke uliyojionea Kwa macho na siyo uliyoyaskia Kwa midomo ya wambea.... Sisi hua Hatuna grudge na mtu yeyote, kama hatujafurahishwa na kitu tutakwambia, kama tunakuchukia tutakwambia .... Lakini hatutakuchekea alafu ukiondoka tukusengenye vibaya....kwasababu hua hatuweki grudges!
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
Kawaida yetu kama wakenya hatuweki grudges za kitoto .... Sasa unaiona in action.... Next time ukiskia mtu anasema wakenya wanachukia watanzania, ukumbuke uliyojionea Kwa macho na siyo uliyoyaskia Kwa midomo ya wambea.... Sisi hua Hatuna grudge na mtu yeyote, kama hatujafurahishwa na kitu tutakwambia, kama tunakuchukia tutakwambia .... Lakini hatutakuchekea alafu ukiondoka tukusengenye vibaya....kwasababu hua hatuweki grudges!
Mkuu no one will take serious groupie grudges za mitandaoni...

Vijana wa Bongo fleva kwa sasa demonstrate "Soft power projection" ya TZ kupitia entertainment industry, yaani hata ukiiweka grudges za namna gani bado hutoboi bila kufanya kazi nzuri kwa maarifa na juhudi kubwa.

Zamani KE kulikuwa na rafiki zangu akina K-South, Kalamashaka etal. na wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake.

Then wakaja akina Nameless na pia wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake, wale jamaa hata Bongo waliokuwa wanapendwa sana kupita wasanii wetu wa wakati huo...

But now the tables have turned, the balance of soft power projection iko upande wa TZ na msipoangalia this order will be here to stay for a very very long time...

Sauti Sol pekee hawatoweza, vijana wa Bongo fleva wenye viwango wako wengi mno.... Kazeni buti:)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
4,051
Likes
3,473
Points
280
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
4,051 3,473 280
Mkuu no one will take serious groupie grudges za mitandaoni...

Vijana wa Bongo fleva kwa sasa demonstrate "Soft power projection" ya TZ kupitia entertainment industry, yaani hata ukiiweka grudges za namna gani bado hutoboi bila kufanya kazi nzuri kwa maarifa na juhudi kubwa.

Zamani KE kulikuwa na rafiki zangu akina K-South, Kalamashaka etal. na wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake.

Then wakaja akina Nameless na pia wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake, wale jamaa hata Bongo waliokuwa wanapendwa sana kupita wasanii wetu wa wakati huo...

But now the tables have turned, the balance of soft power projection iko upande wa TZ na msipoangalia this order will be here to stay for a very very long time...

Sauti Sol pekee hawatoweza, vijana wa Bongo fleva wenye viwango wako wengi mno.... Kazeni buti:)

Sent using Jamii Forums mobile app
Hehe SoftPower projection ya muziki!!! Wanaijeria wanajulikana Kwa muziki Africa nzima na pia Afrocinema wakati influence yenu inaishia hapa East Africa + Congo, imewasaidia nini hapa Africa, bado wanaijeria wanafukuzwa fukuzwa kila waendapo....

SoftPower sio kujulikana Kwa kitu flani Tu, Bali ni uwezo wako wa kutumia reputation yako ili kusababisha nchi nyengine kufanya mambo flani ambayo Yana faida kwako...bila kutumia nguvu wala vitisho..... Kwa mfano Kenya hutumia reputation yake ya quality research kuhakikisha lab ya WHO ya research ya Ebola iko hapa Nairobi, tumetumia SoftPower yetu kuhakikisha tulikwepa kesi za ICC bila kupewa sanctions kama nchi zengine, mikutano mingi ya kimataifa kama UNCTAD, TICAD, WTO, WEF, GES huishia kufanyiwa hapa Kenya sababu ya uwezo wa Kenya kurai nchi zengine Zi support Kenya.... Ikiwemo hivi majuzi Mikutano wa Kwanza wa kimataifa wa uchumi wa baharini (blue economy conference)
Sasa hivi Kenya imepewa ruhusa ya kuanza kutayarisha Ku host 2020 IAAF World Under-20 Championships , baada ya hapo tuko na mpango wa Ku bid IAAF world championship, na pia kuna mipango ya kuwania Ku host Afcon ya 2021 .... Pia tunalobby WRC iregeshe Kenya/EAC Kwa world rally championship kuanzia 2020, tunataka pia tuwe na hosting rights ya World golf tournament na IRB world rugby 7s wawe wanapitia Kenya Kwa tounerment circuits Yao kila mwaka... Hayo yote ya Michezo ni kwasababu tunatuma SoftPower yetu ya uweledi wetu wa michezo tofauti tofauti...

Yani Kwa kifupi, Kenya iliacha kutumia SoftPower yake kushinda na nchi za EAC tukaingia ligi kuu ya ukanda mzima wa Africa, hua tunapimana misuli na kina SA na Egypt na Nigeria, ingawaje bado hatujawezana na Egypt na SA, mwaka 2016 Kwa mara ya Kwanza tuliwashinda SA Kwa Ku host Mikutano mingi zaidi ya kimataifa. kitechnologia na kiunchumi ndo bado hatujawafikia... Ingawaje Kampuni za Kenya za kitechnolojia (tech startup) zilifanyikiwa kuchangisha pesa nyingi kuliko za Sa na Egypt kwahivyo tunawakaribia katika hio sector..

Tukija Kwa Tanzania na muziki wenu.... Nje ya Tz, ni Wakenya ndo mashabiki wakubwa wa muziki wenu, je, Mmetumia hio SoftPower kufanya nini ? Manake Rais wenu ameharibu uhusiano wa kidiplomasia Kati ya Ke na TZ , kitambo biashara Kati ya Ke na Tz ilikua karibia $400m sahii ni Chini ya $200m.... (Ukilinganisha KE na UG biashara ni zaidi ya $1.2B) uhusiano wetu umebaki ni Malumbano na vitisho kila siku ni kana kwamba hamjui hata kutumia your new found influence manake uhusiano unazidi kusambaratika mpaka unaenea Kwa watu wa kawaida,
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
2,039
Likes
1,495
Points
280
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
2,039 1,495 280
Hv rao hana style nyingine ya kucheze ni moja tu kila wimbo

Sent using Tapatalk
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
533
Likes
217
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
533 217 60
hili swala la muziki wa Tz na Kenya mi nazani lisiwe dictated na beef za media huko kenya , waacheni wasanii wenu wafanye kazi nzur mbona sauti sol wanafanya vizuri, unajua mkiwabeba watashindwa ku adopt na mahitaji ya soko then haitazuia kitu maana wakenya wanaopenda mziki mzuri wataendelea kuusikia tu through social networks therefore haitasaidia kama wasanii wa kenya wakibweteka na kusema ah sasa tunapata airtime yakutosha hapa kenya hivyo basi wanapaswa waamke wafanye video kali, beats kali then mambo yatakaa levels tu.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
533
Likes
217
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
533 217 60
Hehe SoftPower projection ya muziki!!! Wanaijeria wanajulikana Kwa muziki Africa nzima na pia Afrocinema wakati influence yenu inaishia hapa East Africa + Congo, imewasaidia nini hapa Africa, bado wanaijeria wanafukuzwa fukuzwa kila waendapo....

SoftPower sio kujulikana Kwa kitu flani Tu, Bali ni uwezo wako wa kutumia reputation yako ili kusababisha nchi nyengine kufanya mambo flani ambayo Yana faida kwako...bila kutumia nguvu wala vitisho..... Kwa mfano Kenya hutumia reputation yake ya quality research kuhakikisha lab ya WHO ya research ya Ebola iko hapa Nairobi, tumetumia SoftPower yetu kuhakikisha tulikwepa kesi za ICC bila kupewa sanctions kama nchi zengine, mikutano mingi ya kimataifa kama UNCTAD, TICAD, WTO, WEF, GES huishia kufanyiwa hapa Kenya sababu ya uwezo wa Kenya kurai nchi zengine Zi support Kenya.... Ikiwemo hivi majuzi Mikutano wa Kwanza wa kimataifa wa uchumi wa baharini (blue economy conference)
Sasa hivi Kenya imepewa ruhusa ya kuanza kutayarisha Ku host 2020 IAAF World Under-20 Championships , baada ya hapo tuko na mpango wa Ku bid IAAF world championship, na pia kuna mipango ya kuwania Ku host Afcon ya 2021 .... Pia tunalobby WRC iregeshe Kenya/EAC Kwa world rally championship kuanzia 2020, tunataka pia tuwe na hosting rights ya World golf tournament na IRB world rugby 7s wawe wanapitia Kenya Kwa tounerment circuits Yao kila mwaka... Hayo yote ya Michezo ni kwasababu tunatuma SoftPower yetu ya uweledi wetu wa michezo tofauti tofauti...

Yani Kwa kifupi, Kenya iliacha kutumia SoftPower yake kushinda na nchi za EAC tukaingia ligi kuu ya ukanda mzima wa Africa, hua tunapimana misuli na kina SA na Egypt na Nigeria, ingawaje bado hatujawezana na Egypt na SA, mwaka 2016 Kwa mara ya Kwanza tuliwashinda SA Kwa Ku host Mikutano mingi zaidi ya kimataifa. kitechnologia na kiunchumi ndo bado hatujawafikia... Ingawaje Kampuni za Kenya za kitechnolojia (tech startup) zilifanyikiwa kuchangisha pesa nyingi kuliko za Sa na Egypt kwahivyo tunawakaribia katika hio sector..

Tukija Kwa Tanzania na muziki wenu.... Nje ya Tz, ni Wakenya ndo mashabiki wakubwa wa muziki wenu, je, Mmetumia hio SoftPower kufanya nini ? Manake Rais wenu ameharibu uhusiano wa kidiplomasia Kati ya Ke na TZ , kitambo biashara Kati ya Ke na Tz ilikua karibia $400m sahii ni Chini ya $200m.... (Ukilinganisha KE na UG biashara ni zaidi ya $1.2B) uhusiano wetu umebaki ni Malumbano na vitisho kila siku ni kana kwamba hamjui hata kutumia your new found influence manake uhusiano unazidi kusambaratika mpaka unaenea Kwa watu wa kawaida,
Mi nazani kuboromoka kwa biashara baina ya haya mataifa mawili si sababu ya Raisi, bali kupepesuka kwa uchumi na hata sera za nchi zote mbili izi sasa ivi zimebanwa sana mfano ss iv Tz kila biashara inakuwa regulated tofauti na zamani, mfano swala la madini ya Tanzanite ss ivi hapo kenya na hata india kule kume shake sababu wafanya biashara ss ivi hawatoi madini nje ya mererani for free bila kulipia ushuru zaman nafikiri ilikuwa pako free sana sala la exports na import goods hapo ndio kasheshe sasa kenya walianza kuzuia unga wa ngano the Tz waka shut na maziwa ya kenya so unaona hiyo mifano yote ni governments hivyo bac sera zetu baina ya mataifa haya mawili lazima ziwekwe sawa
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
533
Likes
217
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
533 217 60
Hehe SoftPower projection ya muziki!!! Wanaijeria wanajulikana Kwa muziki Africa nzima na pia Afrocinema wakati influence yenu inaishia hapa East Africa + Congo, imewasaidia nini hapa Africa, bado wanaijeria wanafukuzwa fukuzwa kila waendapo....

SoftPower sio kujulikana Kwa kitu flani Tu, Bali ni uwezo wako wa kutumia reputation yako ili kusababisha nchi nyengine kufanya mambo flani ambayo Yana faida kwako...bila kutumia nguvu wala vitisho..... Kwa mfano Kenya hutumia reputation yake ya quality research kuhakikisha lab ya WHO ya research ya Ebola iko hapa Nairobi, tumetumia SoftPower yetu kuhakikisha tulikwepa kesi za ICC bila kupewa sanctions kama nchi zengine, mikutano mingi ya kimataifa kama UNCTAD, TICAD, WTO, WEF, GES huishia kufanyiwa hapa Kenya sababu ya uwezo wa Kenya kurai nchi zengine Zi support Kenya.... Ikiwemo hivi majuzi Mikutano wa Kwanza wa kimataifa wa uchumi wa baharini (blue economy conference)
Sasa hivi Kenya imepewa ruhusa ya kuanza kutayarisha Ku host 2020 IAAF World Under-20 Championships , baada ya hapo tuko na mpango wa Ku bid IAAF world championship, na pia kuna mipango ya kuwania Ku host Afcon ya 2021 .... Pia tunalobby WRC iregeshe Kenya/EAC Kwa world rally championship kuanzia 2020, tunataka pia tuwe na hosting rights ya World golf tournament na IRB world rugby 7s wawe wanapitia Kenya Kwa tounerment circuits Yao kila mwaka... Hayo yote ya Michezo ni kwasababu tunatuma SoftPower yetu ya uweledi wetu wa michezo tofauti tofauti...

