Hapa tanzania hakuna mwanamuziki ninayemkubali kama joseph haule a.k.a profesa jay

Mti Mtu

JF-Expert Member
Oct 27, 2011
1,512
2,000
Na leo nimesikia wimbo wake wa kipi sijasikia ukipigwa clouds radio!!

Kifupi huyu jamaa anaweza sana, mashairi yake yamejaa ubunifu, ujumbe, kuburudisha, jamaa ninamkubali sana tena sana, since nipo primary nimekuwa nafatilia sana nyimbo zake mpaka sasa nimehitimu chuo kikuu kifupi mpaka nipata degree ya kwanza jamaa bado yupo on fire!!

Ninazo kanda zake toka enzi za hbc machoz jasho na damu, mapinduzi halisi aluta continua n.k

respect to you prof jay
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom