Handling the truth!


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
b0e21d16-82c4-426e-8b3e-a284abf6e730truth%20hurts.JPG&t=1

Baada ya kuambiwa ukweli, lipi lina unafuu kwako?

a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe

au,

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mbona sentesi zote tata

a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe
hapa utaniambiaje unanipenda halafu umecheat bana kwanini hukunieleza unataka nini nikupatie ulichofuata huko kama unanipenda kweli

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda

mmh ni ngumu kidogo unaweza fanya yote lakini kama mapenzi yameisha itabidi nitafute mbinu za kuyarudisha hapa ni pagumu maana inaweza chukua years kurudisha trust na love iliypotea inahitaji uvumilivu wa hali ya juu

kwakweli bora usiniambie especially kama tumeshaoana we jaribu kuniambia vidokezo tu kama mama jaribu ujipende zaidi,acha hichi fanya kile nitaelewa kunitamkia nehi chei acha aiseeeeee
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Unavimbishwa kichwa na utetezi kama huu;

"...nisamehe ni shetani tu alinipitia!" au,

"...'jitu' lenyewe halijui mapenzi, wala siku enjoy kama ninavyo enjoy nawe!"
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,237
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,237 326 180
sasa alikwenda huko kucheat kwa nini?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mbu wasema utaongea we kuna wimbo nasikiliza unaimba

maumivu ya mapenzi mtu hajikandi kwa maji wala hamna upasuaji sijui nani kaimba?

aise acha inauma unaweza kujipoonza kwa kusema ivo lakini unachoma mwili kwa ndani bora mtu akunase vibao mtu wangu
Unavimbishwa kichwa na utetezi kama huu;

"...nisamehe ni shetani tu alinipitia!" au,

"...'jitu' lenyewe halijui mapenzi, wala siku enjoy kama ninavyo enjoy nawe!"
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mbona sentesi zote tata

a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe
hapa utaniambiaje unanipenda halafu umecheat bana kwanini hukunieleza unataka nini nikupatie ulichofuata huko kama unanipenda kweli

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda

mmh ni ngumu kidogo unaweza fanya yote lakini kama mapenzi yameisha itabidi nitafute mbinu za kuyarudisha hapa ni pagumu maana inaweza chukua years kurudisha trust na love iliypotea inahitaji uvumilivu wa hali ya juu

kwakweli bora usiniambie especially kama tumeshaoana we jaribu kuniambia vidokezo tu kama mama jaribu ujipende zaidi,acha hichi fanya kile nitaelewa kunitamkia nehi chei acha aiseeeeee
Chauro, naomba nikutoe out weekend hii mama!!!!!
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mpaka nigongewe mihuri na katibu kata ndo natoka weekend we huoni izo sentesi tata hapo juu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
nipo mariooo bar uko wapi wewe
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mmh,hakuna kilicho bora hapo!
Ume cheat,sepa
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
very confusing ............................
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe

au,

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda[/QUOTE]

very confusing ............................
...what's confusing afrodenzi sasa? uamuzi au swali?
Ngoja nikupe Quote hii halafu rejea swali;

Mume/Mke/fiancee anakwambia;

"I love you, and because I love you, I would rather have you hate me for telling you the truth
than adore me for telling you lies."
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe

au,

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda


...what's confusing afrodenzi sasa? uamuzi au swali?
Ngoja nikupe Quote hii halafu rejea swali;

Mume/Mke/fiancee anakwambia;

"I love you, and because I love you, I would rather have you hate me for telling you the truth
than adore me for telling you lies."[/QUOTE]


i do understand the question ....
lakini kila nikitaka kukupa jibu au maoni yangu.....
i get mixed thoughts ....
i get confused .....
late me think a bit i will be back....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
sasa alikwenda huko kucheat kwa nini?
sasa asingeenda kwanza huko angejuaje kama mm ni bora kuliko huko alikochepukia? Asipochafuka atajifunzaje bwana,niachieni mume wangu mie!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
b0e21d16-82c4-426e-8b3e-a284abf6e730truth%20hurts.JPG&t=1

Baada ya kuambiwa ukweli, lipi lina unafuu kwako?

a) Amekucheat, lakini hampendi kama anavyokupenda wewe

au,

b) Hajakucheat, lakini hakupendi tena wewe kama anavyompenda
Jambo lolote linalokuumiza au kumuumiza mwenzako halina UNAFUU so hapo hakuna chenye unafuu sababu tayari ameishacheat
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
...what's confusing afrodenzi sasa? uamuzi au swali?
Ngoja nikupe Quote hii halafu rejea swali;

Mume/Mke/fiancee anakwambia;

"I love you, and because I love you, I would rather have you hate me for telling you the truth
than adore me for telling you lies."

i do understand the question ....
lakini kila nikitaka kukupa jibu au maoni yangu.....
i get mixed thoughts ....
i get confused .....
late me think a bit i will be back....[/QUOTE]

There is no mixed thoughts on this simply someone has cheated there's is no way you can start giving yourself options unless you are in a blind mood.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Nakubali yaishe...............
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858