Yani Kwa kifupi, Kenya iliacha kutumia SoftPower yake kushinda na nchi za EAC tukaingia ligi kuu ya ukanda mzima wa Africa, hua tunapimana misuli na kina SA na Egypt na Nigeria, ingawaje bado hatujawezana na Egypt na SA, mwaka 2016 Kwa mara ya Kwanza tuliwashinda SA Kwa Ku host Mikutano mingi zaidi ya kimataifa. kitechnologia na kiunchumi ndo bado hatujawafikia... Ingawaje Kampuni za Kenya za kitechnolojia (tech startup) zilifanyikiwa kuchangisha pesa nyingi kuliko za Sa na Egypt kwahivyo tunawakaribia katika hio sector..

Tukija Kwa Tanzania na muziki wenu.... Nje ya Tz, ni Wakenya ndo mashabiki wakubwa wa muziki wenu, je, Mmetumia hio SoftPower kufanya nini ? Manake Rais wenu ameharibu uhusiano wa kidiplomasia Kati ya Ke na TZ , kitambo biashara Kati ya Ke na Tz ilikua karibia $400m sahii ni Chini ya $200m.... (Ukilinganisha KE na UG biashara ni zaidi ya $1.2B) uhusiano wetu umebaki ni Malumbano na vitisho kila siku ni kana kwamba hamjui hata kutumia your new found influence manake uhusiano unazidi kusambaratika mpaka unaenea Kwa watu wa kawaida,


Na kuhusu swala la muziki wa Tz kupendwa sana Kenya mi nazani sio sahihii sana kusema iyo kauli mbona hata miziki ya Kenya inapendwa hapa Tz, na ni kweli mziki wa Tz sasa ivi unasikilizwa karibu kila pembe ya Africa mfano msanii Diaond kafanya show zimbabwe alijazaa venue, alifanya show visiwa vya Mayote mara mbili alijaza uwanja, alifanya show Madagascar alijaza uwanja so mi nafikiri vitu vingine ni God's will, therefore kulipinga ni shida kidogo
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
Hehe SoftPower projection ya muziki!!! Wanaijeria wanajulikana Kwa muziki Africa nzima na pia Afrocinema wakati influence yenu inaishia hapa East Africa + Congo, imewasaidia nini hapa Africa, bado wanaijeria wanafukuzwa fukuzwa kila waendapo....

SoftPower sio kujulikana Kwa kitu flani Tu, Bali ni uwezo wako wa kutumia reputation yako ili kusababisha nchi nyengine kufanya mambo flani ambayo Yana faida kwako...bila kutumia nguvu wala vitisho..... Kwa mfano Kenya hutumia reputation yake ya quality research kuhakikisha lab ya WHO ya research ya Ebola iko hapa Nairobi, tumetumia SoftPower yetu kuhakikisha tulikwepa kesi za ICC bila kupewa sanctions kama nchi zengine, mikutano mingi ya kimataifa kama UNCTAD, TICAD, WTO, WEF, GES huishia kufanyiwa hapa Kenya sababu ya uwezo wa Kenya kurai nchi zengine Zi support Kenya.... Ikiwemo hivi majuzi Mikutano wa Kwanza wa kimataifa wa uchumi wa baharini (blue economy conference)
Sasa hivi Kenya imepewa ruhusa ya kuanza kutayarisha Ku host 2020 IAAF World Under-20 Championships , baada ya hapo tuko na mpango wa Ku bid IAAF world championship, na pia kuna mipango ya kuwania Ku host Afcon ya 2021 .... Pia tunalobby WRC iregeshe Kenya/EAC Kwa world rally championship kuanzia 2020, tunataka pia tuwe na hosting rights ya World golf tournament na IRB world rugby 7s wawe wanapitia Kenya Kwa tounerment circuits Yao kila mwaka... Hayo yote ya Michezo ni kwasababu tunatuma SoftPower yetu ya uweledi wetu wa michezo tofauti tofauti...

Yani Kwa kifupi, Kenya iliacha kutumia SoftPower yake kushinda na nchi za EAC tukaingia ligi kuu ya ukanda mzima wa Africa, hua tunapimana misuli na kina SA na Egypt na Nigeria, ingawaje bado hatujawezana na Egypt na SA, mwaka 2016 Kwa mara ya Kwanza tuliwashinda SA Kwa Ku host Mikutano mingi zaidi ya kimataifa. kitechnologia na kiunchumi ndo bado hatujawafikia... Ingawaje Kampuni za Kenya za kitechnolojia (tech startup) zilifanyikiwa kuchangisha pesa nyingi kuliko za Sa na Egypt kwahivyo tunawakaribia katika hio sector..

Tukija Kwa Tanzania na muziki wenu.... Nje ya Tz, ni Wakenya ndo mashabiki wakubwa wa muziki wenu, je, Mmetumia hio SoftPower kufanya nini ? Manake Rais wenu ameharibu uhusiano wa kidiplomasia Kati ya Ke na TZ , kitambo biashara Kati ya Ke na Tz ilikua karibia $400m sahii ni Chini ya $200m.... (Ukilinganisha KE na UG biashara ni zaidi ya $1.2B) uhusiano wetu umebaki ni Malumbano na vitisho kila siku ni kana kwamba hamjui hata kutumia your new found influence manake uhusiano unazidi kusambaratika mpaka unaenea Kwa watu wa kawaida,
Hahaha,

Msee umetoa povu jingi mpaka naona uvivu kukujibu, Anyways at least umeonyesha uelewa wa concept na art of geopolitical power projection.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,177
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,177 280
Mkuu no one will take serious groupie grudges za mitandaoni...

Vijana wa Bongo fleva kwa sasa demonstrate "Soft power projection" ya TZ kupitia entertainment industry, yaani hata ukiiweka grudges za namna gani bado hutoboi bila kufanya kazi nzuri kwa maarifa na juhudi kubwa.

Zamani KE kulikuwa na rafiki zangu akina K-South, Kalamashaka etal. na wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake.

Then wakaja akina Nameless na pia wale wazee wa soapies akina Masakuu na wenzake, wale jamaa hata Bongo waliokuwa wanapendwa sana kupita wasanii wetu wa wakati huo...

But now the tables have turned, the balance of soft power projection iko upande wa TZ na msipoangalia this order will be here to stay for a very very long time...

Sauti Sol pekee hawatoweza, vijana wa Bongo fleva wenye viwango wako wengi mno.... Kazeni buti:)

Sent using Jamii Forums mobile app
Kenya mziki wa ukweli uliondoka na E-Sir. Waliobaki kina K-South, P-Unit, Prezzo, The Bugz, Jacali, Mejja, Wahu, Nameless ndio wasanii wa maana. Hao New school wengi ni wababaishaji kuanzia kina DNA, Rabbit, Camp mulla, Octopizzo na Kaligraph ni failure.
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,159
Likes
1,307
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,159 1,307 280
Mie kanifurahisha Uhuru tu.

Nadhani huwa anakosa nafasi ya kusakata mangoma, kajificha kule nyumba anakita rhumba balaa....hahah!
 
kimburu06

kimburu06

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
181
Likes
165
Points
60
kimburu06

kimburu06

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
181 165 60
Kenya mziki wa ukweli uliondoka na E-Sir. Waliobaki kina K-South, P-Unit, Prezzo, The Bugz, Jacali, Mejja, Wahu, Nameless ndio wasanii wa maana. Hao New school wengi ni wababaishaji kuanzia kina DNA, Rabbit, Camp mulla, Octopizzo na Kaligraph ni failure.
Hata huyo Late E-SIR (ISSA) , ana asili ya bongo through his father.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371