Hapo Baada Ya Kumaliza Kuchora Lazima Ngumi Zipigwe!


Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,180
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,180 2,000
Ndo kwanza anaanza......hajamaliza
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,924
Points
2,000
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,924 2,000
Kama picha moja niliiona baunsa kashika picha halafu mchora tattoo anaichora, sampuli kama ya farasi fulani hivi,

Sasa huyo mchoraji alichokuwa anachora sijui kinafanana na mtoto wa mbwa au nini duuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,285,846
Members 494,777
Posts 30,875,881
Top