Happening now at Kondo Bahari Beach: Marehemu wa watu tofauti kama 10 wanakuja kuzikwa hapa Kondo

mzalendo iq1

JF-Expert Member
Mar 10, 2020
1,260
2,000
Yani watu mlivo na uchu wa kuonesha kile mnacho kiamin mmeshindwa hata kupiga picha hayo makanur 60 najua huu ni usanii
Hapa ndo wanapobugi. Hii kitu haikupaswa kufichwafichwa hivi. Ilitakiwa watu waone ili wajue ukubwa wa hili tatizo.

Hakukuwa na haja ya huku kufichaficha.

Kuna mji huko Ukrain kiongozi wao aliamua kuwandaa wananchi wake kwa kuchimba makaburi kama mia 6 na kuwaandalia rambo za kuzikia kabisa kama wakifa. Hii ilitosha kuwaandaa wananchi kuwa siriaz hii sunami.

Tembelea hapa uone mwenyewe hii habari

Ukrainian City Digs Mass Graves For Potential Coronavirus Victims


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
29,364
2,000
Na hyo misalaba?
nilidhani umetengenezwa ili uwe unapinga tuu, sasa nimegundua unapinga kwa kua hujui kinachofanyika baada ya mtu kufariki kwa corona ktk hospital/vituo vilivyotengwa:
1. akiwa hospital unawasiliana nae kwa simu chakula unawacha getini, atathibitisha amepat - huonani nae
2. akifariki utapigiwa simu kuwa amefariki then unaelekezwa makaburi atakapoenda zikwa
3. as family mnapewa maelekezo namna ya kushiriki mazishi, na mnapewa nafasi ya watu wa3 mpk wa5 kwa kulazimisha: akiwemo Mchungaji/Sheikh/Padri yani hamzidi wa5 so unaposikia hawazid watu10 ujue wale wa sirikali pia wamejumuishwa coz ata sanduku watabeba wao na kulitumbukiza wao hamuoni mwili
4. kwa wa Kristo mnaruhusiwa kuwa na sanduku km mnataka na mnafanya Ibada km mazishi mengne - but ibada fupi maana jamaa hawana mda
5. sanduku mnatangulia hapo makaburini mlipoelekezwa (Ununio ndipo nina ushahid napo), mnasubiri sirikali ifike
6. maiti zikifika mnawakabidhi sanduku wanaenda muweka kisha wanalishusha kaburini wenyewe
7. mnaitwa mnaonyeshwa sanduku lenu lilipowekwa na ndipo mnaanza ibada fupi na mashada mnaweka

***inshort mnakua hamuelewi/au kuamini kua mnaemzka ni ndugu yenu au laa, maana huoni kitu

unavyoambiwa asipopona hutamuona tena ni kweli - wanasema maiti ni hatari zaidi kwa maambukizi kuliko mtu hai

Sent using Jamii Forums mobile app
 

NAITA

New Member
Apr 5, 2020
1
20
Hivi najiuliza toka 22 April hakuna hata taarifa ya hali ya Corona Bara? Ukweli hali ni kiza. Mengi tunayasikia sana. Kuna mtu alienda Kondo kuzika ndugu alikufa kwa Corona ulikuwa usiku. Kifupi ulinzi ni mkali picha au video huchukui kabisa. Na wale vijana wachimba makaburi aliweza kumpa jamaa roughly figure ya maiti walizochimbia kaburi!!!!!!!!! Hapo achia Mlonganzila, Buza na kwingine. Ukweli uko wapi? Ukweli tutafanya watu wajikinge zaidi kuliko sasa mtaani watu wanachukulia poa maana hakuna taarifa halisi. Tuwakinge watanzania jamani. Huu uchumi unajengwa na watanzania.

Kuna fundi mmoja naye wanatokea mitaa ya huko Ununio naye ana yake yakusema. Kwa nini tuishi kwa Tetesi tu bila taarifa rasmi kutoka kwa mamlaka.? Mungu Ibariki Tanzania.
Very dangerous yanaanzg kama siri mwisho anfchua msanii#roma
 

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Feb 26, 2018
2,449
2,000
Ukisema sirikali inaficha data inamaana ww unadata zako!basi tupe data zako tukuamini.

JF kuna mijitu vilaza sana mpk najuta kwa nn nilijiungaga humu,mijitu inalopoka bila facts na data ili kupata umaarufu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,219
2,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na surikali.

Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao.

Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba.

NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask.

Update..




Update...
"Waliokufa nchi nzima hawazidi 10 , wa kwanza ni Idd Mbita "
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
17,690
2,000
Hata India na duniani kote ni hivyo tu
Adjustments.jpg



Sent from my iPhone using Tapatalk
 

Anotherperson

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
568
1,000
Ukisema sirikali inaficha data inamaana ww unadata zako!basi tupe data zako tukuamini.

JF kuna mijitu vilaza sana mpk najuta kwa nn nilijiungaga humu,mijitu inalopoka bila facts na data ili kupata umaarufu.
Akisema serikali inaficha data haimaanishi kwamba anazo data zake za maambukizi, waliopona na vifo. Hapana!

Serikali kuficha data ni kwamba haiwezekani tangu April 22 kusiwe na data! haijalishi data hiyo ni nzuri au mbaya isemwe tu baas, nadhani since tarehe hiyo hapo hakuna taarifa yoyote, basi hiyo ndio data tunayoitaka sisi.
 

Katali

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
456
500
Hii ngoma itatutia akili wale wa kulaumu kila jambo midomo itawakauka kama wewe unaona unasikia bado unataka serikali ikuambie ili uchukue tahadhali!! Naamini tunakoelekea kila kitu kitakwenda automatic.

Pamoja na yote lakini hatari ni waliougua ugonjwa huu na kujisikia wamepona alafu wakaruhusiwa kurudi makwao huko kwenye vituo jinsi madaktari wanavyojikinga na wagonjwa hao ni hatari sidhani kama familia zinauwezo wa kujikinga dhidi ya mgonjwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom