Hapiness Magese avishwa pete ya $76,000 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapiness Magese avishwa pete ya $76,000

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Jan 28, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Dada yetu Super Model Hapiness Magesse, amevishwa pete ya thamani kubwa. 3.5 Carrant Diamond with Clearless Clarity abayo imewekwa kwenye Planinum Ring.

    Mchumba wake ni kaka mmoja mtoto wa FISADI aitwaye GERALD MGASHA ambaye ni mbeba boxi Canada, wadau hii imekaaje Dola $76,000

    Dada huyo alivalishwa Pete siku ya Jumamosi 24/01/2010 pale Bahari beach. Honera Dada yetu
     
  2. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daah ni super.. But vibaka wakijua thamani ya huo mkono wataukata?! N'ways..good for her
     
  3. Ndaki

    Ndaki Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati Wa-Tanzania asilimia 90 ni maskini wa kutupa mswahili mmoja anavaa pete ya USD 76,000, ili iweje? unajua kuna kutenda DHAMBI na pia kuna KUKUFURU! hii basi ndo KUFURU yenyewe!!

    Tukumbuke tulikotoka, elimu vijijini duni, kina mama wajawazito wanakufa kwa kukosa huduma wakati wa kujifungua, miundombinu yetu ndo hiyo................... nadhani hata ndugu zake Happiness ni CHOKA MBAYA ............... "ukifa utapelekwa kijijini na huko utazikwa na watu maskini saaana wenye nguo zilizojaa viraka viraka"

    Mi simo
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ni uzumbukuku na kufuru zilizotujaa wanadamu; hapo send off party utasikia 200m! Mbona pamoja na kufuru zote hizo hambadili ardhii mnayoikanyaka nayo iwe ya dhahabu tupu badala yake mnakuja tunashea wote ardhi hii hii! basi kumbukeni kushare ahat wealth mliyopewa kwa niaba yetu!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    ubatili mtupu, na kujilisha upepo
     
  6. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Siwezi kushangaa kuona hayo, kama ni mtoto wa FISADI, basi hela hizo yawezekana ikawa ni kodi za walala hoi wa Bongo. Muhimu zaidi angefikiria hali za ndugu zake kwanza kabla ya kufikiria wabongo kwa ujumla, je ndugu zao hakuna wenye shida, hakuna vitotot vinakosa ada za shule au ada zinapatikana kwa shida? kama hayo kwao hayapo angefikiria wabongo nao hakuna wanaohitaji msaada?? Lakini sio yeye pekee yake ndivyo Mitanzania ilivyo
     
  7. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapeleke misaada kilosa huko kwenye mafuriko watu hawana hata pa kulala! Sio kukufuja pesa kwa vitu visivyo na umuhimu!!!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ilaumu serikali wewe sio mtu kabeba Box kapata mshiko wake then unampangia matumizi? Umaskini wetu unaletwa na sera mbovu na zisizo tekelezeka....!!
     
  9. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 742
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuvishwa pete kwa hao tumezoea sana , je hata iwe 20M $ itamletea furaha ktk maisha? ubatili mtupu, ni kujifurahisha tuu basi!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,399
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    oopppppppppppppppps pete ya $76,000

    all the best
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Huyo jamaa na yeye anadhani anaweza oa model? mtaniambia only a year jamaa atasarenda mwenyewe
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kuna ushahidi gani kwenye garama ya pete? umeona risiti ya manunuzi? tusichangie mada na kuanza kulaumu baadae tukaja umbuka ni vizuri tukawa na uhakika.
     
  13. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 742
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanza why uiite breaking news? iweke ktk udaku na gossips kwani hujaona receipt it was hear who say!
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    haya hiyo katika rangi nyekundu mmmmh
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 851
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    tusipende kunyoosheana vidole jamani, kila mtu ana uhuru wa kutumia pesa yake kwa mujibu wa mahitaji yake hata kama pesa hiyo hakuipata kihalali. Mbona kuna mengi tu tunayafanya kila siku ila hatujiulizi ni kwa kiasi gani haya tunayofanya yanaweza kuwasaidia maskini au hata kuinua maendeleo ktk jamii zetu, tunafanya sherehe za harusi za gharama kubwa sana na wengi wetu humu ni wachangiaji wa michango hiyo isiyo hata ya lazima, kwa nini hizo sherehe na hiyo michango tusipeleke kwa maskini au tuchange ili kuinua kiwango cha elimu na huduma ya afya, wengi wanaona hao wahusika kama vile wamefanya kufuru ila wanashindwa kujiiuliza na wao huwa wanafanya nini japo kidogkidogo kwa muda mrefu.

    Mtu mmoja hawezi kuleta mabadiliko hayo tunayodhania yanawezekana, kama tukianza kujiuliza kwa staili hiyo mi naona ni hatari coz hata pc tunazotumia sasa hv kutoa haya maoni ni gharama ukilinganisha na hali ya umaskini waliyokuwanayo watu wa vijijini, so tunatakiwa nasi tuuze pc zetu ili tuweze kutoa michango ya mafuriko kilosa, tusaidie ada za shule kwa watoto wa ndugu zetu n.k?? kama kweli tunaona uchungu wa matumizi ya pesa wakati bado asilimia kubwa wangali maskini then ni vyema tungeanza na matumizi ya pesa kwa serikali yetu na sio ya mtu mmoja mmoja..
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezeka ni $76000 or $7600 or $760 maana wabongo wanamatatizo na kuquote figures sana! Lakini sina hofu na mtoa mada.

    Yawezekana pia pete yenyewe imeibiwa huko huko Canada ikaletwa hivyo hivyo na kuja kijisifu nayo, inabidi Happiness akisafiri awe makini maana kama kuna security label na haijatolewa anaweza kubambwa au waibadilishe muundo. Hiyo ni kama imekwapuliwa!!! Lakini kama ni ya haki, all the best to both of them, lakini vibaka wakijuaaaaaa wanaweza kuondoka na pete na kidoleeeeee, awe makini..kama walimwibia JD katikati ya watu, uwanja wa taifa, wataacha kuiba sehemu za starehe au saloon, etc??????

    Bongo zaidi ya uijuavyo!!
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu oooooooooooooooooops!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Dah hii ni hatari sana anajitengenezea kutokuwa na amani maana watu wataanza kumnyemelea ili wakwapue pete hiyo sisi mitaani wakisikia umerudi na mil.1 unafuatwa na bunduki na mapanga juu sasa hiyo pete lazima aombe ulinzi binafsi
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,453
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watanzania ndo maana mnaendelea kua masikini!! Hata akivalishwa pete ya USD 100 Mil, si pesa zake, nyie nani anawapangia matumizi yenu???

    Nyie mnapotumia pesa zenu, huwa mnakumbuka ndugu/watanzania wengine!!

    Kweli sasa naamini ni rahisi kwa tajiri kuurithi ufalme wa mbinguni kuliko masikini. Masikini mna majungu sana na kupenda kuwapangia watu watumieje hela zao.

    Tafuteni zenu ili mkagae kwa masikini, Period!!!!!!!!!!
     
  20. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani hiyo ni kawaida...si ni sawa tu na yule anayetoa gari jekundu kwa yule anaemega! acheni wale coz hatuna cha kufanya,
     
Loading...