Hapa Tanzania, Makundi mengi ya WhatsApp ni ya hovyo sana

Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,109
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,109 2,000
Tanzania tunatumia muda mwingi sana kusearch udambwi dambwi kuliko mambo ya maana yanayoweza kutupatia maendeleo na pesa.

Unakuta mtu ana mpaka groups za Clubs/ bars /ngono na yupo busy sana.

Watu hawapendi kujiunga na kujadili mambo yanayoweza kutupatia pesa , mambo yanayoweza kupunguza shida zetu.

Magroups ya harusi hovyo sana. Ujinga mtupu.

Tunamaliza MBs za bure kujadili ujinga ujinga. Eti Mabaharia !
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,441
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,441 2,000
Ina depend na mtu na mtu na interest zake, btw mfano personal, group ambalo mwingine hataliona lna umuhimu ni la man utd officials,ndani hadi wastaafu wa epl(players n officials),wabongo tupo 3 tu,atleast kenyans km 30.
Unakuta mtu mwingine starehe yake sio soka ni p*ssy, lazima ukute awe na gallery km p*ornstar vile
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,323
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,323 2,000
Tanzania tunatumia muda mwingi sana kusearch udambwi dambwi kuliko mambo ya maana yanayoweza kutupatia maendeleo na pesa.

Unakuta mtu ana mpaka groups za Clubs/ bars /ngono na yupo busy sana.

Watu hawapendi kujiunga na kujadili mambo yanayoweza kutupatia pesa , mambo yanayoweza kupunguza shida zetu.

Magroups ya harusi hovyo sana. Ujinga mtupu.

Tunamaliza MBs za bure kujadili ujinga ujinga. Eti Mabaharia !

Ungese mtupu.
hata kujadili jambo kama hili uoni tunarudi kulekule kujadili ujinga na sio mambo ya maendeleo ?
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,323
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,323 2,000
mzee wa hivi punde mbona haulali usiku mzito hivi ?
Tanzania tunatumia muda mwingi sana kusearch udambwi dambwi kuliko mambo ya maana yanayoweza kutupatia maendeleo na pesa.

Unakuta mtu ana mpaka groups za Clubs/ bars /ngono na yupo busy sana.

Watu hawapendi kujiunga na kujadili mambo yanayoweza kutupatia pesa , mambo yanayoweza kupunguza shida zetu.

Magroups ya harusi hovyo sana. Ujinga mtupu.

Tunamaliza MBs za bure kujadili ujinga ujinga. Eti Mabaharia !

Ungese mtupu.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,854
Points
2,000
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,854 2,000
watu wapo huru kufny yale yanayowapatia furaha ikiwa tu hawavunji sheria..hao walioko kwe makundi ya hovyo ndio haohao walioko kwe magroup mengine ya kitaluma biashara n.k
 
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
370
Points
500
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
370 500
Magroup ya vikaangoni
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
14,342
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
14,342 2,000
Sipendi Whatsapp groups, ni member wa magroup mawili tu kwasasa ambayo members wake ni Waelewa, na huwa wanajadili vitu vya msingi na ni mara chache, Kwahiyo hakuna usumbufu.
 
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
2,378
Points
2,000
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
2,378 2,000
Tanzania magroup ovyo ebu tuambue inchi gani magroup siyo ovyo tujiunge maana naona mnapenda kukosoa vitu ambavyo exposure nayo hamna vya kutosha ila unamua tu kwa interest zako kukikosoa, mwingine utakisia kutumia face book ushamba come on utafiti UPI huo unesema hivyo wewe kama umeona kitu furani akikufai acha watumie mwenzako .
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
120,833
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
120,833 2,000
Mimi ninazo group za WhatsApp lakini ni STRICTLY BUSINESS... hakuna mada nyingine... Kuna baadhi wamejitoa kisa tu wamezuiwa kutuma vitu wanaita mambo muhimu ya kitaifa kama misiba ajali nk... Usipokuwa mkali kwenye hizi group unapoteza malengo na group kuonekana la hovyo
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,877
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,877 2,000
Karibu kwenye group langu ' kukopeshana bila riba'

Vigezo na masharti kuzingatiwa.

Kiingilio 50/=. 😛😛
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,849
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,849 2,000
Yaani mm hata group la development sina lol,nna ma3 tuu la family na la huduma ya Kiroho+la biashara zangu baasii,maana hayo magroup mengine ukiingia tuu unakutana na mauchi ya watu😒group linaitwa "future ya maendeleo" lakini humo ndani ni mauchi-uchi tuu..
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
4,142
Points
2,000
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
4,142 2,000
Yaani mm hata group la development sina lol,nna ma3 tuu la family na la huduma ya Kiroho+la biashara zangu baasii,maana hayo magroup mengine ukiingia tuu unakutana na mauchi ya watu😒group linaitwa "future ya maendeleo" lakini humo ndani ni mauchi-uchi tuu..
Mauchi ya watu!! Hahahaaa!
 
Chapat

Chapat

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
276
Points
250
Chapat

Chapat

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
276 250
Tanzania tunatumia muda mwingi sana kusearch udambwi dambwi kuliko mambo ya maana yanayoweza kutupatia maendeleo na pesa.

Unakuta mtu ana mpaka groups za Clubs/ bars /ngono na yupo busy sana.

Watu hawapendi kujiunga na kujadili mambo yanayoweza kutupatia pesa , mambo yanayoweza kupunguza shida zetu.

Magroups ya harusi hovyo sana. Ujinga mtupu.

Tunamaliza MBs za bure kujadili ujinga ujinga. Eti Mabaharia !
Utakuwa tajiri sana wewe, maana unataka kuongelea maendeleo tu.
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
11,445
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
11,445 2,000
Ndio umejua leo
Tanzania tunatumia muda mwingi sana kusearch udambwi dambwi kuliko mambo ya maana yanayoweza kutupatia maendeleo na pesa.

Unakuta mtu ana mpaka groups za Clubs/ bars /ngono na yupo busy sana.

Watu hawapendi kujiunga na kujadili mambo yanayoweza kutupatia pesa , mambo yanayoweza kupunguza shida zetu.

Magroups ya harusi hovyo sana. Ujinga mtupu.

Tunamaliza MBs za bure kujadili ujinga ujinga. Eti Mabaharia !
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,649
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,649 2,000
Yaani mm hata group la development sina lol,nna ma3 tuu la family na la huduma ya Kiroho+la biashara zangu baasii,maana hayo magroup mengine ukiingia tuu unakutana na mauchi ya watugroup linaitwa "future ya maendeleo" lakini humo ndani ni mauchi-uchi tuu..
Mtu unakosa adi uhuru wa kufungia text unapokuwa public ..
 

Forum statistics

Threads 1,342,625
Members 514,730
Posts 32,758,079
Top