Hapatoshi !!!


mmiy

mmiy

Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
mmiy

mmiy

Member
Joined Oct 2, 2010
27 0 0
Huo mchezo ikifika halftime itakuwaje maana timu si huwa zinabadilishana upande.
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Huo mchezo ikifika halftime itakuwaje maana timu si huwa zinabadilishana upande.
Ha ha ha ha haa.....sheria ni tofauti na.....za mpira wa kisasa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Sijamuona Sefu na Lipumba kule kwene timu ya CCM..teh teh teh.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
Mmmh, Mrema kaingiaje kwenye timu ya CHADEMA? Nadhani mpangaji wa timu kaharibu kabisa. Maana hapo Mrema atauza timu tu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Mmmh, Mrema kaingiaje kwenye timu ya CHADEMA? Nadhani mpangaji wa timu kaharibu kabisa. Maana hapo Mrema atauza timu tu.
Ahahahaaaaaaah kweli atauza timu huyo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,901
Members 476,226
Posts 29,336,110