Harmonise afunguka mahusiano yake na Huddah na Rose Ndauka yalivyomletea balaa

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000

Msanii Harmonise amesema mahusiano yake na Huddah wa Kenya yalimtatiza sana
anadai kuna kazi walikuwa wafanye na kukubaliana ili kuipa kiki kazi akapost video wakiwa pamoja mtandaoni, watanzania wakamshukia hadi akaifuta, hata baada ya kuifuta haikusaidia

Pia Rose Ndauka alipost cover ya nyimbo yake na akajisikia vizuri, alipokuwa kwenye interview akaulizwa dada wa bongo movie anayemkibali ni nani? akajibu Rose Ndauka ili kulipa favour aliyomfanyia, sasa wakati wa promosheni ya kipindi waandaaji wakawa wame edit na kuunganisha maneno ikaonekana kama alisema anaonana naye
Dada akamtafuta kwa hasira na kumshukia, akapost Instagram akimshukia ila akanpotezea kwa kuwa ni misunderstanding na ni mtoto wa kike
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,307
2,000
Yaani umepoteza muda na umeacha kila kitu na kuamua kupost mahusiano ya mwanaume mwenzio?..ama kweli aliyotabiri Jay dee (wanaume kama mabinti) yanatimia sasa
 

G.Jacob

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
3,540
2,000
Ukimuona kijana wa kiume anapenda kuwalala wanawak walomzidi umri kaa nae mbali.
 

supermarket

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
7,287
2,000
Unapokuwa kioo cha jamii kashfa au vitu vya uzushi havikwepeki inabidi uendelee na mapambano katika game iwe ni changamoto kwenye mafanikio yako na kufanya kazi nzuri zaidi.
 

scorpio me

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
5,722
2,000
Haha hapo aliposema alimtaja ili kulipa favour means hamkubali wala nini ila tu kwasababu flani flani doh unafki on fleek...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom