Hapa Rais wetu anakagua gwaride au anaonyesha gwaride?


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,240
Likes
3,666
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,240 3,666 280
Kila jambo analolifanya mkuu wa nchi ni habari na ni somo! Nimeshuhudia sherehe za uhuru nyingi na pia sherehe za kitaifa nyingi sana. Na pia rais wetu msataafu alikua mwanajeshi yamkini anajua kupiga kwata kuliko rais wetu magufuli. Lakini alitembea kawaida akikagua gwaride.

Twende kwenye hoja. Kwani kukagua gwaride inatakiwa utembee vipi?

Binafs nimezoea kumwona kiongozi yeyote hata katika nchi tofauti kupita karibu na wanajeshi na kukagua walivosimama kuashiria kukagua ukakamavu wao sasa hapa rais wetu alikua anakagua au apiga kwata?

Kutokana na mantiki ya kukagua umahili wa wanajeshi husika ilipelekea kusoma story za nchi ya ujeruman chini ya dicteta hitra. Kwamba ili kunyosha msitari wa gwaride alinyoosha na risasi japo sijui kama kweli. Ila nikajifunza kitu kimoja kwamba kwenye gwaride kama hilo haitakiwi kuwakuta watu wazembe wazembe na wenye matumbo aka vitambi.

Sasa rais wetu upande huu kuna mlinzi wake upande huu kuna mkuu wa majeshi yeye yuko kati na kainua kichwa juu pasipo kutizama anaowakagua akipiga gwaride balaa! Ni kama waliopemben yake ndio ilitakiwa wakague japo wao hawakufanya hivyo maana si kaz yao. Alikua anakagua au anafundisha?

Tunajifunza nini kwa alivyofanya rais wetu? Kuna haja ya wanajeshi kujipanga na kukaguliwa?

Binafsi sijamwelewa naomba kueleweshwa. Angalia video mwenyewe


 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
mimi nakaribia kuchoka kuchangia humu JF,vituko vimezidi nchi hii,tena vya kukerehesha mbele ya wageni wa kimataifa na dunia nzima,mabalozi watakuwa wanashea hii video leo kwenye agroup yao ya kijamii wakipasua vicheko na kunywa wiski
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,488
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,488 280
mimi nakaribia kuchoka kuchangia humu JF,vituko vimezidi nchi hii,tena vya kukerehesha mbele ya wageni wa kimataifa na dunia nzima,mabalozi watakuwa wanashea hii video leo kwenye agroup yao ya kijamii wakipasua vicheko na kunywa wiski

Cha ajabu sasa Wazungu wenyewe wala hawamind vitu peanuts kama hivyo ni ninyi nigga tu ndiyo mnafanya maisha yawe magumu bila hata sababu ...
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,787
Likes
17,102
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,787 17,102 280
mimi nakaribia kuchoka kuchangia humu JF,vituko vimezidi nchi hii,tena vya kukerehesha mbele ya wageni wa kimataifa na dunia nzima,mabalozi watakuwa wanashea hii video leo kwenye agroup yao ya kijamii wakipasua vicheko na kunywa wiski
Tatizo ni mmekariri.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,682
Likes
7,886
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,682 7,886 280
mimi nakaribia kuchoka kuchangia humu JF,vituko vimezidi nchi hii,tena vya kukerehesha mbele ya wageni wa kimataifa na dunia nzima,mabalozi watakuwa wanashea hii video leo kwenye agroup yao ya kijamii wakipasua vicheko na kunywa wiski
ha ha ha ha du
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
Kila jambo analolifanya mkuu wa nchi ni habari na ni somo!! Nimeshuhudia sherehe za uhuru nyingi na pia sherehe za kitaifa nyingi sana. Na pia rais wetu msataafu alikua mwanajeshi yamkini anajua kupiga kwata kuliko rais wetu magufuli. Lakn alitembea kawaida akikagua gwaride.

Twende kwenye hoja. Kwani kukagua gwaride inatakiwa utembee vipi??

Binafs nimezoea kumwona kiongoz yeyote hata katika nchi tofaut kupita karibu na wanajeshi na kukagua walivosimama kuashiria kukagua ukakamavu wao sasa hapa rais wetu alikua anakagua au apiga kwata??

Kutokana na mantiki ya kukagua umahili wa wanajeshi husika ilipelekea kusoma story za nchi ya ujeruman chini ya dicteta hitra. Kwamba ili kunyosha msitari wa gwaride alinyoosha na risasi japo sijui kama kweli. Ila nikajifunza kitu kimoja kwamba kwenye gwaride kama hilo haitakiwi kuwakuta watu wazembe wazembe na wenye matumbo aka vitambi.sasa rais wetu upande huu kuna mlinzi wake upande huu kuna mkuu wa majeshi yeye yuko kati na kainua kichwa juu pasipo kutizama anaowakagua akipiga gwaride balaa!! Ni kama waliopemben yake ndio ilitakiwa wakague japo wao hawakufanya hivyo maana si kaz yao. Alikua anakagua au anafundisha??

Tunajifunza nini kwa alivyofanya rais wetu ?? Kuna haja ya wanajeshi kujipanga na kukaguliwa??

Binafsi sijamwelewa naomba kueleweshwa.
Angalia video mwenyewe


Wewe ni mmoja wa machizi wa Bavicha kwa hiyo hata ukieleweshwa kamwe hutoelewa?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,803
Likes
4,329
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,803 4,329 280
Kuna vitu huwa havitakiwi kufanyiwa mzaha ...................!!
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
hivi mr bean yuko hai?

kama yuko hai naomba apumzike,unajua ukichangiwa na watu wawili wote wanakuchekesha wanaweza kuua!!!!

mmoja apumzike tafadhali
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Likes
3,593
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 3,593 280
Naona kuna mnaomsifia alichofanya Rais na kuna mnaomponda. Kwani nini maana ya kukagua gwaride? Rais akiwa amiri jeshi mkuu na akipewa kazi ya kukagua gwaride anatakiwa akague gwaride na si vinginevyo. Alichokifanya Rais ni kupita mbele ya gwaride huku akipiga kwata kana kwamba yeye ndiye anakaguliwa. Tuache masihara kwenye mambo ya muhimu,sifa nyingine zinaiaibisha nchi.
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,345
Likes
2,547
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,345 2,547 280
Kwakweli mbona ni kitu easy tu wakuu au protoko gan imevunjwa hapo jamaan
 
MWANAJAMIA

MWANAJAMIA

Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
48
Likes
45
Points
25
Age
31
MWANAJAMIA

MWANAJAMIA

Member
Joined Oct 21, 2016
48 45 25
Alikuwa keshamaliza kukagua hapo. so sioni tatizo kwa alicho fanya na isitoshe pale sio msibani mjue
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
mniombeeee.....sasa ndio mtajua maana yake
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558