Harambee ya UVCCM yafana, michango yavuka lengo


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,180
Likes
33,200
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,180 33,200 280
Ni fedheha sana kwa mtu aliyemtuhumu Mwenyekiti wake aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa kukubali kuteuliwa na kuwa katibu wa mapambio chini ya uongozi wa mtoa rushwa kwenye chaguzi.

Na wewe ni miongoni mwa wapambanaji wa ufisadi?
Ben ukweli huu uliokuwa unampa pengine ndio umemfanya alipopewa kuongoza kikosi cha kisasi (wasio julikana) ukapotea bila kutuaga.
Damu yako italipwa tuu siku moja. Na siku hiyo haiko mbali.
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,693
Likes
2,812
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,693 2,812 280
Makonda bwana .Sasa JF watakusaidia nini na mambo yako haya ? CCM ina wenyewe kwani hakuna mtandao wenu wa kuelezana mambo yenu ?
Mkuu humtendei haki Makonda kabisa.Kwani uliambiwa kuna mambo ya JF na yasiyo ya JF?Huu ni mtandao wa kila mtu.Kama wewe unaona hiyo taarifa haikufai,sisi wana CCM inatufaa.Muwe reasonable jamani.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,057
Likes
33,066
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,057 33,066 280
Ni fedheha sana kwa mtu aliyemtuhumu Mwenyekiti wake aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa kukubali kuteuliwa na kuwa katibu wa mapambio chini ya uongozi wa mtoa rushwa kwenye chaguzi.

Na wewe ni miongoni mwa wapambanaji wa ufisadi?
huyu jamaa mlikuwa mnajibizana hapa jf ukiwa hujui kuwa mbeleni atakufanya nini
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,702
Likes
1,393
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,702 1,393 280
Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) chini ya Mwenyekiti wake Ndugu Sadifah Juma Khamis wamefanya fundraising kwa ajili ya kuandaa matembezi ya mshikamano wa miaka 50 ya Mapinduzi.

harambee hiyo ambayo imehudhuriwa na Rais wa Serikali ya Mapinduz ya Zanzibar na Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa Mhe. Ally Mohamed Shein kama mgeni rasmi akiongozana na Makamu wa Pili wa Serikali ya Mapinduzi Mhe. Balozi Seif Alli Iddy.

harambee hiyo ambayo ililenga kukusanya kiasi cha milioni mia moja na hamsini kufanikisha shughuli hiyo inayotarajia kuanza tarehe 22 Dec 2013 mkoani Pemba ilifanikiwa sana kwa kuchangisha zaidi ya milioni mia mbili.

jumuiya hiyo imeshukuru wachangiaji ambao ni viongozi wa serikali, makada wa Chama Cha Mapinduzi na baadhi ya wanachama wa vyama vya upinzan ambao wamevutiwa na wazo la vijana la kuhamasisha mshikamano na Amani., na kwamba wanasikitishwa namatendo yanayofanywa na baadhi ya viongozi wa vyama vya siasa na wanasiasa hapa nchini vya kubaguana kikanda na kidini.
Kumbe ulikuwaga memba humu??
 

Forum statistics

Threads 1,263,848
Members 486,093
Posts 30,166,092