• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hapa ndipo TAHLISO ilipofikia, inahuzunisha sana

N

Naima Naimani

Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
16
Points
45
N

Naima Naimani

Member
Joined Aug 23, 2014
16 45
Ndugu mdau hebu toa maoni yako kuhusu hii TAHLISO.

Kumbe ndio maana boom linachelewa, mpka leo wanachuo hawajui watajiandikishaje kwenye daftari la kura. Kumbe TAHLISO ipo chini ya UVCCM??

THIS IS SHAME!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,788
Points
1,225
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,788 1,225
Ndugu mdau hebu toa maoni yako kuhusu hii TAHLISO.
Kumbe ndio maana boom linachelewa, mpka leo wanachuo hawajui watajiandikishaje kwenye daftari la kura.
Kumbe TAHLISO ipo chini ya UVCCM???
THIS IS SHAME.
Kale malimao
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
18,260
Points
2,000
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
18,260 2,000
Fafanua, imefikaje fikaje hadi kuwa chini ya UVCCM? Na wewe ulitaka iwe chini ya nani? Kwani boom huwa linawahi kipindi Tahliso ikiwa chini ya chama gani?
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,412
Points
2,000
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,412 2,000
Toa ufafanuzi iko uvccm VP na mmecheleweshewa boom kivipi na kucheleweshewa boom inahusikaje na viongozi wenu
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,949
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,949 2,000
Wewe mpuuzi kweli! Yani wanachuo na utu uzima wao hawajui wanajiandikishaje? Mbona mnapenda sana kufanya watu mabwege!?!

Yani eti mwanachuo asubiri hicho kijumuiya kitoe muongozo wa namna ya kujiandikisha!?!

Tutolee upuuzi hapa.
 
SIMU YA TOCHI

SIMU YA TOCHI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
1,301
Points
2,000
SIMU YA TOCHI

SIMU YA TOCHI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
1,301 2,000
Wewe mpuuzi kweli! Yani wanachuo na utu uzima wao hawajui wanajiandikishaje? Mbona mnapenda sana kufanya watu mabwege!?!

Yani eti mwanachuo asubiri hicho kijumuiya kitoe muongozo wa namna ya kujiandikisha!?!

Tutolee upuuzi hapa.
Vyuo vinafungwa wanachuo wanarudi mikoani kwao lakini ikumbukwe kwenye baadhi ya mikoa uandikishaji umeshamalizika sasa wanachuo wa mikoa husika watapataje haki yao ya kupiga kura?
 
jme

jme

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
4,307
Points
2,000
jme

jme

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
4,307 2,000
nilishangaa sana pale ambapo tahliso walitaka kukwamisha mazungumzo ya baadhi ya wanafunzi na mwenyekiti wa tume bahati nzuri jaji lubuva na wajumbe wa tume wanakubali kuwasikliza wawakilishi wa wanafunzi pale walikutana tarehe 6 June 2015 ila tahliso wakatokomea kusikojulikana
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,949
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,949 2,000
Vyuo vinafungwa wanachuo wanarudi mikoani kwao lakini ikumbukwe kwenye baadhi ya mikoa uandikishaji umeshamalizika sasa wanachuo wa mikoa husika watapataje haki yao ya kupiga kura?
Acha upuuzi wewe....vyuo vinafungwa mwezi wa saba...zoezi la uandikishaji linamalizika mwezi wa saba mwishoni ili kupisha tarehe za kampeni. Sasa hao wanavyuo popote walipo wanashindwaje kujiandikisha hapo!?!

Msifanye wanachuo ni mambumbumbu kama nyinyi! Hao ni watu wazima tena ni wasomi. Wanajua nini wafanye. Wao wenyewe hawalalamiki halafu nyinyi huku mitaani na elimu zenu za shule ya msingi ndio mnajifanya wajuaji?

Pia kuhusu kupiga kura, vyuo vyote nchini mpaka ifikapo tarehe ya uchaguzi vinakuwa vimefunguliwa. Sasa hapo kuna shida gani? Maana kama kweli mwanachuo ana lengo la kupiga kura ni wazi anapaswa huo muda awe kwenye maeneo yake aliyojiandikisha.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
6,409
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
6,409 2,000
Acha upuuzi wewe....vyuo vinafungwa mwezi wa saba...zoezi la uandikishaji linamalizika mwezi wa saba mwishoni ili kupisha tarehe za kampeni. Sasa hao wanavyuo popote walipo wanashindwaje kujiandikisha hapo!?!

Msifanye wanachuo ni mambumbumbu kama nyinyi! Hao ni watu wazima tena ni wasomi. Wanajua nini wafanye. Wao wenyewe hawalalamiki halafu nyinyi huku mitaani na elimu zenu za shule ya msingi ndio mnajifanya wajuaji?

Pia kuhusu kupiga kura, vyuo vyote nchini mpaka ifikapo tarehe ya uchaguzi vinakuwa vimefunguliwa. Sasa hapo kuna shida gani? Maana kama kweli mwanachuo ana lengo la kupiga kura ni wazi anapaswa huo muda awe kwenye maeneo yake aliyojiandikisha.
mkuu acha kujivua nguo. ongea mengine nakubaliana na wewe ila kuhusu kupiga kura CCM 2010 walichelewesha boom ili vyuo visifungue kabla ya uchaguzi.
vyuo karibia vyote vilifunguliwa november
 
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,070
Points
2,000
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,070 2,000
nilishangaa sana pale ambapo tahliso walitaka kukwamisha mazungumzo ya baadhi ya wanafunzi na mwenyekiti wa tume bahati nzuri jaji lubuva na wajumbe wa tume wanakubali kuwasikliza wawakilishi wa wanafunzi pale walikutana tarehe 6 June 2015 ila tahliso wakatokomea kusikojulikana
Wakafikia maazimio gani mkuu kama unahabari yoyote ili nihakikishe dogo haachi silaha ya kuangamiza magamba
 
N

Naima Naimani

Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
16
Points
45
N

Naima Naimani

Member
Joined Aug 23, 2014
16 45
Ni kweli.
Ni picha zao na ni kweli hao ndio viongozi wa TAHLISO.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,630
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,630 2,000
Ndugu mdau hebu toa maoni yako kuhusu hii TAHLISO.

Kumbe ndio maana boom linachelewa, mpka leo wanachuo hawajui watajiandikishaje kwenye daftari la kura. Kumbe TAHLISO ipo chini ya UVCCM??

THIS IS SHAME!
Kama ni kweli vijana mtakuwa mmetusaliti waasisi wa TAHLISO. Mwaka 2003/2004 tulipoanzisha umoja huu hakukuwa na itikadi za kisiasa kabisa. Vikao tulivyokaa NIT, IFM, DIT nk huku UDSM Mlimani chini ya Kayombo wakitubeza, tuliamini tunajenga Jumuiya ya Wanafunzi wa vyuo vya Elimu juu wote.

Vijana mjitathmini na kurudi kwenye mstari na endapo maoni/dhana hii si ya kweli, kijana omba radhi mara moja. Usaliti ktk Jumuiya/Umoja ni sumu mbaya sana.
 

Forum statistics

Threads 1,403,647
Members 531,313
Posts 34,430,176
Top