Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee ya kununua boat kwa ajili ya william .j. Malecela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Az 89, May 31, 2012.

  1. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu kwa taarifa za uhakika nilizonazo huyu jamaa ni Baharia...sasa uwezo wa kununua Meli Hatuna basi tujichange hata kwa kununua Boti awe anatoka Dar to Zenji..maana siasa imemshinda anatengeneza blog tu na kuweka picha za kina Sinta that means yupo idle kwa sasa... Namba ya M-PESA Atakuja kuwapa yeye mwenyewe!
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ni habari ya kisiasa?
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    ndio hasara hizo za kupeleka watoto usa,wengi wao wamerudi bongo wamelost
     
  4. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    read btn lines! We maharagwe nin!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Eka namba ya m pesa tumnusuru PAPAAA LE MUTUZ MUBOSI RAIS YA DODOMA
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,413
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu akibeba abiria ataua maana ubongo wake hazimtoshi,asije akasababisha ajali tumechoka maafa.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,142
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    atakuja mwenyewe aweke account ya M pesa, nafikiri na Tgo pesa anayo!
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    duh! Anaweza kutumwaga kweli! ashawahi pita Nungwi kweli?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,142
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    Mh mh mhh
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaaa...!!! huyu anaweza akiipindua kweli manake anavyo penda misifa!. lakini mshikaji yupo poa sana. sema mnamponda coz yupo ccm angekua cdm ni salute kwa kila mtu.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
    Le mutuz weka namba ya M-pesa turushe mpunga!!!
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,824
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    mnampaisha wenyewe bila sababu za msingi.
     
  14. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Piga ua jiziii hilooo haya ndio majitu yaliyosoma kwa nepotism baada ya baba zao kutuibia piga ua machela hilo
     
  15. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hatumpaishi mkuu ila jamaa anakera
     
  16. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msijaribu kabisaaaaa.... Nyie kama ni kazi mpeni ya Ukuwadi kama anayofanya kwa Juma Pinto na Riziwani Kikwete... Au fungueni Mini Pub yeye atakuja kupiga picha na kuzitangaza facebook na kene blog Buuuure!...Le'Mutuz Le'Baharia...
     
  17. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jua alizami msipotukana/kejeli wenzenu!!
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,622
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Boat ya nini wakati Idodomya hakuna ziwa wala bahari?
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,604
    Likes Received: 4,170
    Trophy Points: 280
    Weweee! unaonekana mweupe kijografia, kule bahi kuna bwawa la tope! laitwa sulungai. hima hima mchango wana jf, kijana anaadhirika mchana kweupeee!
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wapi le Mutuz baba ya Vatotoz
     
Loading...