Happy Thanks giving kwa wote


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Jamani kwa wale watanzania tulioko US, happy thaks giving kwa kila mtu. Kwa watanzania wenzangu walioko nyumbani na sehemu zingine duniani. Kila la heri na mafanikio kwa mwaka 2007.

Hii ni siku watu wanaacha kufanya kazi na kuanza kuhesabu faida na mibaraka waliyopata kwa mwaka (as far as I know). Leo hakuna unazi wa vyama kutoka upande wangu kwa hiyo nawatakia wana CCM wote kuanzia mkulu FMES popote alipo hadi mzee mutagikurwa na katibu wake wa tawi la ccm kule...... kwetu.

Happy thanks giving kwa mwenyekiti wa TLP na mkombozi wa wanawake - mzee wa kiraracha - Lyatonga Mrema. Na kwa wale wana CHADEMA, CUF na wengine wooote. Happy thanks giving!

Msongo wa maisha unazidi kuwa mkali lakini once in a while inabidi kutafuta sababu ya kufurahia na kushukuru MUNGU kwa nafasi ya kuishi. Kwa wengine weekend ndio imeanza hivyo. Kwa wale walioko bado kazini, nawatakia wooote kazi njema.

Thanks!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,951
Likes
46,604
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,951 46,604 280
Gobble gobble....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Happy Thanks Giving to you too boo!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,951
Likes
46,604
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,951 46,604 280
Boo tena..? Si una mke wewe...
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Jamani kwa wale watanzania tulioko US, happy thaks giving kwa kila mtu. Kwa watanzania wenzangu walioko nyumbani na sehemu zingine duniani. Kila la heri na mafanikio kwa mwaka 2007.

Hii ni siku watu wanaacha kufanya kazi na kuanza kuhesabu faida na mibaraka waliyopata kwa mwaka (as far as I know). Leo hakuna unazi wa vyama kutoka upande wangu kwa hiyo nawatakia wana CCM wote kuanzia mkulu FMES popote alipo hadi mzee mutagikurwa na katibu wake wa tawi la ccm kule...... kwetu.

Happy thanks giving kwa mwenyekiti wa TLP na mkombozi wa wanawake - mzee wa kiraracha - Lyatonga Mrema. Na kwa wale wana CHADEMA, CUF na wengine wooote. Happy thanks giving!

Msongo wa maisha unazidi kuwa mkali lakini once in a while inabidi kutafuta sababu ya kufurahia na kushukuru MUNGU kwa nafasi ya kuishi. Kwa wengine weekend ndio imeanza hivyo. Kwa wale walioko bado kazini, nawatakia wooote kazi njema.

Thanks!

So you do celebrate a massacre of white Europeans to native Americans

Interesting...


immigrant3sy.jpg
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,949
Likes
4,887
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,949 4,887 280
Niliwahi kumuuliza M-USA mmoja nini maana ya hii siku ya Thanks giving akaniambia "its the day to grolify capitalism". Sijui kuna ukweli au laah...waungwana mlio mtoni tuelimisheni jamaani, na hili ndo mojawapo ya jukumu la Jambo Forum!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145

So you do celebrate a massacre of white Europeans to native Americans

Interesting...
Game, if you would excuse me, she said as far as she knows..

.....
Hii ni siku watu wanaacha kufanya kazi na kuanza kuhesabu faida na mibaraka waliyopata kwa mwaka (as far as I know).
..therefore, won't it be noble of you to explain to her and may be change her perception to the day instead of putting words in her mouth?!

Just a view, thanks.

SteveD.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
Many thanks. Achana na watu wanaoataka ku-philosophisize kila kitu.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Thanks MWK nakutakia Thanks Giving njema na usisahau kutubakishia Turkey na Viazi vya kupondwa na ikiwezekana niwekee sweet potato pie.Kila la heri Mwana mama!!!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Game, if you would excuse me, she said as far as she knows....therefore, won't it be noble of you to explain to her and may be change her perception to the day instead of putting words in her mouth?!

Just a view, thanks.

SteveD.

l_31eb1742f43e1cb8ddf17786ed4568d2.jpg



In that case then i would like to inform her that WHITE PEOPLE who went America among aother things did the following to NATIVE AMERICANS:

1. had their nations destroyed and a "final solution" advocated by the press. (L.Frank Baum)

2. had their deeded property stolen with impunity.

3. were jailed for praying from 1883 to 1978.

4. had their children forbidden to speak their language, sent to boarding schools hundreds of miles away, committing suicide in droves.

5. today has the highest crime of any group in America largely perpetuated against Indians by non-Indians. (US Gov)
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Game, thanks for the synoptic explanation on your earlier views.

SteveD.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Thanks MWK nakutakia Thanks Giving njema na usisahau kutubakishia Turkey na Viazi vya kupondwa na ikiwezekana niwekee sweet potato pie.Kila la heri Mwana mama!!!
Mwawado,

By the time umerudi huku mbona hiyo Turkey itakuwa imechuja utamu? Anyway, tuwasiliane ukirudi.

Asante nawe pia.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
We didn't land on Plymouth Rock, Plymouth Rock landed on us -Malcolm X
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkulu Mwafrika Wa Kike,

Heshima ikurudie mkulu, ila huyu Bata amenishinda yaani unajua hapa bongo zamani kuna nyumba moja next to Mawenzi Hotel yaani karibu na YMCA kulikuwa na Mzungu mmoja alikuwa nao hao mabata, yaani walikuwa wakituvunja mbavu sana,

Sasa kusikia kuwa eti huko ma-US huwa wanaliwa tena ni babu kubwa, yaani ilibidi nikapite tena pale kwa yule Mzungu niwachungulie vizuri wale mabata ambao huko majuu wanaitwa Turkey, anyway salaam kwa wote maana hata bongo kuna wanaosherehekea huyo bata, hili la Thanks giving halina siasa, ni kula bata tu mpaka kuvimbilwa halafu kesho kuanza diet,

Mkuu wangu Mwawado, uko anga za wapi mkulu? najua mara ya mwisho ulikuwa Kampalka maana you were missed kwenye msiba wa Mzee Chiume!

Salaam za Turkey Day kwa wakulu wote!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Mkuu FMES, Kwa hiyo ni sikukuu ya mabata mzinga? au ya kula bata mzinga?ama sijakuelewa kabisa hapo?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
jamani naomba nielemishwe nini maana ya hiyo siku n kwanini na sie watanzania twapeana na hadi salamu za hiyo sikuu??
nimeona niulize huku as u might find kwetu sie kizungu cha kiingereza kimetupiga round about...may be hapa twaweza saidiana vyemaa
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu FMES, Kwa hiyo ni sikukuu ya mabata mzinga? au ya kula bata mzinga?ama sijakuelewa kabisa hapo?


Mkuu wangu heshima mbele, pamoja na mengine yote hiii huwa ni siku ya kula huyo bata mzinga(Turkey) siku nzima, huko ma-US watu hula na kulala hapo hapo mpaka kesho mkulu!
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Thanksgiving ya kwanza kufanywa na European Settlers walipofika Amerika ya Kaskazini ilikuwa Newfoundland, Canada mwaka 1578, halafu baadaye mwaka 1607 ikafanyika Jamestown, Virginia. Baada ya hapo haya ndiyo yaliyojiri:
Finally in 1789, Elias Boudinot, a delegate and statesman from New Jersey, made the move to establish a permanent day of Thanksgiving for the nation. A Congressional Joint Committee approved and on October 3rd, 1789, President George Washington proclaimed that the American people would observe a day of public thanksgiving and prayer. That year Thanksgiving was held on Thursday, November 26th. This began a tradition of Presidential proclamations concerning the meaning of Thanksgiving and the day it would be celebrated each year.
Habari hii nimeitoa hapa:
http://http://www.classbrain.com/artholiday/publish/thanksgiving_day.shtml
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233