Hance mtanashati na warumi mapengo yenu yanaonekana kwa ubuyu hamjambo

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,954
2,000
Aman iwe juu na chini yenu wakuu

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Ingawa huwaga tunawapinga, kuwasimanga na kuwatus na kuwaita majina mabaya lakin nyie ndo wazee ubuyu humu ndani

Kwa ubuyu hamjambo nyie ni super ubuyu

Mkikosaga hata kwa week mbili hili jukwaa huwa linapoa kabisa kama maji yako kwenye mtungi

Endeleen kudondosha ubuyu wala msichoke

Ila sasa warumi punguza code unaua wengine huwa tunatoka kapa kitendo kinachofanya had tumsubili mtaram wa code Numbisa atokee

Aman kwao watu hawa


LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
37,572
2,000
Aman iwe juu na chini yenu wakuu

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Ingawa huwaga tunawapinga, kuwasimanga na kuwatus na kuwaita majina mabaya lakin nyie ndo wazee ubuyu humu ndani

Kwa ubuyu hamjambo nyie ni super ubuyu

Mkikosaga hata kwa week mbili hili jukwaa huwa linapoa kabisa kama maji yako kwenye mtungi

Endeleen kudondosha ubuyu wala msichoke

Ila sasa warumi punguza code unaua wengine huwa tunatoka kapa kitendo kinachofanya had tumsubili mtaram wa code Numbisa atokee

Aman kwao watu hawa


LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
LONDON BOY.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom