Happy birthday Mama Salama Kikwete

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,470
1,225
attachment.php


Leo ni siku ya kuzaliwa first lady Mama Salama Kikwete hongera sana mama wa kwanza kwa kutimiza miaka.....
 

Attachments

  • 8E9U2321.JPG
    File size
    61.6 KB
    Views
    430

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,531
2,000
mbona ana familia kuwa sana..kuna katoto kengine kadogo hakafikii hata urefu wa meza..mwee kumbe raisi ana watoto wadogo bado walio chini ya miaka mitano...hahaa naona na mafulu beki kibao na huyu sijui ndo babu wa familia anahanikiza kwa makofi
 

The Finest

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
21,617
1,225
Naona mkwere age inachapa mwendo kwa spidi ya ajabu, halafu hii bday clouds hawakuhusika eheee?????? lol!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom