Happening now at Kondo Bahari Beach: Marehemu wa watu tofauti kama 10 wanakuja kuzikwa hapa Kondo

Kisalilo

JF-Expert Member
Apr 17, 2020
1,456
2,000
Hii ngoma itatutia akili wale wa kulaumu kila jambo midomo itawakauka kama wewe unaona unasikia bado unataka serikali ikuambie ili uchukue tahadhali!! Naamini tunakoelekea kila kitu kitakwenda automatic.

Pamoja na yote lakini hatari ni waliougua ugonjwa huu na kujisikia wamepona alafu wakaruhusiwa kurudi makwao huko kwenye vituo jinsi madaktari wanavyojikinga na wagonjwa hao ni hatari sidhani kama familia zinauwezo wa kujikinga dhidi ya mgonjwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na mnaosifia kila uwehu?
 

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Feb 26, 2018
2,449
2,000
Akisema serikali inaficha data haimaanishi kwamba anazo data zake za maambukizi, waliopona na vifo. Hapana!

Serikali kuficha data ni kwamba haiwezekani tangu April 22 kusiwe na data! haijalishi data hiyo ni nzuri au mbaya isemwe tu baas, nadhani since tarehe hiyo hapo hakuna taarifa yoyote, basi hiyo ndio data tunayoitaka sisi.
Kumbuka zile ni reported case,unajuaje labda sirikali inapima walioonyesha symptoms tu ,na sio kila mtu kila mtaa ???au wamejiwekea utaratibu kwamba tutakuwa tunatangaza kila wiki???au wanaweza wakawa wanapima watu harafu kila mwezi ndio wanatangaza???
Kumbuka yale sio matangazo ya vifo ni reported cases tu.
 

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Feb 26, 2018
2,449
2,000
Utapataje umaarufu na ID fake?
Ndio maana nikasema JF kuna vilaza wengi,yaani jitu linaenda kupiga picha makaburi ya wapendwa wa watu waliolala linatuletea hapa kudanganya watu kwmb nimakaburi ya waliokufa na Corona kwa nn asiende piga kaburi la mama yake au baba yake mzazi ndio alipost hapa??
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,382
2,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na surikali.

Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao.

Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba.

NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask.

Update..




Update...
Kwa hiyo ukitoa hao 10, waliobaki wengine woooote ndio 6 tu?
 

Ravalomanana

JF-Expert Member
Sep 8, 2018
763
1,000
Dada umehoji swali la msingi sana!

Yani tunaambiwa ushuhuda wa maziko tu lakini, ushuhuda wa ndugu kufiwa na wapemdwa wao kwa corona hatusikii.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ivi kwa mfano wewe unaishi chamazi halafu watu wanne wakafa kinyerez 2mwezi, 2sinza, 1kariakoo, 2kibamba, 3kitunda ivi unadhani ni rahisi Sana taarifa kukufikia na dar ilivyo kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

lordchimkwese

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
1,535
2,000
Kama huoati taarifa maana yake wanaokufa sionwengi kama tunavoaminishwa na kina Mange kinembe wakifa watu buku 10 tutajua tu hata tupo sitimbi
Ivi kwa mfano wewe unaishi chamazi halafu watu wanne wakafa kinyerez 2mwezi, 2sinza, 1kariakoo, 2kibamba, 3kitunda ivi unadhani ni rahisi Sana taarifa kukufikia na dar ilivyo kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom