Hapa city katikati kuna nini? Naona wachakachuaji (FFU) wanapita Ohio Str mbio!


TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
Hao FFU city centre vipi? Wamepita ,mbio hapa Ohio street!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kazi wanayo
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
labda wanaelekea Karimjee, Makame anamtangaza rais
 
iloveguinness

iloveguinness

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
50
Points
45
iloveguinness

iloveguinness

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 50 45
Watakuwa wanaelekea IKULU, Kifaru cha nini sasa?:doh:
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
Duh, kutangaza kwa mtutu wa bunduki! Ama kweli mamabo ya Kivuitu hayo
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
wanaelekea maeneo ya karimjee
lakini wengine sijui wanaelekea wapi maana wako speed mbaya
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
:yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Tupeni report labda wamekosea wakamtangaza SLAA badala ya JK, si naskia hua wanakosea hata kutangaza matokeo??
 
mtuwawatu

mtuwawatu

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
106
Likes
1
Points
35
mtuwawatu

mtuwawatu

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
106 1 35
Hivi hamjui kuwa viongozi wote wa juu walikuwa wanajeshi?
Kikwete, makamba, kinana
 
N

newazz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
555
Likes
203
Points
60
N

newazz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
555 203 60
Nishapata taarifa wanaenda kwenye fainali ya chakachua yao..... kutangaza mgombea aliyepitishwa kwa kura za Usalama wa CCM ooh Taifa..
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,847
Likes
89
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,847 89 145
...Sasa huo mkwara wa nini?? Wakitoka huko wanaenda kuokwa kwenye nyumba zao za bati...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
Tupeni report labda wamekosea wakamtangaza SLAA badala ya JK, si naskia hua wanakosea hata kutangaza matokeo??
:smile-big::smile-big::smile-big::tape:
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
309
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 309 180
Mbwembwe tu, tunajuaje Mjini kuwa kuna jeshi la usalama katika kufanikisha uchakachuzi.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ndo maana niliachaga kujiunga na Jeshi unajua kutekeleza amri bila kufikiria huwa sipendi.
Bse you all look like.......................bora liende
 
K

Kitebo

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

Kitebo

Member
Joined Oct 28, 2010
6 0 0
kuna shughuli ya kutangaza mshindi wa urais,zoezi linaendelea hapa viwanja vya karimjee,
ila nasikitika baada ya watu kususa kupiga kura pia wamesusa kuhudhuria sherehe za kumtangaza mshindi.
Wana JF nipo hapa eneo la tukio viti ni vitupu hakuna watu wa kutosha ila mpaka sasa wagombea hawajaingia uwanjani.
nitaendelea kuwajulisha kila kitu
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
utupe update bana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,098