Happy Birthday BALANTANDA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday BALANTANDA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Mkubwa, Jul 10, 2009.

  1. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu leo ni siku yako ya kuzaliwa. Nakutakia kila la heri katika maisha yako. Mungu akuzidishie miaka mara dufu.
    Happy Birthday to you......(2 times)
    Happy Birthday dear Balantanda.........
    .
    .
    .
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,043
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Mkuu hongera sana kwa siku yako ya kuzaliwa

    Dogo masanilo naona likizo haijaisha tu angeratibu shughuli nzima leo!
     
  3. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Happy birthday my beiberry...kama upo online, nilitaka kukuambia nimeshachukua ile keki na watu wote nilishawataarifu kwa ajili ya party. See you badae my dear.
     
  4. M

    Mopao Joseph Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    B.day njema ila take care!!!
     
Loading...