Harambee ya UVCCM yafana, michango yavuka lengo


P

Paul Makonda

Verified Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
97
Likes
45
Points
0
P

Paul Makonda

Verified Member
Joined Jul 8, 2011
97 45 0
Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) chini ya Mwenyekiti wake Ndugu Sadifah Juma Khamis wamefanya fundraising kwa ajili ya kuandaa matembezi ya mshikamano wa miaka 50 ya Mapinduzi.

harambee hiyo ambayo imehudhuriwa na Rais wa Serikali ya Mapinduz ya Zanzibar na Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa Mhe. Ally Mohamed Shein kama mgeni rasmi akiongozana na Makamu wa Pili wa Serikali ya Mapinduzi Mhe. Balozi Seif Alli Iddy.

harambee hiyo ambayo ililenga kukusanya kiasi cha milioni mia moja na hamsini kufanikisha shughuli hiyo inayotarajia kuanza tarehe 22 Dec 2013 mkoani Pemba ilifanikiwa sana kwa kuchangisha zaidi ya milioni mia mbili.

jumuiya hiyo imeshukuru wachangiaji ambao ni viongozi wa serikali, makada wa Chama Cha Mapinduzi na baadhi ya wanachama wa vyama vya upinzan ambao wamevutiwa na wazo la vijana la kuhamasisha mshikamano na Amani., na kwamba wanasikitishwa namatendo yanayofanywa na baadhi ya viongozi wa vyama vya siasa na wanasiasa hapa nchini vya kubaguana kikanda na kidini.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Lowassa katoa ngapi? Na hizo zote ni kwa ajili ya kutembea siku moja tuu au mnaenda kuzifanyia nini?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Makonda bwana .Sasa JF watakusaidia nini na mambo yako haya ? CCM ina wenyewe kwani hakuna mtandao wenu wa kuelezana mambo yenu ?
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,434
Likes
9,483
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,434 9,483 280
...

jumuiya hiyo imeshukuru wachangiaji ambao ni viongozi wa serikali, makada wa Chama Cha Mapinduzi ....
Mkuu una taarifa Mwenyekiti wenu (rtd) Mkoa wa Mwanza na Diwani wa CCM Kata ya Kisesa kauwawa KWA MAWE na wananchi wenye hasira kali kwa kupora haki za wananchi? Nadhani hili ndio la muhimu zaidi kuliko hayo maigizo yenu ya "michango yavuka lengo" ilhali michango yenyewe ni fedha za wananchi walizodhulumiwa kwa njia mbalimbali - rushwa, wizi, ufisadi, n.k.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Mkuu una taarifa Mwenyekiti wenu (rtd) Mkoa wa Mwanza na Diwani wa CCM Kata ya Kisesa kauwawa KWA MAWE na wananchi wenye hasira kali kwa kupora haki za wananchi? Nadhani hili ndio la muhimu zaidi kuliko hayo maigizo yenu ya "michango yavuka lengo" ilhali michango yenyewe ni fedha za wananchi walizodhulumiwa kwa njia mbalimbali - rushwa, wizi, ufisadi, n.k.
Huyu si Kambi ya Makonda.Makonda yeye ni Sitta na Mwakyembe .Mabina alikuwa kwa Membe .Membe ndiye kapata pigo .
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,434
Likes
9,483
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,434 9,483 280
Mkuu Pmakonda;

Fikiria jitu lenye sifa hizo hapo chini linapewa uenyekiti wa CCM wa Mkoa and funny enough linapitishwa na chama kwa nafasi ya udiwani ambapo lilifanikiwa kuwa Diwa wa Kisesa. Halafu "jambazi" kama hilo "likikichangia" chama chenu mnatuletea maigizo ya "michango yavuka lengo" hapa!

Clement Mabina:

- Alikuwa miongoni mwa watu ambao wamejijengea umaarufu mkubwa sana katika Mikoa ya Kanda ya Ziwa hususani ndani ya ziwa Victoria!

- Ni miongoni mwa watu ambao walikuwa wakituhumiwa na ujambazi wa kutumia silaha hasa katika miaka ya 90!

- Ni miongoni mwa watu ambao wanadaiwa kuua wavuvi ndani ya Ziwa Victoria na kuwapora fedha na mali zao nyingine!

- Ni miongoni mwa watu wanaodaiwa kufanya mauaji ndani ya Ziwa yeye na wenzake kadhaa akiwemo DC na Diwani Mmoja!

- Kifo chake pengine ni malipo ya mauaji aliyokuwa akifanya dhidi ya raia wasiokuwa na hatia.

- Ni mtu ambaye alikuwa anaogopwa hadi na maofisa wa Jeshi la Polisi, alitumia vibaya sana madaraka yake ya uenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza!

- Alijaribu kupigana sana kwenye uchaguzi wa CCM mkoa mwaka huu, na ni miongoni mwa mambo yaliyomfanya achanganyikiwe!
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,652
Likes
1,740
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,652 1,740 280
Mkuu Pmakonda;

Fikiria jitu lenye sifa hizo hapo chini linapewa uenyekiti wa CCM wa Mkoa and funny enough linapitishwa na chama kwa nafasi ya udiwani ambapo lilifanikiwa kuwa Diwa wa Kisesa. Halafu "jambazi" kama hilo "likikichangia" chama chenu mnatuletea maigizo ya "michango yavuka lengo" hapa!
hi thread uliyo iatach inatisha mkuu!
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Hyo ni harambee yakwenda msibani nini njooni huku jambazi Mabina kauwawa na wananzengo.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,434
Likes
9,483
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,434 9,483 280
hi thread uliyo iatach inatisha mkuu!
Kweli kabisa Mkuu; ndio CCM hao. Ufisadi kila kona halafu wanatuletea hadithi za "michango yavuka lengo"; so what?

Upuuzi kama huu alioposti muanzisha mada unamsaidia nini mwananchi wa kawaida? Unamsaidia nini mnyonge asiye na mtetezi nchi hii?

Wananchi wanataka kusikia madhulumati kama akina Mabina wamechukuliwa hatua gani na sio kuyaacha mitaani yakitamba huku yakipewa vyeo na chama.

Wananchi wanataka kuona akina Kapuya wanachukuliwa hatua, na sio kuachwa wakitoa vitisho kwa mayatima tena mbaya zaidi baada ya "kuwabaka".

Anyway, nilicho-attach sio maneno yangu bali ni ushuhuda ulipopatikana kutoka uzi huu https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/569527-aliyekuwa-mwenyekiti-wa-ccm-mkoa-wa-mwanza-auwawa-na-wananchi-wenye-hasira-kali-kwa-kupigwa-mawe.html
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,350
Likes
16,122
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,350 16,122 280
Mmmhhhhh walizowapa ni chenji tu, mnatuibia nyingi
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,944
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,944 280
Ni fedheha sana kwa mtu aliyemtuhumu Mwenyekiti wake aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa kukubali kuteuliwa na kuwa katibu wa mapambio chini ya uongozi wa mtoa rushwa kwenye chaguzi.

Na wewe ni miongoni mwa wapambanaji wa ufisadi?
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Ni fedheha sana kwa mtu aliyemtuhumu Mwenyekiti wake aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa kukubali kuteuliwa na kuwa katibu wa mapambio chini ya uongozi wa mtoa rushwa kwenye chaguzi.

Na wewe ni miongoni mwa wapambanaji wa ufisadi?
yahaya vp hatuonan?unaishi nyumba namba ngapi
 
M

Mpungati

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
256
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mpungati

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
256 3 35
Pumbafu;mnajisifu akati ndo mmewaibia watanzania hzo hela
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,903
Likes
358
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,903 358 180
Hiyo ni chenji ya wauza unga na vipusa!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,556
Likes
3,104
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,556 3,104 280
Bashite buana. Tangu alipoteuliwa u dc akapotea
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,772
Likes
2,016
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,772 2,016 280
Ni fedheha sana kwa mtu aliyemtuhumu Mwenyekiti wake aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa kukubali kuteuliwa na kuwa katibu wa mapambio chini ya uongozi wa mtoa rushwa kwenye chaguzi.

Na wewe ni miongoni mwa wapambanaji wa ufisadi?
Daah
 

Forum statistics

Threads 1,263,138
Members 485,792
Posts 30,143,817