Hao hao unaowapa pesa ya bure leo hii, ndo watakuja kukucheka na kukusema vibaya siku ukiishiwa

Cute Cindy

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2019
Messages
213
Points
1,000

Cute Cindy

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2019
213 1,000
Jamani vijana wenzangu tuache kugawa hovyo pesa zetu, kama nduguyo anasema ana shida njaa inamuuma, mwache afe na njaa..kwani njia yetu sote ni moja..Kama ww ni mtoto tegemea wazazi, kama ww ni MTU mzima Fanya kazi, kama huwezi kufa mwenyewe, tutasaidiana connection za kazi ila pesa za bure hakuna..MTU akitaka kukukopa aende benki..ukisaidia sana watu hlf ukija kuishiwa utachekwa , bora uwe mchoyo hata ukija ukiishiwa unajua ulizifaidi hela zako mwenyewe, as long as usitumie hela zako kumfanyia MTU ubaya wala kumkera mtu

Ukiwa na mabilioni ya shilling hlf jirani yako au ndugu yako anakufa njaa Kwa kukosa tsh elf 2 ya chakula, au anakufa Kwa kukosa dawa ya tsh elf 10 ni sawa tu..
 

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,330
Points
2,000

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,330 2,000
Wewe hujawahi kusaidiwa na nduzo?
Jamani vijana wenzangu tuache kugawa hovyo pesa zetu, kama nduguyo anasema ana shida njaa inamuuma, mwache afe na njaa..kwani njia yetu sote ni moja..Kama ww ni mtoto tegemea wazazi, kama ww ni MTU mzima Fanya kazi, kama huwezi kufa mwenyewe, tutasaidiana connection za kazi ila pesa za bure hakuna..MTU akitaka kukukopa aende benki..ukisaidia sana watu hlf ukija kuishiwa utachekwa , bora uwe mchoyo hata ukija ukiishiwa unajua ulizifaidi hela zako mwenyewe, as long as usitumie hela zako kumfanyia MTU ubaya wala kumkera mtu

Ukiwa na mabilioni ya shilling hlf jirani yako au ndugu yako anakufa njaa Kwa kukosa tsh elf 2 ya chakula, au anakufa Kwa kukosa dawa ya tsh elf 10 ni sawa tu..
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
37,094
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
37,094 2,000
Jamani vijana wenzangu tuache kugawa hovyo pesa zetu, kama nduguyo anasema ana shida njaa inamuuma, mwache afe na njaa..kwani njia yetu sote ni moja..Kama ww ni mtoto tegemea wazazi, kama ww ni MTU mzima Fanya kazi, kama huwezi kufa mwenyewe, tutasaidiana connection za kazi ila pesa za bure hakuna..MTU akitaka kukukopa aende benki..ukisaidia sana watu hlf ukija kuishiwa utachekwa , bora uwe mchoyo hata ukija ukiishiwa unajua ulizifaidi hela zako mwenyewe, as long as usitumie hela zako kumfanyia MTU ubaya wala kumkera mtu

Ukiwa na mabilioni ya shilling hlf jirani yako au ndugu yako anakufa njaa Kwa kukosa tsh elf 2 ya chakula, au anakufa Kwa kukosa dawa ya tsh elf 10 ni sawa tu..
Kadiri utoavyo ndivyo upatavyo...
 

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
22,549
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
22,549 2,000

Kama na huo uzi uliandika wewe, basi nadhani upo sahihi kabisa....teh
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,703
Points
2,000

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,703 2,000
Jamani vijana wenzangu tuache kugawa hovyo pesa zetu, kama nduguyo anasema ana shida njaa inamuuma, mwache afe na njaa..kwani njia yetu sote ni moja..Kama ww ni mtoto tegemea wazazi, kama ww ni MTU mzima Fanya kazi, kama huwezi kufa mwenyewe, tutasaidiana connection za kazi ila pesa za bure hakuna..MTU akitaka kukukopa aende benki..ukisaidia sana watu hlf ukija kuishiwa utachekwa , bora uwe mchoyo hata ukija ukiishiwa unajua ulizifaidi hela zako mwenyewe, as long as usitumie hela zako kumfanyia MTU ubaya wala kumkera mtu

Ukiwa na mabilioni ya shilling hlf jirani yako au ndugu yako anakufa njaa Kwa kukosa tsh elf 2 ya chakula, au anakufa Kwa kukosa dawa ya tsh elf 10 ni sawa tu..
Huo ni ukweli ,ukiishiwa watakucheka tena sana. Saa nyingine fanya kaunafiki mambo yaende. Watu hawapendi ukweli
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,703
Points
2,000

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,703 2,000
Kizungu sawa.
Kiafrika hayuko sawa.
Reason, asilimia kubwa ya waafrika ndugu wanahusika kwenye kukua kwetu mpaka kufikia tulipo.
Sasa ukisaidiwa na ndugu ukafanikiwa aafu uje ujifanye mzungu hata kuwasaidia kununua dawa wagonjwa hutaki Ni ajabu mkuu.
Kinachomuuma nadhani si kusaidia, ila ni matokeo ya kusaidia, hao uliowasaidia wanakucheka ukiishiwa
 

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,174
Points
2,000

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,174 2,000
Kama kunaukwel hivi daah

Nimekua mseeidiaji mzur kwa wana ndugu na familia hadi mda mwengin nakosa kua na utulivu wa akili kwa kupoteza hela nying kuliko kuingiza

Na mwishowe hawaachi kunisimanga

Saiv nimeamua iwe basi lolote naliwe
 

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,128
Points
2,000

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,128 2,000

Kama na huo uzi uliandika wewe, basi nadhani upo sahihi kabisa....teh
IMG_20190211_110651.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,345,512
Members 516,267
Posts 32,859,266
Top