Happy Birthday Kabakabana.. Hongera kwa kupunguza siku za kuishi.

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
Miaka kadhaa iliyopita uliletwa hapa ulimwenguni. Mungu alikuwa na kusudi lake kukuleta ulimwenguni. Hakika inafurahsha na kutia moyo. Sasa ni wakati wa kumshukuru Mungu kwa kukuteua kuendelea kuvuta pumzi. Mungu ana kusudi. Ni vyema ukamtumikia kwa wakati wote.. Mungu aendelee kukupa umri mrefu katika ulimwengu huu.. Happy Birthday my sister Kabakabana..




I hope kamati ya sherehe iliyo chini ya Uenyekiti wa dada AshaDii itapanga mpango wa sherehe. Mc wetu ni kijana mla ndyofu Erickb52..
 
Last edited by a moderator:

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Happy bday shosti. Hivi umepotekea wapi? Unajua your hazbend excellent siku hizi amekuwa Mute? Ngoja party iishe nikupe umbea.
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,253
2,000
yaani huyu mdada huwa anapotea...na si ajabu hata tusimwone kabisa kwa huu uzi....
Kabakabana hebu kuja side hii mazeee, tukupe mahug na makisses ya Birthday...
 
Last edited by a moderator:

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,736
2,000
Aisee!

HBD Kabakabana. Haka kajukuu kamepotelea wapi jamani?

Nakamisi mpaka najisikia kuRIP. Nicas Mtei, ukikaona hebu kaambie kanidipu ili nikapigie.
 
Last edited by a moderator:

Kitoabu

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
6,686
2,000
Mc cmamisha mziki kuna fujo ina endelea nyama ya speaker ni zinduna na cacico wana zichapa ita kamati ya ulizi ije kuzuia fujoii tuendalee na gambe
 

Kabakabana

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
5,554
0
Miaka kadhaa iliyopita uliletwa hapa ulimwenguni. Mungu alikuwa na kusudi lake kukuleta ulimwenguni. Hakika inafurahsha na kutia moyo. Sasa ni wakati wa kumshukuru Mungu kwa kukuteua kuendelea kuvuta pumzi. Mungu ana kusudi. Ni vyema ukamtumikia kwa wakati wote.. Mungu aendelee kukupa umri mrefu katika ulimwengu huu.. Happy Birthday my sister Kabakabana..




I hope kamati ya sherehe iliyo chini ya Uenyekiti wa dada AshaDii itapanga mpango wa sherehe. Mc wetu ni kijana mla ndyofu Erickb52..

Thank u so much My bro Nicas, In the middle of the dark u have brought the light again.Thanks,
 
Last edited by a moderator:

Kabakabana

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
5,554
0
Happy bday shosti. Hivi umepotekea wapi? Unajua your hazbend excellent siku hizi amekuwa Mute? Ngoja party iishe nikupe umbea.

hahahaha mke mwenza hebu nipe umbea sasa hivi naweza kuumwa ukichelewesha
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom