Hapa ni shule tu mpaka kieleweke, Achana nao Saint whatever | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ni shule tu mpaka kieleweke, Achana nao Saint whatever

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, May 25, 2012.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    <tbody>[TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    [​IMG]

     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Duh tofauti ni kubwa sana aise
    Mwangalie mwalimu wao hapo amechoka kama nini
    Ila hawa wa saint nani hii ni balaa
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,144
    Likes Received: 10,469
    Trophy Points: 280
    duuh wa kina kayumba wamepaujkaaa
    hao st...... du af mwalim mwenyewe kajichokea .na anaonyesha ana hasira vibaya sana
    sijui mwezi wa ngapii huu hajapata malipo yake jamaniii
     
  4. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    At least afya yao iko njema.
    Lakini picha iko kama staged.
    Darasa lina wananfunzi 3 tu.
    na hawajavaa sare.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sina la kusema,hii ndiyo bongo.Maisha bora kwa kila mtanzania.


    399205_10150697421483620_818678619_9304804_1607211938_n.jpg


    008.jpg
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hao wa hapo juu naona wako tuition, hoa wa chini kwa kununua mitihani haooooo!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh mungu atustiri.
     
  8. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,688
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Dah! kweli kuna tofauti kubwa kati ya wivu na usongo.
     
Loading...