Hapa Pinda alikuwa akipokea fedha za nini!??

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,938
2,000
Screenshot_20170619-075235.png
picha hii imetawala magazeti mengi leo hii..
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,938
2,000
Nimeizoom bila mafanikio ...sikuweza soma maelezo yake.
 

masare

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
446
500
Alikua anapokea mchango wa shilling million 10 kutoka kwa Waziri Mkuu Kassim M.Majaliwa pamoja na Mkewake Mama Mary Majaliwa kwenye Harambee ya kuchangia ujenzi wa Parokia mpya ya Zuzu nje kidogo ya Mji wa Dodoma.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,870
2,000
Alikua anapokea mchango wa shilling million 10 kutoka kwa Waziri Mkuu Kassim M.Majaliwa pamoja na Mkewake Mama Mary Majaliwa kwenye Harambee ya kuchangia ujenzi wa Parokia mpya ya Zuzu nje kidogo ya Mji wa Dodoma.
Una uhakika mkuu?
 

chendelela

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
932
1,000
Alikua anapokea mchango wa shilling million 10 kutoka kwa Waziri Mkuu Kassim M.Majaliwa pamoja na Mkewake Mama Mary Majaliwa kwenye Harambee ya kuchangia ujenzi wa Parokia mpya ya Zuzu nje kidogo ya Mji wa Dodoma.
Kweli mkuu hapo nmemtambua fr Chesco mkurugenzi wa Radio mwangaza Dodoma,mkuu wa shirika mt Gaspar na Vicar general wa Dodoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom