Hapa kuna haja ya mtu kutubu kwa Mchungaji Msigwa...


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Haha.....ktk haya majumuisho ya vituko..ni wazi kuna mtu anahitaji tubu kwa mch.Msigwa..kisha kwa watanzania.

View attachment 125326 View attachment 125326 Kwa maigizo haya ....itarejea kweli?


kumtambulisha Asha Migiro......
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Mchungaji msigwa atawasemehe wakikiri dhambi zao na kuwapa upako...wakijaribu kimbia ukweli na kumtusi mchungaji msigwa watateseka sana,watahangaika sana.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
Mchungaji msigwa atawasemehe wakikiri dhambi zao na kuwapa upako...wakijaribu kimbia ukweli na kumtusi mchungaji msigwa watateseka sana,watahangaika sana.
Ni tubu gani utakayoipata kwa mzinifu na muongo?? Haya yanafanyika kwa nyie mnaoabudu hao wazinifu na waongo!
 
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
727
Likes
2
Points
0
Age
38
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
727 2 0
ni fedhea sana kufanya sherehe ya kitaifa ya kuazimisha miaka 53 ya uhuru kualika na wageni waje kutafuna keki ya taifa ihali miundo mbinu mibovu hivi.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Ni tubu gani utakayoipata kwa mzinifu na muongo?? Haya yanafanyika kwa nyie mnaoabudu hao wazinifu na waongo!
Kuwa kupotea uhai wa wale viumbe anahusika..na kutotii mwito wa Mchu.Msigwa..kutamsumbua sana Kinana..atapta shida kuliko Kinana Original.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
miaka zaidi ya 50 hata barabara za kuwadanganyia wanakijiji majanga?
SIku hizi km divi 5..CCM wana barabara kwa kiwango cha vumbi,kiwango cha tope etc..
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Jamaa mwenye jembe hajui ktk kuchimba kwake anataka achieve nini..tairi zilizopo ktk mazingira magumu ni za upande wa kushoto kwa mtazamaji.Ila anchimba upande ulio flat kabisa.

HIvi ndivyo miCCM haina malengo, wala haijui inatupeleka wapi?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Miaka 50 tangu tupate uhuru, barabara hazipitiki hasa maeneo ya vijijini. Watanzania bado wana ng'ang'ania maccm!
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
tatizo ndovu wetu hujui nyama wewe?
Bavicha mapimbi wengi sana hivi wewe tembo zaidi ya kuwaona kwenye picha uliwaona wapi? hiyo Mikumi na Serengeti unaisoma Tanzania Daiam
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
Kuwa kupotea uhai wa wale viumbe anahusika..na kutotii mwito wa Mchu.Msigwa..kutamsumbua sana Kinana..atapta shida kuliko Kinana Original.
Yale yale mapimbi wa Bavicha mnakurupuka tu hamna nyimbo; yeye huyo Msigwa ana machafu mangapi mpaka amhukumu Kinana? Msigwa hana sifa ya uchungaji hata moja ni mganga njaa kama wewe hamna nyimbo!
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Yale yale mapimbi wa Bavicha mnakurupuka tu hamna nyimbo; yeye huyo Msigwa ana machafu mangapi mpaka amhukumu Kinana? Msigwa hana sifa ya uchungaji hata moja ni mganga njaa kama wewe hamna nyimbo!
Kupinga hoja onyesha maovu ya msigwa kwa haya mbn wewe ndy pimbi?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Yale yale mapimbi wa Bavicha mnakurupuka tu hamna nyimbo; yeye huyo Msigwa ana machafu mangapi mpaka amhukumu Kinana? Msigwa hana sifa ya uchungaji hata moja ni mganga njaa kama wewe hamna nyimbo!
haha..kwani machafu yake yanondoa machafu ya Kinana?Kinana siku hizi akipita maeneo ambayo Frankfrut Zoologocal Society.Huwa wanawasha trackers zao za wanyama wanaowafanyia tafiti na hata wale wasiowafanyia utafiti ili kuwalinda.

Kwani kuganga njaa ni uchafu..wewe unaganga shibe?Hembu warudishie nyumbu logic yao.Afadhali Nyumbu wanaweza itumia kufika mara na kurudi kila mwaka.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kupinga hoja onyesha maovu ya msigwa kwa haya mbn wewe ndy pimbi?
Chama linaweza kuwa jina lake la kweli,mCCM wana majina y akijinga wakidhani wanajipa sifa na uzalendo..utakuna majina km kagera,vita, chama, etc
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
haha..kwani machafu yake yanondoa machafu ya Kinana?Kinana siku hizi akipita maeneo ambayo Frankfrut Zoologocal Society.Huwa wanawasha trackers zao za wanyama wanaowafanyia tafiti na hata wale wasiowafanyia utafiti ili kuwalinda.

Kwani kuganga njaa ni uchafu..wewe unaganga shibe?Hembu warudishie nyumbu logic yao.Afadhali Nyumbu wanaweza itumia kufika mara na kurudi kila mwaka.
Chama mashine kubwa nipo hapa kuwaelemisha waganga njaa kama wewe ili muondakane na ufinyu wa akili na mawazo; unakesha kutwa kucha JF kula kwa mjomba kulala kwa shangazi wakati kahaba na mzinifu mkubwa kajipa mkopo wa zaidi ya milioni 140 ajijengee hekalu hivi huoni wako ni upimbi ambao hauna mfano??
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Kuwa kupotea uhai wa wale viumbe anahusika..na kutotii mwito wa Mchu.Msigwa..kutamsumbua sana Kinana..atapta shida kuliko Kinana Original.
Hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Chama linaweza kuwa jina lake la kweli,mCCM wana majina y akijinga wakidhani wanajipa sifa na uzalendo..utakuna majina km kagera,vita, chama, etc
Kamanda Nicholas kwa kushusha nondo sikuwezi...unayapa magamba hard time
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Jamaa mwenye jembe hajui ktk kuchimba kwake anataka achieve nini..tairi zilizopo ktk mazingira magumu ni za upande wa kushoto kwa mtazamaji.Ila anchimba upande ulio flat kabisa.

HIvi ndivyo miCCM haina malengo, wala haijui inatupeleka wapi?
Nimecheka sana kwa comment hii.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,318