Happening now at Kondo Bahari Beach: Marehemu wa watu tofauti kama 10 wanakuja kuzikwa hapa Kondo

The Saver

Senior Member
Aug 21, 2014
188
1,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na surikali.

Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao.

Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba.

NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask.

Update..

Ni kweli usemacho na mvua inanyesha mbaya, mi nimeona gari mbili nyeupe sijui ndio zinaitwa box board zinaingia hapo na pembeni kuna magari mengine mingi na video ninayo.


Update...

Unabisha Nini Sasa ilihali haupo mitaa iliyotajwa? Limepita Lori la city council na kijiko Cha kuchimbia kuelekea kondo mchana huu wa mvua kubwa! Acha kutafuta sifa za kijinga wakati watu wanaongelea facts! Cha msingi jikinge uwakinge na wengine!

nathibitisha kuona magari
[/QUOTE


Case closed ....tujilinde sisi na familia zetu ili dude linauwa
 

Victor Mlaki

JF-Expert Member
May 1, 2016
2,445
2,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na serikali


Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao




Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba


NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask
Naam tahadhari ni muhimu sana kipindi hiki
 

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
834
1,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na serikali


Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao




Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba


NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask
Habari bila picha hainogi.....leta picha....
 

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
2,007
2,000
Mimi nikiwa mojawapo ya mfiwa tumetokea hospital ya Amana tumeambiwa mwili wetu utakuja makaburi ya kondo bahari.beach tutangulie maaana marehemu wetu atazikwa na serikali


Sasa tumefika kondo tumekuta familia tofauti.tofauti zinasubiri marehemu wao, hizi hawa ndugu wana majeneza yakuweka ndugu zao




Aisee, huu ugojwa unaua tujikinge na tuzidi kuomba


NB: kama unapita mitaa yaya kondo bahari beach jikinge vaa mask
Uongo uliokithiri ambao huwezi kuthibitisha. Unatafuta umaarufu usiokuwa na tija

Sent using Jamii Forums mobile app
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,700
2,000
Kuna mtu kaambiwa yeye kazi ni kuzungusha, nyonyo.. Sasa sijajua anamaanisha nini. Chukua tahadhari na ujikinge maana hata ukifa serikali bado itakusanya kodi kwa kuwa ndio jukumu lao la kwanza kwenye kununua jeneza lako na kwenye mafuta yatakayotumika kukusafirisha na kukuzikia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom