Harambe ya CHADEMA mkoa wa Mara Leo hii

Lai Otieno

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
311
0
Tupo katika ukumbi wa palm beach na wadau pamoja na viongozi wa CHADEMA mkoa wa Mara katika harakati ya kuchangia CHADEMA mkoa harambe hii inaongozwa na mhe mwenyekiti wa CHADEMA kanda ya ziwa magharibi wadau wapo Wengi KWELI na Hali ya hewa ni shwari hii ni moja wapo ya harakati ya kuanzia kujipanga na uchaguzi wa wenyeviti wa mitaa mkoa mzima wa Mara chini ya mhe kiti mpya mhe kayele pamoja na katibu mhe angela na wabunge wote wa mkoa Mara ambao ni mhe Vincent j Nyerere Akiwa na mhe ester matiku.
 

tofyo

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
2,690
2,000
kwani hilo limekuwa kanisa
toshekeni na ruzuku zenu kutoka serekalini
 

kavale

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
228
0
Tupo katika ukumbi wa palm beach na wadau pamoja na viongozi wa CHADEMA mkoa wa Mara katika harakati ya kuchangia CHADEMA mkoa harambe hii inaongozwa na mhe mwenyekiti wa CHADEMA kanda ya ziwa magharibi wadau wapo Wengi KWELI na Hali ya hewa ni shwari hii ni moja wapo ya harakati ya kuanzia kujipanga na uchaguzi wa wenyeviti wa mitaa mkoa mzima wa Mara chini ya mhe kiti mpya mhe kayele pamoja na katibu mhe angela na wabunge wote wa mkoa Mara ambao ni mhe Vincent j Nyerere Akiwa na mhe ester matiku.

Wajinga ndiyo walidai nyie changeni wenzenu wanaenda kutumia Dubai
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom