Harembee ya Kupinga Ufisadi


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Mimi Asha Abdala, nawaomba watanzania wote wenye mapenzi mema muweze kuwachangia wabunge mahiri Dr Slaa na Zitto Kabwe ili waweze kuwa na vijana wa kutosha pale bungeni Dodoma wawasadia katika masuala ya utafiti lakini pia waweze kuzunguka katika mikoa ya jirani na Dodoma wakati wa mapumziko ya wiki katika kipindi hiki cha Bunge kwenda kufikisha ujumbe wao wa mabadiliko kwa wananchi vijijini. Mchango huu ni wazi kwa wanaCHADEMA na watu wote wenye mapenzi mema. Kwa maelezo zaidi wasiliana nami kupitia ashabdala@yahoo.com naweza kupokea michango. Au tuma mchango wako moja kwa moja wa Dr Slaa kupitia 0784666995 au Kwa Zitto 0713730256. Nawaombeni sana jamani, hasa wanawake wenzangu. Lakini wakina Baba vile vile nawahimiza kufanya kazi hii. Kumbukueni wabunge wetu hawa, ofisi ya bunge haijaweza kuajiri watafiti kwa ajili yao zaidi ya mtu mmoja tu anayesaidia wabunge wote 43 wa upinzani. Pia chama chao cha CHADEMA hakina uwezo mkubwa wa kifedha. Shime mwananchi, kama unachangia harusi, kwanini usichangie harakati. Ewe baba, toa fedha yako ya bia ya siku mbili tu, isadiie kuikomboa nchi yetu.

Asha
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Mwanamama wewe mahiri kweli ningekuwa sijaoa ningekutafuta ...kwikwikiwi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Mimi Asha Abdala, nawaomba watanzania wote wenye mapenzi mema muweze kuwachangia wabunge mahiri Dr Slaa na Zitto Kabwe ili waweze kuwa na vijana wa kutosha pale bungeni Dodoma wawasadia katika masuala ya utafiti lakini pia waweze kuzunguka katika mikoa ya jirani na Dodoma wakati wa mapumziko ya wiki katika kipindi hiki cha Bunge kwenda kufikisha ujumbe wao wa mabadiliko kwa wananchi vijijini. Mchango huu ni wazi kwa wanaCHADEMA na watu wote wenye mapenzi mema. Kwa maelezo zaidi wasiliana nami kupitia ashabdala@yahoo.com naweza kupokea michango. Au tuma mchango wako moja kwa moja wa Dr Slaa kupitia 0784666995 au Kwa Zitto 0713730256. Nawaombeni sana jamani, hasa wanawake wenzangu. Lakini wakina Baba vile vile nawahimiza kufanya kazi hii. Kumbukueni wabunge wetu hawa, ofisi ya bunge haijaweza kuajiri watafiti kwa ajili yao zaidi ya mtu mmoja tu anayesaidia wabunge wote 43 wa upinzani. Pia chama chao cha CHADEMA hakina uwezo mkubwa wa kifedha. Shime mwananchi, kama unachangia harusi, kwanini usichangie harakati. Ewe baba, toa fedha yako ya bia ya siku mbili tu, isadiie kuikomboa nchi yetu.

Asha
it ain't gonna work...
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Tatizo ni kwamba watachangisha kwa mda gani? Hii bado sio strategy inayo-ensure continuos income kwa ajili ya mambo ya chama. Wanahitaji kufigure out convincing and very effective strategies long and short terms ambazo zitakuwa msingi wa mapato yote ya chama.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kina Dr Wenyewe Ndio Wametaka Wachangiwe ? Kwani Wao Kama Chama Wanashindwa Kupata Hela Sehemu Zingine Kwa Ajili Ya Mipango Hiyo Au Huu Mpango Umebuniwa Sasa Hivi Tu Wa Kupata Hela Chap Chpa ?

Watueleze Wamefanya Nini Katika Majimbo Yao Kwanza Sio Kutembelea Majimbo Ya Watu Wengine
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Na umeleta madai Kichama sio kitaifa maana hapa hakuna wanachama hai wa Chadema wengi wao ni mamluki na wengine ni CUF japo ni chadema kwa rangi na kadi za Chama na ubunge.
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530